Q.7 Chẳn mấy chốc lại muốn gặp em 47 Luxury 152

Lượt xem: 1,186

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Dụ dỗ được code free 1 lần giờ lại ghền quá nên lần này tự thân thám thính luôn cho máu.
Hôm nay mọi thứ vướn víu được bố trí bài bản , bố mẹ gấu qua chơi , sau khi ăn uống xong thì ở lại tui kiếm cớ đi ra ngoài để bố mẹ nói chuyện cho thoải mái hehehe. 30s phi phát ra khỏi nhà
Ba chân bốn cẳng chạy qua lux tranh thủ giờ chiều đang vắng vào chọn cho được nhiều bé. Đến nơi đợt này đổi gu chuyển qua chọn số khác xem ntn , nhìn dáng 47 ngon , có nét chọn gặp luôn.Thanh toán vé tip lên phòng thôi.
Lên phòng khỏi xông hơi ngồi đợi bé, sẵn coi camera xem gấu đang làm gì , thấy nhà tối thui , nghi chắc đi mua đồ. Vừa xem xong bé bước vào . Chà chà đúng đổi gu có khác, bé vừa vào mà nhìn như mùa xuân đến , cười nói tía lia, nay như bé trúng số hay sao vui lắm, hai đứa khá hợp rơ về chém gió gây bão nên sau chưa đầy 5p bão tố đã kéo đến , lột phăn quần áo của 2 đứa rồi quăng 2 đứa xuống hồ nước nóng 35 độ dê . Cả 2 phải tập bơi với những lần em nhấn thằng em tui xuống tui lại nhấn đầu em xuống em tui rồi em lấy tay bám vào ngực sờ bóp kiếm điểm bám, tui phải hướng dẫn em chỗ bám ở đâu bằng cách sờ bóp ngực em, ui nó mềm làm sao , cả 2 quần nhau , tui trong thế thượng phong thích gì bảo em làm ấy em lại ngoan nghe theo một phát súng đầu tiên đã bị em cướp cò, khiến bao nhiêu tinh dịch bắn tung tóe.
Em tắm lại đưa tui lên giường mà sao vừa nằm lên thì tui như sung lên nữa, nay có con quỷ nào nó nhập vào , ôm em hôn em, xong kéo ngực em lên bb, em vừa để tui bb vừa vuốt ve tui, như mẹ ru con vậy, keke, tay tui tranh thủ xoa xoa bướm ẻm, nước nôi rỉ rả, thằng nhóc như được kích thích đủ liều nó trồi lên lại tui kéo em lên 69 luôn, em cũng đớp luôn con kiu tui mà mút, mút , mút . Càng mút tui càng sướng mà đâu phải dễ ra lần nữa, em phải cật lực triễn khai mút, xoa rồi để tui hút các tinh túy của em , đúng là húp sò trở thanh đam mê của tui hồi nào kg biết luôn chứ mỗi lần hup là mỗi lần sướng. Sau 7749 đợt tui được khai pháo lần nữa nó phê thật sự.
Massage khỏe. lần này để em tự lo cho tui, em đấm bóp , xoa , ấn làm khá bài bản, thêm phần nói chuyện vui vui với tui một hồi làm cảm giác như mới vào massage chưa làm gì hết hà. Tính mua suất nữa để ở với em thêm mà bố vợ gọi xi nhan rồi, thôi đành rút quân nhanh chóng, may là làm luôn shot 2 sớm kg là uổng rồi.
Cảm giác cứ như mới gặp em rồi quay lại lại thấy em nó cứ quần quần vậy thiệt tình mong sớm gặp em lại.
Thiệt hại gói 1200k giảm 40% vé. Lần sau chắc đi 2 vé hehe.

Chú bé bán râm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/22
Chủ đề
2
35
10
0 ₿
ngon nhỉ, thích gì làm nấy, nhìn hình thấy dáng em này ngon đấy, chúc mừng. Không biết có cho làm thế 96 ko

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
vừa được bb vừa được bé vuốt ve thật là kích thích quá đi mà

Massage Luxury Quận 7

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
13/11/19
Chủ đề
14
50
20
0 ₿
Massage Luxury Q7 chúc mừng anh @Bao Cục Sức đã gặp được nàng ưng ý và có buổi trải nghiệm tuyệt vời
Rất vui được phục vụ anh lâu dài

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
74
58
25
0 ₿
tui đi cũng lấy code thôi, tại đi bé quen nên lười viết bài hihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.