Q.1 - Chân ái 126 dubai của tui. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chân ái 126 dubai của tui.

Lượt xem: 417

BenKendt

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
17
109
83
34
0 ₿
Tâm trạng tan chậm, sau chầu nhậu anh em chuẩn bị kéo đi kara mà xui sao gấu có dịnh vị gọi về còn mình tui dứt nốt ly bia rồi goi xe qua 41 tìm em nào ít nói để tâm sự. :ami-(32): số phận đẩy đưa tui qua nhìn bóng hình quen thuộc bé nobita ít nói nên lên phòng.
Ngồi xông cho tỉnh táo rồi ra gặp em . Cũng phải cả 6 tháng mới gặp lại mà em vẫn như ngày nào, cái miệng tía lia vui cực kỳ. Tâm sự với em là phụ , chém gió mới là chính , nói chung là hợp cạ với em nhiều.
Tiết mục tắm là em thể hiện ngay kinh nghiệm thâm niên của mình liền. Em tắm rất kỹ và thư giản trong bồn phải gọi là xuất xắc , chiếc bồn như vừa đủ để em cùng tui quần nhau ôm ấp hôn hít và tui hứng lên đổi thế đứng, em bj ta nói nó đã cực kỳ. đứng phê phê rồi từng tràn tinh bắn ra trong sung sướng.
Sức bắt đầu đuối lên giường nằm thì em tiếp tuc để em hồi sức. Bài khỏe em làm rất có tâm, vừa có lực vừa chịu đấm lâu nên sau một lúc là bắt đầu chiến được tập 2. Màn này thì em phải gọi là chuẩn chỉnh, từ bài thái em trườn với dầu nuru bằng cặp cam của em nó kéo tui đang phê phê trở nên tỉnh giấc. Trườn ngực, đi lưỡi cả cơ thể em áp vào tui phê quá tui lật lại ôm lấy em hôn lên cổ rồi từ từ hôn xuống cặp ngực em , mút như một đứa trẻ , chẹp chẹp giờ còn thèm. Tay thì luồn xuống dò khe suối em kích thích lên một lúc bắt đầu em cạ khe suối ấy lên con lương của tui , cứ vây mà con lương của tui như được tẩm bổ mà lớn dần lên và khi đã đủ lớn thì em dùng chiếc miệng xinh xinh nhọn nhọn ngậm lấy nó em mút từng lức từng lúc tui cũng húp từng chút từng chút khe suối em sau khi được kích thích lên nước nôi em rỉ rả làm càng húp càng nghiện mà nghiện quá quên kiểm soát bắn luôn thằng nhóc tung tóe. Đã cực kỳ với mà chăm sóc củ em này.
Màn cuối em lại tắm táp cho tui xong chỉnh trang quẩn áo như gấu nhà đang dành sự thương yêu của đầu tháng. Xuống làm tô bò kho lấy sức rồi về .
Dù bạn bè có đi đâu đi chăn nữa thì ở đây vẫn có em là chân ái . 126

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,072
1,002
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ đặc khu 41 cảm ơn huynh đã ghé thăm và trải nghiệm cùng bé cưng 126, đc khu luôn luôn sẵn sàng phục vụ huynh thật chu đáo trong dịp gặp mặt sắp tới ạ, chúc huynh ngày mới thật nhiều may mắn :2onion35: