Gò Vấp Chân ái lòng anh 16 Galaxy

Lượt xem: 654

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
206
137
15 ₿
Dạo này cảm hứng mát xa tuôn trào, mình lại mò đi mát xa khi có cơ hội, lần này chinh chiến tại Galaxy, lúc vào quầy mua vé được lễ tân tư vấn và làm thủ tục check code nhanh như sét, xem hình còn bé 16, thấy nhiều anh em review nữ thế là mình ok luôn.:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

Nhìn chung csvc ok, phòng rộng gọn gàng, lên phòng vào xông hơi ngồi tầm 5p sau em gõ cửa bước vào chuẩn bị đồ đạc các kiểu. Lúc bước ra chào em nó thì mình khá là hài lòng, em nó dễ thương cực kỳ, sau đó em lau người cho mình và ngồi tám một tí, được biết v1 em ấy mới làm lại nên to đẹp và có 1 tatoo khá to ngây ngực, tâm sự được đôi 3 câu em bảo vào tắm cùng em, lúc em lột hết vải trên người thì body em nhìn ngon tuyệt, cả 2 vào bồn thôi bắt đầu tắm cho mình mơn trớn nhau như thứ gì chịu nổi , em nó chăm thật nhẹ nhàng thằng nhỏ xong em bảo thôi lên giường đi anh kẻo lạnh:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):

Sau đó lên giường đến lúc khoẻ rồi thì em thi triển tay nghề đấm đá ấn vuốt các kiểu rất có lực, body em nó thơm mà da dẻ trắng mịn màng ghê
xong em đổ dầu lên lưng mình bắt đầu chiếc lưỡi và v1 đi từ dưới lên trên làm mình rạo rực , sau đó mình cảm nhận đằng sau lưng mình v4 cạ cạ trườn lên trườn xuống , thế là mình quay lại em nó lai tiếp tục lấy v4 trườn thằng nhỏ , tay mình cũng không yên khám phá v1 v4, nước nôi ướt tay , mà ôm em nó lại hun thích lắm, thơm phức , hun mà thiếu điều muốn đè ra thịt lun , vô thế em nó no cứ miệt mài BJ thằng nhỏ mình thì vét sạch cô bé , cuối cùng cũng thăng hoa tê tái , em còn ở lại nằm cho mình ôm tới hết giờ mới về, về nhà vẫn nghe mùi thơm của em nó thoang thoảng đâu đây hehe

Thiệt hại: camapro đồng giá 299k + tip 500k

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải trải nghiệm dịch bên cơ sở. Hẹn anh nhiều khác em nhiều gặp bé chân ái hơn