<Cầu Trường Rực Lửa><6/07/2018> Uruguay - Pháp và Brazil - Bỉ

Lượt xem: 3,559

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 07 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 14

crseven96

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
11/4/16
Chủ đề
1
191
13
27
0 ₿
        • Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là KTV 12 thuộc đội tuyển Massage Dubai Gò Vấp. Con số thần thánh của mình là 12

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
" Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 19 thuộc đội tuyển Tây thi. Con số thần thánh của mình là 8"

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
    • Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Phap sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 10 thuộc đội tuyển Dubai Binh Tân. Con số thần thánh của mình là 01

Thresh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/1/18
Chủ đề
4
65
8
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 10 thuộc đội tuyển Ánh Dương. Con số thần thánh của mình là 7

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển pháp sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình là 39 thuộc đội tuyển PA.relax. Con số thần thánh của mình là 20.

langtutieusau

Tập Sự
Bé Thích Massage
28/11/17
Chủ đề
0
61
0
35
0 ₿
    • Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển brazil sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 07 thuộc đội tuyển P.A relax. Con số thần thánh của mình là 07

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 07 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 20

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Pháp sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 19 thuộc đội tuyển Tây thi. Con số thần thánh của mình là 50

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
385
87
35
0 ₿
    • Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển brazil sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 07 thuộc đội tuyển P.a relax. Con số thần thánh của mình là 09

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Cầu Trường Rực Lửa 6/7/2018 :

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán chính xác và nhận được giải thưởng:

@daudo đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất:22 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge P.A Relax – KTV 07

@takesi đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất:19 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Tây Thi – KTV 19

@Hahaquai đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 2 : 18 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Cẩm Thy – KTV 69

@thamtuoilovekg đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 3 :14 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Eva – KTV 17

@crseven96 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 4 :12 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Gò Vấp – KTV 12

@Bế Tinh Đại Pháp đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 5 :11 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân – KTV 52

@Thresh đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 6 :7 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Ánh Dương – KTV 10

Và bạn @gambit có comment sai cú pháp – Sai tên đội tuyển lựa chọn (Phắp) , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @phuclong5 có comment sai cú pháp – Sai tên đội tuyển lựa chọn( Braxin) , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @Ronaldo87 có comment sai cú pháp – Sai tên đội tuyển lựa chọn ( Braxin ) , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @nguyendark có comment sai cú pháp – Sai tên đội tuyển lựa chọn ( Phap) , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @xêko2910 có comment sai cú pháp – Sai tên KTV lựa chọn , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.