Q.5 Chán học với thầy, quẹo vô học với pé 32 :))

Lượt xem: 693

Waiting4u

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/22
Chủ đề
4
14
10
0 ₿
Chào ae,
Cuối tuần mà phải đi học ngán quá ngán. Đang trên đường qua chỗ học mà từ xa xa thấy đèn bigbang chớp tắt mà cầm tay lái không vững mấy ông ạ. Thế là lạc tay lái vô lun. Chạy xe xuống tầm hầm gửi gặp một lé trắng bóc cbi chạy ra. Định hỏi e có làm không mà e bận việc rồi thôi hẹn lần sau
Đi lên tiếp tân gặp ai cũng cúi đầu chào làm thấy ngại ngại nhưng cũng phái phái trong lòng nha :)). Vừa ngồi xuống ghế là được mời chai nước rồi cầm bảng chọn. Pé nào cũng xinh nhưng mà tui để ý pé 32 lâu rồi nên chốt cái rụp liền
2 phút sau được dẫn lên phòng. Ở đây có thang máy đi khoẻ re nha mn chứ kêu leo cầu thang tui lười lắm. Phòng ốc csvc ở đây rất tốt nha. Phòng rộng rãi thoáng có tivi mở nhạc xem phim có toilet riêng. Tốt nhất trc giờ so với những cs mình từng đi nên vô phòng là thấy thoải mái thư giãn liền.
Vô phòng rồi thì thay đồ vô xông ướt xông khô. Vừa xong ra là nghe tiếng e nó mở cửa vào. Chu cha nhìn là kết liền nha ae. Body thon mặt thì dâm dâm thơm phức ah. Pé vừa vô là lấy khăn lau cho mình liền rồi ôm cứng ngắc như ng iu lun. Pé nc có duyên lắm nha kiểu dâm dâm cuốn lắm lun. Nc tí thì e kêu e tắm cho a nha. Ok e. Lâm bồn thôi. E kêu tui vô trc đợi e tí e cột tóc lên. Ngồi ngắm e nó trút bỏ bộ đồ rồi đứng trc gương cột tóc như một kiệt tác nghệ thuật. Nhìn mà mê mẩn lun. Rồi hai ae cũn bắt đầu hỏi thăm cơ thể nhau. Pé nhẹ nhàng chà xà bông xong lại hôn từ chân tới thằng e rồi kéo lên cổ. Cảm giác phê hết mức. Vừa hôn vừa mút thằng e pé quay mông lại cho mình khám phá. Cặp mông ngon chỉ mún cạp vỗ cho đã. Thế là mình cũng chiến với cô bé của pé. Ae chắc biết kết cuộc rồi đúng hem kaka.
Xong hiệp một hai ae lau rửa rồi ra ngồi nghỉ mệt. Pé chăm mình như ng iu a mệt hem nè, a ăn mì nha cho khoẻ để lát còn ăn e chứ (ultr kaka). Rồi lột trứng ăn, e kêu ăn trứng bổ trứng a ăn trứng đi lát e ăn trứng của a. Thôi xong ae ạ. Ngồi nghỉ ôm ấp nc xong e hỏi a khoẻ chưa qua đây e làm cho mệt lại nè :))
Rồi qua giường cho pé mát xa. Pé làm ok lắm. Tướng nhon nhon chứ lực tay tốt. Mát xa đầu cũng phê lun. Tui không không thích đá nóng với thảo dược nên bỏ qua phần đó.
Vừa thấy khoẻ khoẻ xong là pé chuyển qua thái. Chu cha cặp sừng trâu đi tới đâu là phê tới đó. Chân lên đùi chạm nhẹ vô thằng e rồi đi lên bụnh chạy tà tà lên ngực rồi ịn lun vô mặt. Ôi thôi tê tái. Đi lên đi xuống đã đời e lại xoay cặp mông lại kèm theo câu nói a muốn làm j e hok :)) xong e lại bj thằng e. Tui cũng cố gắng chiến đấu cầm cự nhưng mà sau 5 phút phải phụt cờ trắng thôi ae ạ. Rồi pé lại kéo vào bồn tắm rửa lại. Ra ghế ngồi nc chút thì pé tiễn ra về với cái hẹn lần sau 1 vs 2. Kaka
Đánh giá chung
Csvc : 10đ
Nhân viên nhiệt tình vui vẻ (không vòi tiền tip nha. Do tui hết tiền lẻ nên thôi để bù lần sau. Sorry mấy bạn)
Pé 32
Mặt xinh có nét dâm nha
V1 : 8đ (vừa đủ hợp với dáng e và real )
V2 : 9đ (thon, đẹp, có cơ lun nha)
V3 : 10đ (nhìn mà tui toàn nghĩ dg :))
Chi phí chinh chiến
Tic : 600k (camapro code)
Tip : 1200k
Lần thứ hai đi ở đây và lần nào cũng tuyệt vời.

Đính kèm

1.5 MB · Lượt xem: 41
  • Like
Điểm cảm xúc: wang tay to and tú có gai

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805