Chân thật về em 04- HMinh LVQ

Lượt xem: 2,786

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ColaCoca

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/11/17
Chủ đề
8
11
22
0 ₿
Sau khi rảo quanh một vòng diễn đàn thấy bên Hoàng Minh có vẻ mới. Cũng có mem liều mình đi trước rp cho anh em, nhưng lại ít thấy ai khen nức nở hay chê tới tấp hết. Nay sẵn tiện bên này ghé để kiểm chứng luôn.
Ghé vào Hoàng Minh thì thấy công nhận là thủ tục thực hiện nhanh gọn, sau đó mau chóng lên phòng. Chuẩn bị hành sự. Nay vào đây chủ yếu coi mấy em thế nào nên mình chả thèm xông luôn ah. Ngồi uống chai nước suối lạnh đợi em lên. Xíu sau thì cũng nghe tiếng gõ cửa. Một em gái bước vào. ah nãy quên nói các bác là mình gọi em 04, do có bác rp em nó rồi. Không biết thực hư ra sao nên mình gọi lại.
Đánh giá sơ thì đúng như bác @Demon90 giới thiệu. V1,2,3 thì cũng ok. Nhưng mình có lẽ hơi khó tính nên chỉ chấm face em có 6đ thôi ah. Còn V4 lúc em bước vào chưa có đè ra check ngay, làm vậy sợ em chạy mất. Nên chút nữa rp cái V4 của em sau nhé.
Massage thì mấy em ở đây làm cũng tương đối. Nếu đánh giá mặt bằng chung khu vực này thì cũng tạm ổn. Nhưng nếu để gọi là đỉnh cao hoặc bác nào chú trọng phần này quá thì có lẽ là vẫn chưa. Nhưng mấy em cũng chịu khó làm, có lẽ một phần vì khách đa phần vào đây chủ yếu thư giãn. Giống mình vầy nè :D
Giờ đến phần mong đợi luôn ha. Kỹ thuật thì có lẽ mình đi nhiều nên một phần cũng chai rồi. Thấy mấy em làm đa phần hao hao nhau. CŨng cởi, cũng chà chà. Có em dùng 2 núm để cọ cọ vào, có em áp chặt. Nhưng mình nghĩ là tùy lúc và tùy người thôi ah. Tiếp đến là đi lưỡi, phần này hứng thú hơn xíu. Em nào nhiệt tình thì thấy rõ rệt, vì nhiệt tình thì sẽ đi lưỡi rất kỹ. Phần này chắc làm anh em mình phê nhất. Bé 04 mình cũng đánh giá nhiệt tình, cũng chịu khó làm cho khách. Khi mình khám phá em nó cũng không có né tránh. Mà đã thế thì tới luôn bác tài chớ ngại chi nữa. Từ cái núm vú căng tròn của bình sữa cho đến khe suối ẩm ướt của em mình đều tới hết rồi. Chỉ tiếc cái là gài hoài mà chưa có được cháo lưỡi với em thôi.
Đánh giá thái độ em này 7đ nha. Nhiệt tình chứ không phải làm cho xong. Em nó nếu gọi là người yêu thì chưa phải nhưng thấy rõ em nó yêu nghề, không phải làm qua loa. Còn theo mình xưa nay mình vẫn đánh giá thái độ là thứ quan trọng nhất thôi.
Đáng check nha các bác. Nhưng khuyến cáo các bác đừng đặt nhiều kỳ vọng quá để rồi lại hụt hẫng ra về. Hihihihi

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
vậy ổn áp rồi, chúc mừng bác, lưu số lại trước.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
có bé yêu nghê vậy là ngon rồi đây, chúc mừng bác

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Kỹ thuật giỏi cỡ nào mà không ăn cháo cũng không ra được bác ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.