Hỏi đáp Câu trã lời dành cho BJ và HJ với những bạn lo ngại...

Lượt xem: 14,431

khoabucu1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
2
13
5
tphcm
0 ₿
bác cho e xin thêm thông tin về quy tắc an toàn với ạ

sứ giả bóng đêm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/23
Chủ đề
1
19
53
SG
0 ₿
Thanks bác. Bài viết cung cấp nhiều thông tin y khoa cho mem mới như mình. Mình mới tìm hiểu về bộ môn nên chưa trải nghiệm lần nào. Qua bài viết này giúp mình cảm thấy đỡ sợ hơn khi sau này đi massage.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
1. Chỉ đi những nơi sạch sẽ. (Như mình tuyệt đối ko đâm đầu vào HTGĐ, Cafe Chòi, vì những nơi đó móc ra là quất, ko có vệ sinh gì. Giá cả cũng hạt dẻ, do đó đồng dâm chui vào đó đông như quân Nguyên, một ngày tiếp hơn 1 chục thằng thì kiểu gì ko có 1 thằng có bệnh. Cứ tưởng tượng có 1 cái chai, hơn chục thằng thi nhau nhét con cu vào, ko vệ sinh trước thì sao mà ko lây bệnh cho nhau).

2. Chỉ làm sau khi cảm giác đối tác sạch.
Nghĩa là ban đầu vào tắm rửa, nếu bạn thấy bé nào rửa con cu của bạn kỹ thiệt kỹ, kỳ cọ qua lại. Chứng tỏ bé đó rất sạch sẽ. Bé nào kiểu rửa qua loa. Thì cẩn thận vì bé đó cũng qua loa với những thằng khác, cũng như chính bản thân. Mình đi 10/10 kiểm chứng y chang như vậy.
Bạn cũng có thể áp sát, giả vờ hôn tóc, nhưng nếu thấy tóc bốc mùi, thì cũng nên dè chừng.

3. Gạ chịch.
Bạn thử nói bóng gió xem bé có đi ngoài ko. Nếu bé bắt kèo thì bạn hiểu rồi đó. Đưa con cu cho mấy bé này, rất dễ bị bệnh. Và lần đầu tiên mình bị bệnh, chính là gặp 1 bé gạ chịch mình ngoài KS (mặc dù mình ko đi). Đi xong, tối về là nghỉ đái, viêm đường tiết niệu , phải uống kháng sinh chữa hết 2 tuần. Cạch tới già.

4. Cần cỏ
Các bé chơi cần chơi cỏ, khả năng bị nhiễm bệnh rất cao. Bạn cũng có thể cảm nhận đc khi thấy mấy bé có vẻ uể oải. Thậm chí làm lẹ cho xong để sút bạn về, hoặc lăn ra ngủ. Hít cần hit cỏ với đám boy vào lúc khuya, xong rồi làm gì thì các bác cũng biết, mà bọn đấy thì ... ổ bệnh.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn cũng ko có đi mấy cái HTGD hay cf lùm chòi sợ gần chết… vô lấy cái khăn lau sơ cái là lụm :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
989
341
37
0 ₿
cá nhân tôi sợ nhất hj lần nào hj về hôm sau ku cũng sưng vù, còn bj thì bao êm.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Số 1, số 2 thì đúng vì t đã trải qua, hồi non nớt mới đi chơi thì t cũng tò mò đi thử HTGĐ và đi 1 lần thề ko bao giờ quay lại vì toàn hàng dạt nhìn thấy gớm, cũng may chỗ HTGĐ t đi cũng có chút tên tuổi nên chưa tới mức kinh khủng như ổ chuột, số 2 thì đi matxa trường hợp như ông đề cập thì t chỉ gặp phải khi bắt buộc random (kẹt số, bí số), gặp nhỏ nào nhìn nhếch nhác là t đổi luôn
Số 3 t cũng từng gặp vài e gạ chịch nhưng cũng là khá lâu rồi, cũng phải gần 10 năm về trước thì còn gặp, do thời điểm này ngành matxa chưa huy hoàng và kiếm đc nhiều tiền như bây giờ nên có không ít các e KTV gạ đi ngoài, hay thậm chí gạ làm SGBB để kiếm thêm, còn bây giờ thì cũng có nhưng tỷ lệ khá hiếm, chủ yếu ở mấy cơ sở ít tên tuổi sẽ dễ gặp trường hợp gạ chịch, còn ở mấy cơ sở nổi tiếng thì mấy em nếu có gạ gẫm thì hầu như chỉ gạ làm SGBB (tất nhiên khi mấy em đã xác định đc con mồi tiềm năng để câu haha)
Số 4 thì t chưa gặp

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Chuẩn luôn, tầm 2018 về trước thì vụ gạ chịch bên ngoài mình cũng hay gặp (thậm chí gạ múc trong phòng luôn). Nhưng sau này hầu như chưa gặp lại tình trạng này, mình nghĩ do giá vé giờ cũng cao rồi nên mấy bé cũng ko đến nỗi. Còn số 4 mình mới gặp một ca cách đây 6 tháng @@, vào làm nhìn oải luôn, chắc tối bay dữ quá. Làm 30p mình thu xếp tip xong chuồn lẹ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
T thì gặp 2 lần bị gạ gẫm làm SGBB, 1 lần năm 2007, 1 lần năm 2014, lúc 2007 thì đc e ktv gợi ý giá 9 triệu/tháng cho ẻm để ẻm làm SGBB, lần 2014 thì ktv gợi ý 40 triệu/tháng, nhan sắc em này thuộc hàng hot, đẹp, ngọt nước, em này cũng chỉ làm 1 thời gian ngắn, hình như chưa tới 4 tháng, t chỉ gặp đc lần thứ 3 là em đó nghỉ luôn (nghe đâu là kiếm đc mối làm SGBB =))

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange