Hỏi đáp Cf DJ có những gì các bác

Lượt xem: 1,120

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿
Ủa bộ Bro là cảnh sát chìm huh :3onion24:
Team Dancers của các bé mà cứ như là Nhà Thổ hay Động Bàn Tơ hay gì áh trời mà dùng từ ngữ "nhạy cảm" đó.
Nói như đúng rồi, rồi thâm nhập dữ chưa =))))
Sài Gòn này hiện có bao nhiêu team Dancers HOT! nhảy ở Cafe DJ & Club... Bro dám chắc biết hết hả :cuteonion23:
Dancers Cafe DJ - Dancers Club mặt xinh dáng nuột hok cần phải giữ giá sang chảnh.. có nhất thiết phải lại bàn ngồi sát rạt bên Khách hok :cuteonion19:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy hỏi bác Cả đất sg này bao nhiêu Team dancer Hot. Những ai gắn cái mác cho Hot. Hay theo kiểu bê bốc? Làm như nhiều team lắm ế thấy mồ luôn. Chắc tự tạo team, team 2 bé :ami-(47):
Chơi ở đâu thì quen ở đó. Hok lẽ chơi ở q10 mà quen q1?
Dancer tới ngồi gần đó là cái công việc để bé muốn tiền thêm. Chứ có phải lên giường đâu bác phải bàn ở đây? Dancer Hot đúng là nhảy kiếm tiền nhưng ko đồng nghĩa có tiền là tất? Bác hiểu ko?
Nội mà cái gần khách thôi mà bác lên án? Bác đi cf trc h mới biết chuyện này làn đầu à?

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿
Team Dancers HOT! hay hok chẳng một ai có đủ tầm + lực để nói hay gắn cái mác cho HOT! được.
Hậu mỗ đâu thể nói suông là Team Dancers nào đó Hot thì mọi người ngoài kia răm rắp nghe theo + tin lời... và Bro cũng hok thể !!!

Đừng có mà vơ đũa cả nắm... đâu phải bé Dancer nào cũng muốn ngồi bàn đâu chứ, ngồi với mấy thằng khứa già dê xồm gửi cho 1, 200k là nhiều dữ chưa nếu so với Bro hay gửi bé hoặc so với 1 người chẳng cần bé ngồi cạnh bên mà gặp bé điều gửi như Hậu mỗ đây, nào phải người tốt lành gì cho cam tại do mình hay thích lum la thôi @@
Ít ra Bro cũng đã từng gặp qua vài bé trước nay chưa từng ngồi vs khứa Khách nào bao giờ bỗng dưng một ngày nào đó chẳng hiểu sao thấy bé ngồi bàn mà mình chỉ biết cười trừ rùi thốt ra câu: tim tao đau quá man !!!

Thích ong - bướm thì trồng hoa chứ đừng cố đuổi bắt làm gì =))))

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Bác lần đầu chơi môn này sao. Đi cf nhiều nhưng cái đi sâu thì Bro chưa đủ tầm. 1 200 bro nói nhiug dữ chưa. Bro thích thì chứng tỏ Tàn xem bác chơi tới đâu tới cỡ nào. Dancer ngồi bàn có thời chục năm trc, đi bar chưa bác. Trong bả bác chơi tới đâu. Kéo dancer xuống chưa

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Tại sao lấy tên này ra nói chuyện. Ko dám lấy tên kia ra sao:ami-(47):. Sợ nói j đó sai rồi mng biết ah. Trên này nhiều ng chơi dữ lắm. Nhìn là hiểu đó bác

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿
Ủa bộ khả năng ĐỌC & HIỂU của Bro có vấn đề huh :3onion24::3onion24:
Đọc thì kéo lướt hok chú tâm đọc cho kỹ từng câu chữ trong comment, có thấy cái câu bên dưới này hok Bro:
Quote lại cho xem mà vẫn hok hiểu nữa thì thôi THUA !!!
Thái độ Bro hình như là muốn gây war muốn kiếm mối thì phải !? =))))

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Bác đọc bác có hiểu vấn đề ko vậy. Cái câu khứa già từ xưa cũng đã có rồi chứ đâu phải bây h. 1 200 thì cũng là tiền của họ. Già rồi có làm kiếm tiền được nữa đâu mà cho nhiều. Con cái cho nhiu tích lại cho dancer. Đó là niềm vui của họ. Như bác nói già vô dưỡng lão đó.:ami-(47): Cái nhìn 1 200 là cái bác thấy. Đằng sau 1 200 đó là con số bao nhiu làm sao bác biết. Ko lẽ ngta ck hay tặng quà cũng phải báo?
Chiến tiếp đi, trưa h bùn ngũ mà nằm tới h ngũ chưa đc nè :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿

Hok có quởn đâu mà chiến tiếp với Bro... chiến kiểu gì hok có thấy cảnh mưa máu gió tanh, Hậu mỗ đây comment đến cả tiếng sau Bro mới reply vì mắc bận ngủ... ngủ giấc chiều hok sợ bị mặt trời đè hả :3onion24: oải kèo thiệt chứ @@ Mà Bro hình như là bị chạm mạch rùi áh Hậu mỗ thật cảm thấy rất quan ngại rén lắm luôn. :cuteonion50:
Muốn gì cho cái hẹn bữa nào ra ngoài bặc co tay đôi chơi 'chưa biết mèo nào cắn mỉu nào' đâu =))))
Giờ Hậu mỗ bận lướt Facebook + thả tim Cục Cưng Dancie roài ^^!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Hình như nay ở Uni:3onion24:

Hoangduy66

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/4/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Bác làm gì mà căng rứa
Ae trên đây trao đổi nhau thôi bác làm chi mà căng mất vui v
Ae trên đây chia sẽ nhau chứ bác làm v như dạy đời nhau r bác có ăn chơi bằng mấy ae k
Làm căng quá mất hay bro

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿
Rồi căng dữ chưa :3onion24:
Bro tạo thread HỎI thì Hậu mỗ ĐÁP
Cận cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ Bro :cuteonion30:
Hậu mỗ đây tốn thời gian vàng bạc để diễn giải vấn đề một cách minh bạch.
Rồi Bro kêu ca lên :
- làm vậy như dạy đời nhau
- có ăn chơi bằng mấy anh em hok
Thôi thì tuỳ ý Bro, mình bước qua đời nhau gặp nhau không muốn chào.

Thế Nào Là 'Ăn Chơi'
- có bao nhiêu bộ môn ăn chơi Bro đã từng trải nghiệm ???

4rum congdongmassage này được thành lập từ năm nào... Và khi đó Bro ở đâu tại sao phải đến tận tới tháng 4 năm 2022 mới reg nick ???

P/s: Nói 2 tiếng anh em trên đây làm chi để bỗng dưng thấy nhớ Giahamzui Nghĩa tình hết mình AE...
ĐÚNG HÀI VL =))))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and rùa con

Hoangduy66

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/4/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Ui thôi bác là nhất bác ăn chơi số 1

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
384
285
0 ₿
Cãi nhau ko bị gì nha thượng tá! Chỉ có mấy thành phần như ông Lxx làm bậy, vi phạm tôn chỉ của diễn đàn mới bị bao công bao thanh thiên xử lý thôi nha.hihi

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
384
285
0 ₿
Mấy em DJ, Dancer ở mấy chỗ cf này thì a e cười cười xong phải bo tiền cho mấy em, không thì mấy em coi mình như giẻ rách.hihi

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Thế nào là Ăn chơi? Câu này Tàn cũng thắc mắc :3onion24:

• Like