Q.1 - Chán cam thèm bưởi 119 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chán cam thèm bưởi 119

Lượt xem: 1,222

dboxodb

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
63
64
0 ₿
Nhân cái dịp vào dubai yêu cầu bé 119 lần thứ 3 mà bị kẹt nghỉ do ăn ở nên thôi lên một vài cảm nhận cho lần gần nhất gặp em hy vọng sau rv này anh lại được gặp em .
Ngày cuối tuần họp hành các kiểu xong ra lai rai vài chai tự nhiên thấy con bé đứng phục vụ dáng nhỏ nhỏ mà v1 to to lại làm cơn máu gái trỗi dậy, rủ rê mấy ông đi massage mà không được, toàn kêu kéo đi kara, thôi đi kara rồi qua massage hơi chát đành ngậm ngùi một mình một cõi đi massage xong về. Đầu giờ chiều mà cs full phòng do không đặt trước nên vào phòng thư giản làm một giấc sương sương cho tỉnh ngủ. Tầm 15 - 20ph qua giấc ra lễ tân đưa ipad mà vô tình sao thấy bé 119 hiện lên trống tua, hỏi ra 10ph bé xong nên lên luôn để khách chọn, +1 điểm ưu tiên. Đã lên thì ta có duyên rồi gặp em thôi.
Xông hơi các kiểu trong lúc chờ em đến lúc em vào người cũng chèm nhẹp mồ hôi, em lại lau người mà cặp ngực em cứ như muốn cạ cạ vào người tui. Ngồi ghế em hỏi thăm quan tâm mà tui chỉ biết ước mỗi lần nhậu về gấu nhà được tý ti quan tâm vậy cũng đỡ. Nhưng vui thì cũng có cái vui của nó, em quan tâm chiều chuộng thì chỉ trong khoản thời gian này rồi sau đường ai nấy đi nên tranh thủ .
Tắm onsen : Em tắm phải gọi đúng chuẩn onsen, từ tắm gội lúc đầu thì đã kỹ rồi đến lúc em cùng tui ôm nhau trong bồn nước, cả hai cơ thể nóng dần lên với nhưng màn kích thích nhau, em đôi lúc nhẹ nhàng đôi lúc lại dứt khoát tấn công thằng nhóc khiên tui chỉ biết sướng là sướng. Kinh nghiệm chinh chiến của tui với kỹ năng đêu luyện của em làm cho cả thằng anh và thằng em đều sướng, thằng em được thể hiện khả năng trụ cột, thằng anh được phen em vuốt ve chăm sóc rồi sờ mó khám phá em trong làn nước âm ấm ấy đến lúc núi lửa phun trào bao cảm xúc bùng cháy. Tuyệt vời.
Massge khỏe : Người tui như đang thả hồn theo gió không còn tý sức lực nào chỉ biết cảm nhận bàn tay em thì xoa bóp và với nhưng câu chuyện khiến tui và em lại gần nhau hơn , em trở thành một chuyên gia chăm sóc sức khỏe chính hiệu khi tập trung xoa bóp cho tui không muốn bỏ bước nào, còn tui cứ thể mà được thư giản vừa đầu óc vừa thân thể. 8/10 với massage khỏe là điểm tui dành cho em .
Nuru : Đặc khu 41 không hổ danh khi em bắt đầu bài nuru không như những nơi tui đi là đổ dầu và chà chà, em đồ dầu rồi từng chút em lượn cặp ngực đi từ từ , ngực hệ bưởi nên cảm nhận rất là rõ từng chút em di chuyển, đầu ti em nó vừa nhột nhột vừa tê tê người và em còn đi lưỡi rất là êm làm tui sướng hứng cho thằng nhóc cứng lên không nằm sấp được phải nhóm dậy lật lại ôm lấy em để kềm lại , em hiểu ý hạ nhiệt lại hôn nhẹ và mơn mớn xung quanh , lick ty cạ bướm từ 2 bên chân đến chân giữa tui lại phải lần nữa thể hiện bản lĩnh trụ lâu và mạnh mẽ . Hai bên sau 7749 hiệu giao lưu cảm xúc thì phải đến phần công thành, em mút kem tui húp sò vậy mà sướng phát tui không kiểm soát được bắn tung tóe . Đã cái nư.
May mắn, sung sướng được trọn vẹn cả cảm giác và cảm xúc sung sướng với em 119.
Thiệt hại tic onsen 2 tip em 1200k . gửi pv cf cho phần biết chăm sóc khách keke.

sharon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
20
18
0 ₿
quyết định đúng đó bác, trưa mà đi kara ít đào lắm có khi vào đợi 1-2 tiếng mới có đào. nên đi massage là chắc kèo.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

daddy88

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/12/23
Chủ đề
3
27
25
0 ₿
Tùy nha. quen là qly gọi vào sớm cho khách. Nhưng sẽ không nhiệt bằng đi massage giờ này là "nước đầu"

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian đến thăm đặc khu ạ...Chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 119 ...Chúc huynh đầu tuần luôn may mắn và thật nhiều sức khỏe ạ:2onion35::2onion35: