Bình Tân chân ái của lòng a 38DB BT

Lượt xem: 969

Sung Mãn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
12
62
42
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thân chào anh em, mấy nay nghe anh em bàn tán quá nhìu, lên đọc bài report của ae lão làng thì cũng hứng quá, nhân tiện hôm qua có việc đi Bình Tân có việc, nên sẵn ghé Dubai check xem có gì mới để mốt có dịp thì dắt sếp đi chung và cho thêm thông tin cho anh em diễn đàn , nên nay lên bài RP để anh em cảm nhận, người thật việc thật nha. Một ngày thật tuyệt!

Bước tới cơ sở rồi chạy xuống hầm gửi xe xong lên lầu – vừa lên ấn tượng đầu tiên là thái độ nhiệt tình của em trai locker , niềm nỡ chào đón, lại dẫn mình tới quầy lễ tân làm thủ tục, nhanh gọn lẹ chọn được bé 38 hợp gu dâm dâm đầy đặn của mình.

Vào phòng ngồi nghỉ ngơi xíu rồi vào phòng xông hơi cho khuây khỏa cơ thể sáng h chạy đắm đúi nắng nôi . được tý thì bé mở cửa nhẹ vào , xông hơi thoải mái xong ra em cũng có mặt, nhìn nhau tâm sự mõng tí thì em dẫn mình vào bồn rồi tắm rửa sạch sẽ từ thằng anh đến thằng em , đặc biết thằng em thì được bé mân mê khá là kích thích. Xong em lau người mình lại rồi dẫn mình lên giường để em chăm sóc.

Đánh giá cái nhẹ về em nó:
Fake: kuta, xinh vãi, muốn rướt về làm vợ ngay và liền
V1: khá ngọt , bú nắn đã tay
V2: eo thon, ôm ấp sướng
V3: chuẩn doggy hơi bị đã
V4:nước nôi ổn định

Rồi tới màn mát xa khỏe: em đấm rất nhẹ nhàng mà đã lắm, đấm đủ bài, rồi cũng đá nóng này nọ, vừa đấm bóp vừa nói chuyện với em nó cũng vui lắm…

Màn thái: Em nhẹ nhàng đẩy đôi bồng chín ngọt lên người mình, mình thì cảm nhận rõ ràng 2 đầu ngực săn chắc đó đang cà cà sướng phải biết, mình chỉ biết nằm sấp hưởng thụ, sau đó xe trái cây cũng de số lên tới mông, 2 đầu ngực ấy lại đang ngoe nguẩy ở cặp mông, rồi ngay con hẻm ở mông hehe thật kích thích vô cùng mấy bác ah, rồi chà chà lên lưng nữa, rồi mình nằm ngửa lại, hix không ngờ thằng em nó phản thằng anh, nó chào cờ nghiêm trang luôn làm thằng anh ngượng đỏ cả mặt

Vừa liếm thằng em mình, 2 tay kia thì e xoa đầu ngực mình, xong e xoa thằng đệ, e xoa mông, e xoa tùm lum chỗ, Đang còn rùng mình thì em nó lại đi lưỡi xuống thằng em. Em quét hết khu vực này bằng lưỡi. Em quét lưỡi xung quanh thằng em đang chào cờ như đúng rồi. Tiếp, em chụp nó lại bằng đôi môi mềm mại.

Em mút nó như chưa từng được mút. Lâu lâu e lại nhả và dùng lưỡi rà tiếp. Cái kiểu nhử nhử này tui nói là tui muốn chết vì sướng nhưng ko được chết :v Tranh thủ 2 tay còn lại mình mò lại em nó, á à em dê a thì để a dê lại nha,2 tay mình mân mê cặp đào của em. 2 cái đầu ti săn lên cứng ngắt nhìn kích thích kinh hồn. Dưới kia thi em cứ hì hục thổi, hút, la liếm.....mình thì ngân nga khám phá cô bé của em sau màn bú đào giải khát , cả 2 đắm chìm trong dục vọng cuối cùng mình cũng phải out sau vài phút chiến đấu mãnh liệt.

Một chuyến đi may mắn và hẹn gặp lại em vào một ngày không xa!!
Tic: 800k
Tip: bằng giá niêm yết

• Like
Điểm cảm xúc: Ca Noc and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn anh đã dành thời gian viết bài cho bé cũng như cho Cơ sở. Chúc anh một ngày tốt lành. Mong Cơ sở sẽ được phục anh thêm nhiều lần sau nửa. Chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ Cơ sở.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
bên em nhiều bé lắm anh. anh cứ qua tìm chân ái cho mình ạ!

• Love
Điểm cảm xúc: Quân sư