Cf, htgd ở biên hoà

Lượt xem: 11,735

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
xin chào mn, em là lính mới có vài điều cần hỏi:
Nay em có dành khoản nữa tiếng đi từ đường phạm văn đồng xuống cầu hoá an thì em thấy có rất nhiều quán cf,htgd khúc cầu hoá an nhưng em ko biết quán nào ok. Chạy đến chân cầu hoá an thì em quẹo tay trái đi khoản 10p qua đc 2 cây cầu nhỏ. Em cũng thấy cực nhiều quán cf nhưng vẫn ko biết quán nào ok nhất ( em đi đến gần cây cầu t2 thì bên tay trái có quân cf võng, có mấy em ngồi ăn cơm tối nhìn tươi vô cùng). Các ae đã từng đi đoạn đường này và có ghé vào rồi thì cho em xin ý kiến nên đi quán nào là ok nhất ạ. Tại lúc e đi cũng 7h30 tối rồi nên đi đường nhìn vào quân cf nào cũng tối thui hết nên ko biết. Xin ae tiền bối chỉ dáo!

• Like
Điểm cảm xúc: hungnguyenJ00 and KamaSu

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Cung đường Bùi Hữu Nghĩa, qua 2 cây cầu bên trái có hai quán nụ hồng và cô chủ nhỏ:
quán CNN thì có vài em khá teen: thư khá gầy v1 hơi nhão nhưng kt khá BJ 70% Hj 30%, còn một em có hình xăm ở lưng và tay, kt khá nhất, mình quên ko hỏi tên vì đi 2 shot vã quá, em tên mi khá bánh ú chưa đi, quán giá 150k + 20k nước.

NH thì giá 120k chưa nước nhưng khuyên nên ko đi, bên ngoài nhìn thì ngon, nhưng bên trong thì "nhão", kt thì chán lắm Hj chủ yếu, hợp với dân ví lép thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira and Jenter07

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Tuần trc e vừa đi như kiều về thấy tạm ổn nay đi thử vab bến xe. Vào chị bán vé gạ vé 150k nên đi luôn cho biết. Vào thì gặp 1 bé dáng người nhỏ , xăm bích lưng kỹ thuật thì ok tuyệt vời ban đầu còn cười nói vui vẽ nhưng làm đc khoản 10p là bắt đầu than mệt mỏi cổ. Cho 69 đồ các kiểu luôn . Làm xong thì hỏi mình là thần phương nào nữa chứ. Mình vừa xong là 2p sau có người gõ cữa hết h. Hỏi tên thì nói là kim anh nhưng ẻm lại bảo sợ mình rồi :(. Ko lẽ mốt có đi thì nói né bé này ra à. Bác jen cho e ý kiến với !

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tùy bác thôi, tiền mình bỏ ra, bác muốn kiểu nào cứ thẳng thắn với lễ tân thôi bác, ko có gì phải ngại

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
chắc bé nói chơi vậy thui chứ bác thử tip 200k trở nên coi, lần sau gặp em sẽ tươi hơn hoa ấy chứ :D:D:D

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Ngoài hai quán đấy ra thì các quán lân cận ko nên đi hay sao bác? Em đi thấy mấy quán khác các bé ngồi kiểu chào hàng trc quán khá nhiều với tươi tắn vô cùng.

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Vừa xog thì chị bán vé lên nên em ra tip luôn 200k trc mặt chỉ xog đi xuống. Còn nghe bé nói zì mà “ em làm hì hục như trâu mà mãi mới ra đc” nghe mà ko biết vui hay buồn :(

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mốt vào kêu né nó ra, tour tiếc gì ko biết, gặp lễ tân cứ nói né con bé đó ra

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Hai quán trên mình hay đi với lại khách quen của chủ quán, còn mấy em thường ngồi trước quán thường chỉ làm "mồi" thôi nếu biết tên thì gọi may ra đc còn ko lấy cớ "đèn đó" chối khách

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Nay e vừa trên sg khoản 3h chiều đi vòng vòng khu vực đấy kiếm thử mấy quán bác nói vào xem xét tình hình ra sao! 2 quán gần gần nhau cách mấy căn thôi nhưng ko hiểu trưa mà quán đông ơi là đông quán nào cũng 5,6 chiếc xe trc quán nên thôi ko vào hẹn mai vòng lại. Đi đến cầu ông tiếp nhìn thấy xe to qua lại quá trơi nên thôi vòng lại sợ bị nó hốt. Đi đc 1 lúc thì đến quán 579 hay 589 zì đó e quên rồi, kế bên quán đó có quán bé ba ( có 3 em khá bén ngồi trc) e vào kêu chai sting uống rồi dò hỏi thì biết là giá cũng tầm tầm đó. Do hơi mệt sợ vào r ngủ cm trog đó luôn nên chắc để mai chiến ( vì mai rãnh cả ngày). Quán đó bác vào chưa cho em ý kiến ạ.:)

