<Cầu Trường Rực Lửa><23/06/2018> Hàn Quốc - Mexico và Đức - Thụy Điển

Lượt xem: 1,343

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển đức sẽ hoà. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 08 thuộc đội tuyển P.A relax. Con số thần thánh của mình là 3

Ars Tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
4/5/18
Chủ đề
3
224
10
29
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Mexico sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 69 thuộc đội tuyển Cẩm Thy. Con số thần thánh của mình là 19

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Đức sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 08 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 23

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Mexico sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 10 thuộc đội tuyển Tây Thi. Con số thần thánh của mình là 14

BekhoaiMS

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/6/18
Chủ đề
0
40
0
28
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Đức sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 08 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 11

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Mexico sẽ Thắng . Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 10 thuộc đội tuyển Tây Thi. Con số thần thánh của mình là 28

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Cầu Trường Rực Lửa 23/06/2018 :

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán gần chính xác và nhận được giải thưởng:

@anhhai111991 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất :14 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge P.A relax - KTV 08

@Trường Dương Công Tử đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 2 : 14 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Cẩm Thy - KTV 69

@Cua 3 Càng đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 3 :10 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Tây Thi - KTV 10

Và 2 bạn @MauRaTiênSinh@LâuRa có comment sai cú pháp – Sai Chính tả tên cơ sở lựa chọn, điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @phuclong5 có comment sai cú pháp – sai chính tả tên đội tuyển , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @Bé chưa biết có comment sai cú pháp – con số thần thánh chứ không phải là Con số huyền thoại , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và Rubi có một nhắc nhở cho các mem lưu ý đọc kỹ hướng dẫn event về thể lệ cú pháp comment – tránh tình trạng đáng tiếc hay sai chính tả hoặc những chi tiết sai qui định không đáng có như sai tên đội tuyển , sai tên cơ sở.
Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.