Q.10 Chậm một giây lại yêu em 79 P.A cả đời.

Lượt xem: 1,385

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Thân chào các bác, sau một thời gian ẩn cư nay có dịp về lại sài gòn nghe được thông tin P.A có phòng BDSM hấp dẫn , muốn đổi cảm giác một lần cho biết, chạy ngay đến P.A thì một bác nào vừa đi lên lấy phòng đó trước rồi. Tiếc hùi hụi, nhưng nhờ cô bé lễ tân dìu ra ghế ngồi tâm sự tư vấn một hồi , tui chọn bé 79 , gói onsen .
Vừa vào phòng, cảm giác như hồi lại bao lần đi massage, không gian ấm cúng phòng được nâng cấp giường rộng hơn sang trọng hơn hẳn, đang ngồi bấm điện thoại thì bé vào luôn rồi. Nhìn bé tui lại xao xuyến với không mặt xinh xinh, làn da trắng trẻo cùng vài dấu mực làm toát lên một sự cuốn hút tui. Tui thay đồ ra rồi theo bé vào bồn tắm, lần này được gần gủi với bé hơn, bé nhẹ nhàng tắm gội, xong bắt đầu màn làm thái nhẹ nhàng trong bồn, bj một tý , tui như đang bị cuốn vào bé. ôm lấy , hôn lên cổ, một mùi hương ngất ngây . bé đưa tui lên giường và bắt đầu đấm khỏe . điểm này không thể nào bỏ qua, ở P.A luôn có bài khỏe ổn nhất mà tui đi , đá nóng, gối thảo dược được em dùng rất phù hợp.
Hòa hợp với em với bài thái , cơ thể em như choàng lấy tui, từ từ trườn lên rồi trượt xuống, nhẹ nhàng và cuốn tui theo cảm giác nằm phê pha , lâu lâu hơi nhột khi đôi tay em vuốt 2 bên sườn rồi vuốt xống thằng nhóc , cơ thể em tạo nên sư hòa nhịp nhẹ nhàng khi tui xoay lại và bắt đầu được ôm lấy em, ngậm lấy cặp ngực đầy sức sống của em, mút lấy như một đứa trẻ, tay thì khám phá xuống dưới bướm em, ui nước nôi đâu mà nó ra làm tui tưởng là nước nảy em chà, nhưng cứ se lấy điểm G cảu em thì lại từ dòng cứ ra, đưa 1 ngón tay vào mà đã thấy âm ấm quá rồi. Tụi nhẹ nhàng bóp nhẹ mông em, em xoay lại cho tui được vào 69 cùng em, cứ thế mà tui cùng em tận hưởng với nhau đến khi tui xã được bao tinh túy đi thì em mới bước ra.
Em massage nhẹ lại rồi đưa tui vào bồn để tắm lại, tui cũng tranh thủ thay đồ xong ngồi ôm em một hồi tâm sự .
Có thể sự hợp gu ngay từ đầu tạo nên một buổi thư giản đầy cảm xúc như hôm nay, tạm biệt em .
Vé onsen tip theo vé trong vui vẻ. về mà vẫn còn mộng mơ với em nửa rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
bác đi phòng này là được rồi, vào phòng bdsm có khi bác lại lo ôm em nó kg à keke

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Mấy phòng này không book trước là bị chiếm rồi bác ơi

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
585
347
0 ₿
quan trọng là em hợp gu, làm tốt tạo cảm xúc, phòng ốc chỉ là thêm tí gia vị thôi

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh @Kim Giang đã giành thời gian đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng 79 thân thương
Hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0938191226 để đặt phòng trước khi đến để tránh phải đợi lâu