• Like
Điểm cảm xúc: thientaiharu

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Có ông anh kia vừa “xong” ra ngồi em qua gạ hỏi thì ở đó chỉ có 3 em đó thôi. Có ông anh khác vào ngồi 1 bé cũng ra hỏi xog còn hỏi “ a thích 1 trg 3 em nào” thì ổng chỉ em bén nhất vào 5p ra cmnl :)

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Quán bé ba thì mình chưa đi, gần cầu ông tiếp thì có quán 579 quán thứ 2 bên phải, e tên phượng chỉ làm buổi sáng 10h đến 18h thôi, nếu ông đi thì khi vào làm cứ nói là bạn anh phong xây dựng là em biết làm thế nào rồi:D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Có phải bé có hình xăm ở lưng ko, ở đó bé đó bén nhất, kt thì chống chỉ định bác yếu sl thôi, bữa trước mình đi em phê đến độ quên ko hỏi tên ẻm lun, nghĩ lại mà tiếc ghê

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Ok tks bác chiều mai xog pha hết luôn :))

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Ủa mà ông ơi th bạn e nay đi uống cf chung nó kể đi cf ở khúc đường đó mấy quán nó hay đi vào “ thì kể 150k 1 lần nhưng vào ko đc bao lâu ( chưa đc 15p) là nó bảo hết h rồi gạ thêm 1 lần nữa r kêu tí nhớ tip “ là có thật là quán nào cũng v hay là do quán có quán ko ông?

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
150k là theo thị trường chung rồi, còn vào 15' thì quán nào cũng nói thế nhưng chỉ đc tầm hơn 10' thôi, hơn tầm đó thì người ở ngoài sẽ báo "tranh thủ" nhưng nếu gặp em có tâm thì cứ làm cho đến khi bác "ra" thôi:):):), theo mình nghĩ thì hơn 10p là quá lắm rồi chứ kéo dài cậu nhỏ tê dại thì bỏ mịa, có 150k mà sờ móc bóp thoải mái thì ko nên đòi hỏi đc:rolleyes::rolleyes:. Còn bảo hết h rồi gạ thêm thì quán có quán ko, gặp phải quán đó thì một đi không hẹn gặp lại :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Trưa này em tính đi quán bé ba tại hôm qua hứa nay quay lại mà vô clm lại ko có bé xăm bén bén xăm trên lưng nên thôi lại hẹn khi khác :D đi 1 vòng vòng 1 xíu do phân vân vkl ko biết vô quán nào nên vô đại 186( có 2 quán 186 lận em đi quán gần bé ba chứ ko đi quán 186 ngay cầu ông tiếp) ban đầu vô thì có bà chị bánh ú đang nằm võng, trg đầu nghĩ thôi ăn lz cmnr vô chắc uống chai nc suối xog phắn nhưng 5p sau thì có 1 cũng gọi là khá xinh lại ngồi kế 1 lúc luyên thuyên trên trời dưới đất với mình rồi cũng vô vấn đề chính, e thì cũng hỏi đầy đủ giá cả trg bao lâu các thứ thì báo là 150k 15~20p thì e cũng đồng ý vì là đi khám phá mà. Ngồi rít điếu thuốc xog thì vào phòng. Phải nói là kỷ thuật đỉnh cực kì, ko nude 100% nhưng mặc váy thì cũng ok luôn. Nhưng bị cái như th bạn e nói là vào đc chắc chưa 10p thì báo hết h kêu đi thêm 1 suất nữa còn kêu “tí nhớ bo tui đó nha “ . Do kỹ thuật với thái độ quá tốt nên em ko phàn nàn zì ok luôn. Phải nói kỹ thâth tốt đến nỗi mình 2,3 lần kêu e leo lên ngồi luôn đi thì bé trả lời ”em cũng muốn lắm chứ mà ko giám” . Xong xui thì ra mình tip thêm 50k. Ko biết quán cô chủ nhỏ với bé ba có vòi thêm suất 2 hay ko bác :)

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Boy_nha_ngheo_96

Tamtran1998

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/3/19
Chủ đề
0
2
0
26
0 ₿