Q.1 Chạnh lòng bé đào 99

Lượt xem: 948

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
Số lớn mà người không lớn nhé .
Sau ngày dài bị tra tấn với mỗi thằng đệ chuyển khoản kèm câu " đêm qua anh tuyệt lằm" tui mất cả tuần để xoa dịu cũng như chứng minh sự " trong sạch" với gấu đến mức chỉ biết ở nhà tắt hết mấy trang vào xàm xàm với anh em , nay được xuất du lịch dubai do gấu tăng ca tranh thủ trưa nắng cực cũng xin về sớm đi xã lũ ngay.
Đến nơi là cái rạo rực nổi lên muốn đâm thẳng vào phòng trước mặt nằm ra cho bé đào chăm sóc ngay và luôn. Mà đâu được thế, cái gì cũng phải chờ đợi là hạnh phúc. chọn bé nào , vé nào. Trưa nắng cực chọn số to nhất 99 xem có giải phóng được cái cơn nắng .... không nào. Sau 5ph chuẩn bị , phục vụ cầm cái mâm với nước uống trái cây cùng tui lên phòng....mà vào thì phải ra thôi chứ chết liền hà. Tui vào chỉ biết thoát y quấn cái quân lòng vào rồi bế quang .
Sau 7749 hiệp ngồi luyện tiên đơn bước ra với cơ thể đầy ....nước thiệt thoải mái thì ngay một bóng hình nho nhỏ bay vào cầm lấy tấm khăn lau từng chút một và hiện lên với một khuôn mặt dễ thương khiến tui khao khát muốn chiếm lấy ngay . Em dìu tui lại ngồi trên ghế rồi lau người đến chân , mở nước tui uống tâm sự cùng tui. Bao cái bức bối bổng tan biến cùng cử chỉ của em, tui ôm lấy em xoa nhẹ cặp cam đang căn mộng rồi em lại mở vén màng để tui tận hưởng cặp cam lai thiệt là sướng. Sau khi bú mút đã em đưa tui vào bồn và đến lượt em chăm tui từ kiểu mẹ tắm con đến lúc em tắm anh, ta nói nó đã thiệt đã, em cùng tui trong bồn mà cứ như đang cùng bơi lội trong hồ, thân mình nhỏ nhắn em cùng với thân mình của tui chỉ có thể đáp ứng lúc 2 bé thì chắc mới đủ. Em chắm tui từ trên xuống dưới đến thằng nhỏ em bắt đầu tung chiêu chăm sóc đặc biệt từ cơn mút của em mà tui cứ phải sướng thế nào sau bao nhiêu ngày tích tụ để rồi xã phát khai hỏa chất lượng cùng em. Nó cứ sướng đến khi em tắm lại rồi đưa tui lên nằm massage đấm bóp vuốt đá nóng các thứ. Tui được thư giản một cách sung sướng cứ như được gấu nguôi cơn giận.

Thư giản nuru: Bài nuru của em đối với tui cứ như đã hợp nhau từ lúc đầu , em cọ cạ từ chút hôn rồi áp người chà cặp ngực , mọi thứ đều như dành đến khoái cảm là hạnh phúc, em cũng rên nhè nhẹ , còn tui thì thở nhè nhẹ theo em , đên lúc xoạy lại em cạ lên thằng bé tui cứ phải lên muốn dựng thằng bé dậy kekekekek. cơ mà em có kỹ thuật quá tui lại được thêm kích thích những điểm chưa khám phá. Và sau 7749 cơn sung sướng chỉ có 6969 là thế tui phải khuất phục bắn trong cơn thỏa mãn. Em quá là tuyệt với. Thiệt là em mà là người nhắn tui tin nhắn nhắn ấy chắc gấu có đập tui cũng chịu nữa. Giờ trong tui chỉ còn là sự sung sướng không màn đến những thứ xung quanh .

Em chăm sóc tui đến những giây phút cuối khi cùng tui ôm ấp tâm sự cùng ắn những miếng bưởi rồi những lời quan tâm của em đến khi tui xuống đến quầy cứ làm tui nhớ mãi. Buổi gặp em mà cứ phải nhớ say nhớ dắm vì em. Vét ví vừa còn quỷ đen gửi đến em . Nhớ em 99.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai cám ơn quý anh đã không ngại gấu dữ trưa nắng để ghé thăm bé và cơ sở ạ, chúc quý anh có một tuần may mắn và vui vẻ

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
đọc bài của bác xong tui cũng chạnh lòng :2onion2:

Massage Dubai Quận 1