Gò Vấp CHẠM ĐẾN VÙNG ĐẤT CẤM Ở MASSAGE LUXURY

Lượt xem: 1,550

ĐInh Hoàng Minh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/22
Chủ đề
1
12
0
0 ₿
Chào anh em nhé theo dõi trên diễn đàn cũng đã lâu nên là nay có một chút ngẫu hứng thui, được bác hải đưa code,cũng đúng lúc bên đây đang có sự kiện bốc thăm trúng thương nên phóng qua Luxury lẹ luôn đi vào buổi chiều nên là ít khách kh phải đợi .
Vừa tới nơi thì thấy CSVC : Đẹp , sạch sẽ , hiện đại

Vô trong thì được bạn lễ tân giới thiệu cho các dịch vụ có ở đây và các sự kiện đang diễn ra .Thì sau khi được giới thiệu hết các dịch vụ và giới thiệu về sự kiện thì tui quyết dịnh chơi luôn vé nuru 69 cho nóng luôn sẵn quất luôn cái sự kiện bốc thăm luôn coi sao .Xong thì đến phần chọn ktv vì hôm bữa có thấy một bài rp của bác nào ghi về bé 22 thế là mình chọn luôn bé để coi có phải sự thực không kkk .Tiếp thì bắt đầu lễ tân đưa mình phiếu dự thưởng ghi đầy đủ thông tin xong đi lên phòng trước kkk.

Lên phòng thì mình xong hơi trước tầm khoản 15p thì bé bước vào ,bé bước vào thì bé chào mình trước ối má ới cái giọng nó ngọt ngào làm sao kkk ,cái mình chạy ra khỏi phòng xong để háo hức gặp bé .Ấn tượng đầu tiên về bé thì là một cô bé nhỏ con , da trắng nè, mắt đẹp ,xinh ,dễ thương,giọng ngọt .Cái bé lấy khăn lau người cho mình xong dẫn mình đi tắm,mình xin phép bỏ qua phần tắm để vô thẳng vấn đề cho anh em nha .

Massage khỏe đừng thấy bé nhỏ con mà xem thường bé nha các bác ,bé rất là có lực luôn á ,đá nóng các kiểu nói chung là bé làm rất kĩ và vui vẻ ,nhiệt tình và chịu khó .

Massage mệt : thì điều gì đến thì cũng phải đến thôi ,bé bắt đầu đổ dầu trườn cho mình rồi dùng cập ngực của bé xoa đều lên lưng tui rồi kèm theo đó là đường lưỡi của bé là cho mình sướng tê hết người luôn .Bé bắt đầu những màn bú liếm thể hiện kĩ năng mà bé có , cái lưỡi của em mình cảm thấy rất điêu luyện luôn .Mình là mình kiềm nén lắm rồi ,thằng em của mình luôn bị đặt trong tư thế báo động .Sau khi bú liếm các thứ thì em còn đá 2 trứng cút của mình nữa . Ngực bé và bé ciu của tôi cùng một ở cùng một góc nhìn. Trông bé lúc này đẹp tuyệt, bình thường khi nãy tôi nhìn là thấy bé đã xinh rồi mà chẳng hiểu sao khi để bé ciu trước mặt bé trông còn đẹp hơn mấy trăm vạn lần. Mái tóc đen dài phất phơ theo từng nhịp mút như tạo thêm điểm nhấn tô điểm trên làn da trắng mịn của bé.Đến lúc này tôi không kiềm hãm được con thú hung tàn trong người nữa ,tôi đè bé nằm xuống đối mặt với khoản không vũ trụ của bé dưới anh đèn mờ trong phòng ,tối đã ngắm nhìn khoản không vũ trụ mà tui tạm thời làm chủ kkk .Tuy không phải cự phẩm hay gì nhưng với con mặt của một kẻ mê mụi thì đó là một khoản không vũ trụ tuyệt đẹp .Bắt đầu vào tư thế 69 thì tui thấy bé đã ướt hết hế là tui cũng tranh thủ húp lấy húp để .Em cũng không chịu thua tui em bắt đầu sử dụng những kĩ thuật mà bé có sẵn để làm cho mình thì mình cũng phải chịu thua và bắn hết tinh túy của mình lên mặt bé .Và cũng kết thúc tại đó ,xong tui ôm bé vào lòng .Nằm ôm bé một lúc thì bé dìu mình đi tắm lại và đi xuống ,lúc mà chuẩn bị lấy xe đi về thì mình có chào tạm biệt bé ,không nghe rõ bé nói gì những thấy bé cười với mình một cái mình cũng thấy vui rồi .Kết thúc một buổi trải nghiệm tại LUXURY một cách vui vẻ và sung sướng
Đánh giá về bé
KTV 22
V1 : vừa tay 8/10
V2 : mình thấy bé vậy là okie rồi 9/10 ( tại mình thích V2 nên mình cho điểm cao kekeke)
V3 : okie 8/10
V4 : nước nhiều ,sạch sẽ ,thơm tho 8/10
Hẹn gặp bé vào một ngày gần nhất kkk ( dạo này trời hơi lạnh chắc sẽ quay lại sớm thôi )
Giờ thì chờ đến ngày công bố kết quả của sự kiện thôi kkk

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống, Hi vọng sẽ được tiếp đón anh vào những lần tới ạ hihi