Event T3 Bình Tân Chân ái của Ham đây rồi!!

Lượt xem: 1,568

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Ngắn gọn nhé các bác, nếu gu các bác thích TEEN, TRẺ, ĐẸP TỪ DÁNG CHO ĐẾN KHUÔN MẶT, các bác cần phải đi bé 07 Xuân Thì Nguyễn Thị Tú NGAY VÀ LUÔN!!!

Ham đi bé xong 1 lần là ghiền bé nó luôn á. Bé chắc chắn là 1 trong những bé xinh, teen đúng gu Ham nhất trong cả chặng đường mát xa của Ham thời gian qua

Nghĩ lại thì xách con xe cà tàng, lặn lội gần 1 tiếng đồng hồ để chạy tới cơ sở quả không uổng chút nào. Lí do Ham rảnh đến vậy thì cũng là do ham vui thôi :)) Ham hay thích đi khám phá các cơ sở mới.

Thôi, không để các bác chờ lâu. Bé nó là như nào mà Ham khen tấm tắc như vậy? Vào việc chính nhé

Đầu tiên là chút oánh giá về cơ sở:
+ CSVC: ở ngoài sảnh thì khá bình thường, hơi tối 1 chút. Lên trên phòng thì các bác sẽ thấy phòng ốc khá tươm tất, gọn gàng, đầy đủ hết mọi thứ cho các bác. Phòng xông nhiệt độ khá ổn, có thể với 1 số bác thì hơi nóng 1 chút. 1 điểm Ham rất thích là phòng có mùi thơm từ xả, khăn, nệm và gối cũng thế, có mùi thơm dễ chịu. Đối với cá nhân 1 người khách hay để ý tới mùi hương như Ham thì đây là những điểm mạnh về CSVC của cơ sở :2onion18:

+ Dịch vụ khách hàng: khá ổn áp, Ham được anh Tuấn chủ cơ sở và chị vợ ảnh chăm sóc rất nhiệt tình, Ham có thể cảm nhận được cái tâm trong kinh doanh của họ. Có 1 góp ý nhỏ cho cơ sở thôi là xác bạn quản lý và nhân viên nên khéo léo hơn khi xử lí vấn đề nội bộ, các bạn hơi to tiếng lúc Ham đang ngồi đó á :cuteonion50:Các bạn giải quyết nhẹ nhàng chút thì sẽ tốt hơn.

+ Quay lại với căn phòng của Ham nhé, Ham có vài tấm hình cho các bác đây:

Trong phòng của Ham có 1 cái khá đặc biệt là ở trần nhà, vừa có chút ma mị vừa có chút lãng mạn:

Ok, giờ tới nhân vật chính của chúng ta, cô bé với SBD 07 đã làm Ham mê mệt đây.

Nói thật với các bác, lúc trước khi em chưa vào, Ham phải chờ hơi lâu (tận 20ph), có hơi chút bực rồi, mà em vào cái là mọi buồn bực của Ham bay hết trơn kakaka. Đây, Ham có xin được em 1 tấm hình, cho các bác để hiểu đôi chút tại sao Ham lại mê em vậy nhé kakaka

Các bác thấy đó:
- Face xinh, dễ thương tựa tựa như con bé MC Khánh Vy ấy (nhưng xinh hơn vậy nữa cơ). Mặc dù Ham không chụp mặt cho các bác được nhưng Ham đảm bảo với các bác là xinh nhé.
- Teen cực (sn 2k3), giọng nói thì dễ thương, biết ghẹo trai nữa nhé
- Dáng cân đối, ngon lành (chiều cao tầm 1m6), da trắng, eo ót thì phẳng lì, không chút lipit luôn. Ham nói chứ bác nào mà chịu đầu tư cho em một chút thì vài năm nữa dẫn em đi thi người mẫu được luôn á :6onion23:
- Ngực thì vừa vặn, đối với Ham thấy là cũng phải 8-9/10 á (nếu các bác thích gu ngực to vừa phải)

+ Một cái nữa là em nhiệt tình với dễ thương cực kì với khách luôn. Khi em tắm cho Ham trong bồn ấy, em nằm hẳn người xuống với Ham luôn, em để Ham ôm ấp, trao cho em biết bao nhiêu nụ hôn ngọt ngào luôn. Cứ y như là 1 cặp tình nhân vậy :3onion15:

+ Khi mát xa thì em cũng thế, cũng rất nhẹ nhàng, dễ thương. Nhưng có lẽ vì em mỏng manh như 1 đóa quỳnh nên lúc em làm thấy thương lắm, bác nào mà có da thịt hơn chút chắc em đuối chết luôn.
+ Còn về mát mệt: em như 1 bé ong cần mẫn vậy. Khoản thiếu hụt kỹ năng dùng lưỡi và kinh nghiệm xử lí tình huống đã được bù đắp bằng chính sự dễ thương, ngọt ngào của em, đã khiến Ham cũng phải đến cổng sung sướng 1 cách toàn vẹn.

Tổng kết: Tick 700k, có giảm 50% từ code Camapro 06LVOQ. Ham típ em = tiền tick.

Em mà gu của bác nào thì các bác triển liền nhé. Hẹn gặp các bác ở bài viết sau.

Xin các Mod @Dory @Lục A Ka kiểm tra bài viết giúp em với ạ.

Đính kèm

4 MB · Lượt xem: 51
    547.6 KB · Lượt xem: 26
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639
850 ₿
Khu vực anh đi có bài rp là 1đ và có hình ảnh với code là 1đ nữa là 2đ a. Anh xem thể lệ nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.