Chém Gió Chân Ái Hay Chân Giữa Chọn Cái Nào Đây.

Lượt xem: 629

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bồ bịch, chịch chọt, fwb thôi bác. Gái miền Tây bác cưới về, cái hậu hơi mệt :))

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
384
285
0 ₿
Gái miền Tây là chuyên môn: ngủ đêm đến sáng là biến mất, ôm hết mọi tài sản ra đi ko 1 lời từ biệt và cắt đứt, chặn hết mọi liên lạc nhé. Bác cẩn thận với các e miền tây

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
Tui cũng gốc miền Tây ra mà bác =))

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
Dòng họ tui tuy ở SG từ 3 đời nay nhưng là từ miền Tây ra đó hihi. Tất nhiên yêu và cưới vợ thì phải tìm hiểu kỹ lưỡng về xuất thân gia đình rồi, còn matxa giải trí này nọ thì chỉ ở mức đi chơi cho vui thôi chứ dại gì mà dính vô mấy em matxa hehe

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Đúng luôn, hahaha. Bữa gặp 1 thằng bạn người nc ngoài, nó cưới em Vĩnh Long. Méo hiểu 2 vc như nào sáng ra nó thấy nhà dọn sạch, thằng con biến mất tiêu. Thằng ku hoảng hốt báo công an tè le. 1 tuần sau con vợ mới xuất hiện sau khi đi chơi chán chê :)))

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Hido86

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Miền tây mãi đỉnh a ơi, gái mới lớn mướt thì thôi mà đa số mới vô nghề toàn vô cafe tum tiếc ghê

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Có chân ái thì chuyện khác cũng đi chung. Như vậy mới hoà vào nhau chứ :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Gái Bắc Lis cũng đã từng quen. Mà trọng bề ngoài lắm cơ. Nhà thì bình thường mà ra đường như sang với chảnh. Lúc quen tui chỉ cạo đầu thôi mà bên đó nói tui lung tung. Vậy mà quen được 2 năm buộc tui theo Đạo. Nờ e ne vờ :8onion38:
Ngày đó tui nói chờ tui 2 năm. Để tui cố kiếm tiền xây dựng nền móng. Mà e không chịu.
Rồi e quen thằng khác có con cưới nhau được 4 tháng ly dị. Một mình nuôi con thấy cũng mệt cho cuộc sống.
Giá như ngày đó e đến với tui thì e đã có cuộc sống khác rồi.:6onion17:
Con đường là do e chọn.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
Gái của ông bên Đạo còn đỡ, chứ con bồ cũ của tui là Bắc 75 vô SG từ 92, kiểu Bắc màu đỏ đậm nguyên chất nên luôn tự coi là thượng đẳng và khinh thường dân Nam đủ điều, gia đình thì cũng gọi là có chút khá giả nhưng cũng là dạng bình thường thôi vì chỉ nhờ có đc cái nhà mặt tiền 100m2 ở Mạc Đĩnh Chi vậy mà cũng ra vẻ đại gia thượng đẳng này nọ, tui quen đc mấy tháng là cắt đứt luôn, tới giờ nó 35t mà vẫn ế là biết rồi, điển hình nhỏ em gái của nó từng có chồng con, cưới chồng dân miền Nam ở Long An, chồng cũng kiến trúc sư nhà giàu nhưng tụi nó chỉ sống đc 1 năm là ly dị, nhỏ em nó thì đẹp ngon và giỏi lắm nha nhìn sơ cũng k ai biết là single mom, nhưng nhỏ em thì lại trùm thảo mai kiểu Bác luôn nên thằng chồng 1 năm là ly dị, còn nhỏ bồ cũ thì nhan sắc lúc trẻ thì chỉ trung bình thôi mà còn chảnh chó lúc nào cũng như bà cố nội với tui, giờ 35t nó xấu xuống cấp dữ luôn, may mà tui lúc đó sáng suốt cắt đứt sớm

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Listerine Cool

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
384
285
0 ₿
Ở chung cư tui: mấy thằng Nghệ An, Thanh Hoá già rồi còn đi bưng bê kê dọn, sửa bồn cầu, sửa ống nước… mà mặt cứ vênh lên trời, cứ tưởng mình là quan chức cấp cao.:)

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86