Q.1 chạm chán cùng 06 tại Dubai quang minh đỉnh

Lượt xem: 1,303

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
16
154
96
0 ₿
Sau thời gian tu luyện do dịch và công tác ở núi Tà Lơn, tại hạ nay hạ sơn xuống giao lưu cùng các anh em đồng đạo, nhưng bị tu chưa thành chánh quả anh em ạ, bị lôi kéo vào con đường sắc dục, thế là khinh không đến Dubai Q1 cùng các anh em đồng đạo, mình vẫn còn vương vấn nữ nhi 19, nhưng rất tiếc nữ bận khách rồi, hên xui nhắm mắt chọn đại, không ngờ lại chỉ ngay hình 19, đành phải dùng Nhị Dương Chỉ lại lần nữa, và lần này chọt ngay 06

Sau khi chọn vé 900k, hôm nay may mắn được trưởng quầy dẫn lên phòng, (tính đóng cửa làm chuyện ác luôn rồi), xông hơi 5p nữ vào, giọng nói thánh thót như chim hót "Dạ em chào aaaaaanh", thấy nữ nhi đang chuẩn bị nước, tại hạ ngồi nghỉ tý cho khô người thì "nữ nhi nói để lau mình cho anh nhé", lau mình thì thôi đi còn chọc ghẹo thằng ku của tại hạ, làm tại hạ máu huyết xông thiên, hên có võ nên vận nội công ép xuống, nhưng thằng ku ko nghe lời, thế là bay qua bồn tắm để hạ nhiệt, không ngờ nữ nhi này cũng là cao thủ võ lâm, dùng chiêu Trần Trụi Công, làm tại hạ chống đỡ không nỗi, thế là bay vào sáp la cà, dùng chiêu Bóp Vú Long Chảo Thủ, nữ nhi dùng chiêu Mồm Ngậm Chuối, làm mình thổ huyết nhẹ (ko phải out nhé). và nữ nhi thấy mình thổ huyết nên tạm đình chiến 5p, lau mình qua giường hồi phục nguyên khí.

Ta không thể chịu thua 1 nữ nhi thé được, thế là ta khiêu chiến lần 2, nữ nhi dùng chiêu Lưỡi Xà Đá Bi, mình dùng chiêu Mồm Hút Mật Bướm (tư thế 69), sau đó bé dùng NURU Thần Trườn, trườn lên xuống ngang dọc, mình hết chiêu rồi đành dùng lại chiêu Bóp Vú Long Chảo Thủ, Mồm Ngậm Nhũ Hoa, nhưng cuối cùng rồi Tại Hạ cũng thất thủ, và không thể bị nhục mạ trước nữ nhi, Tại Hạ dùng chiêu cuối tự sát Xuất Tinh Đại Pháp.

PS: kkkkkkkkkk

Thiệt hại: 1700k (tic + tip) có code

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and Lạnh 69 Xii