<Cầu Trường Rực Lửa><21/06/2018> Pháp - Peru và Argentina - Croatia

Lượt xem: 1,613

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

glory

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/7/17
Chủ đề
0
23
4
HCM
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển France sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là
  • Massage P.A Relax - KTV 15
. Con số thần thánh của mình là 23

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 15 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 14

hgabel

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
1
41
3
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Argentina sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 15 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 10

Chicharito

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/2/16
Chủ đề
4
28
2
31
0 ₿
Mình xin dự đoán bàn thắng cuối cùng được ghi vào phút 80 với cơ sở đăng ký là Tây thy

Tiến Dũng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/6/18
Chủ đề
0
4
0
28
Tp.HCm
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 03 thuộc đội tuyển Massage Eva. Con số thần thánh của mình là 10

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Cầu Trường Rực Lửa 21/06/2018 :

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán gần chính xác và nhận được giải thưởng:

@Xin Đừng Hôn Anh đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất :19 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân – KTV 52.

@Ars Tran đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất : 18 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Eva – KTV 03.

@bosscuoi đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 2 :16 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Tây Thi – KTV 19.

@Dâm Công Tử đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 3 :15 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge P.A Relax – KTV 15.

@mr.Bi93 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 4 :12 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Ánh Dương Gò Vấp – KTV 23.

@Trường Dương Công Tử đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 5 :7 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Cẩm Thy – KTV 12.

Và bạn @BeHocThem có comment sai cú pháp – vì không ghi rõ đội tuyển nào chiến thắng , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.
Và bạn @GAtapMASXA có comment sai cú pháp – Vì ghi quá nhiều cơ sở lựa chọn (đáng ra chỉ được ghi 1 cơ sở lựa chọn kèm theo mã số KTV của cơ sở đó) , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @glory có comment sai cú pháp , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @phuclong5 có comment sai cú pháp là Mình dự đoán đêm nay đội tuyển chiến thắng… – đáng ra phải là Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển chiến thắng… , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @daudo comment sai tên đội tuyển là Phap – đáng ra phải là Pháp , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.
Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.