<Cầu Trường Rực Lửa><15/06/2018> Ai Cập - Uruguay và Bồ Đào Nha vs Tây Ban Nha

Lượt xem: 1,619

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 05 thuộc đội tuyển Tây Thi . Con số thần thánh của mình là 15.

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Ai Cập Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 35 thuộc đội tuyển Ánh Dương. Con số thần thánh của mình là 14

Cha nuôn

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/6/18
Chủ đề
10
170
17
26
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 18 thuộc đội tuyển Dubai Bình Tân. Con số thần thánh của mình là 13

duythien

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/1/17
Chủ đề
0
109
1
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Bồ Đào Nha sẽ Hòa. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 68 thuộc đội tuyển Dubai Gò Vấp. Con số thần thánh của mình là 10

Ars Tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
4/5/18
Chủ đề
3
224
10
29
0 ₿
Trận 19h00: Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 09 thuộc đội tuyển EVA. Con số thần thánh của mình là 18

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Cầu Trường Rực Lửa 14/06/2018 :

Kết quả hôm nay của đội tuyển giành chiến thắng là: Urugoay

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán gần chính xác và nhận được giải thưởng:

@Skywalker555 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất : 7 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân.

Và 2 bạn @Betapyeu@BeHocThem do nick của 2 bạn không có avatar, điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @mr.Bi93 comment sai cú pháp - không ghi rõ thắng hay hòa , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và 2 bạn @phuclong5@Ronaldo87 comment ghi sai tên đội tuyển là urugoay – đáng ra phải là Uruguay , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @phat boom đã comment sai cú pháp đáng ra phải là Nữ tuyển thủ gợi cảm chứ không phải là nữ tuyển thủ nóng bỏng , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @Nobita1987 đã comment sai cú pháp - và có câu cú không rõ ràng , ,điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @Hungmassage0910 có con số lựa chọn là 09, nằm trong mức nhận thưởng nhưng do đã trúng thưởng bên event Phát Súng Cuối Cùng (trận Bồ Đào Nha – Tây Ban nha) rồi nên ko được trúng thưởng code bên Cầu Trường Rực lửa nữa

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.