Q.10 chậm chuyến phà ... bắt đỡ chuyến đò 15

Lượt xem: 926

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
thấy PA dạo này nhìu mối ngon quá , phi qua thử độ hot thì đen như mõm chó , trong đầu tính đi 28 hay 25 gì cũng được , bước vô bé lễ tân báo 3 khách mới vô lụm hết trơn.... chậm hơn người ta có 10p hết số đi luôn không lẽ tới nơi rồi còn quay xe, xem hồi thấy còn bé 15 kệ đi thử luôn
Lên phòng thì thấy có phòng đang sửa chữa nên hơi bề bộn, thông cảm không sao vô phòng thì phòng ốc gọn gàng, lịch sự, ánh sáng ổn ,bồn tắm rộng , giường to cũng hài lòng rồi , tranh thủ xông hơi trước khi bé vào .
Rồi bé vào bé lại gần lau mồ hồi cho mình như người iu xong dắt vô bồn tắm ,tắm táp lội nước cho vui vẻ, âu yếm bé 1 hồi rồi bắt đầu khám phá cơ thể bé , rồi bé mân mê kích thích mình một hồi mới tha cho mình leo lên giường
mà lên giường sau khi bị bé hành quá mình kêu bé bỏ qua khỏe luôn để tiếp tục cảm giác thăng hoa . Bé lại tiếp tục dùng ngực và lưỡi tấn công tui, từ trước ra sau từ trên xuống dưới, nằm mà mình nổi da gà, hết thái tới nuru, rồi tới khi 69 thì mình cũng bại , xả tinh ào ạt .
Nằm một lúc bé bảo để bé làm khỏe cho tại còn nhìu thời gian nên ok luôn, bé làm cũng ổn áp nên mình rất thoải mái
ngồi nói chuyện thêm 1 lúc nữa rồi cũng vệ sinh lại thay đồ và đi về.
tic 630 - tip 1000 , dù xui là chưa được trải nghiệm 2 số mình muốn nhưng bé 15 cũng không hề làm mình thất vọng

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Đò này cũng êm quá nhỉ