chào các anh em massage20k

Lượt xem: 5,159

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phongtom

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/8/14
Chủ đề
3
6
0
0 ₿
em newbie mong các anh em trong massage chỉ giáo thêm là như thế này :em cũng đi massage được vài lần mà thấy công lực yếu wá em làm có 2 3 phút gì bắn rồi..nên hok được cái service tốt cho lắm mà đi vậy thì uổng tiền máy anh có chiêu gì hay hay inbox em với hay cách gì mà hay hay chỉ thằng em này nhé giao lưu cũng được hi :D mong giúp đỡ thằng em này thêm.thân chào anh em massage20k

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
Trước khi đi bác làm 1 shot ở nhà trước r hẳng vào , khi em nó làm thì đừng tập trung quá , cứ canh mấy bức tranh hay đồng hồ gi ấy mà nhìn =]] , tay chân thì cứ thoải mái hoạt động hết công suất :D , t đã thử và thành công được em nó khen nhìn nai vậy mà cũng '' trâu '' quá hén =]] .Chúc bác thành công :D

• Like
Điểm cảm xúc: Staginsai

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Tui thì cứ từ từ...
- Em, anh nhanh ra lắm, em cứ làm từ từ, thong thả, ko có gì mả vội, hén !
...thế là từ từ hưởng thôi :)

phongtom

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/8/14
Chủ đề
3
6
0
0 ₿
máy bác vui tính quá mà máy bác có đi nhiều hok? :D e vô là rạo rực hết cả lên kiềm không được :D mới thấy em nó là bốc đầu lên rồi nghỉ sao chịu nổi .....làm mốt shot thì mất hứng rồi bác ơi muốn ở nhà cho rồi :D

thanhniennghiemtuc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/8/14
Chủ đề
5
28
0
0 ₿
Kinh nghiệm của mình là bak cố tán dóc với e nó là sẽ trụ dc lâu thôi :p

hoangan818587

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/14
Chủ đề
1
4
0
0 ₿

khổ nổi cái đó hj thì ok :D còn lỡ bác đi Bj thi sao :D..hj

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Hay là chủ thớt tưởng tượng em ktv là Thị nở đang xóc lọ mình vậy thì lâu ra

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Ra lẹ cho nó khỏe , sướng người và mấy em cũng thích , bác ra lâu thì mấy em bực mình mất vui ! có phải đi check hàng đâu mà phải cần lâu ra !

duchau1987

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/8/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
riêng mình sao muốn mà chẳng ra nhanh được.Xinh hay xấu cũng vậy.Ngại mấy cái vụ này ghê,mà lúc đó thấy NV khó chịu rồi.Hay đi Phụng Thuỷ mà check hết phòng thường giờ buổi sáng rồi,NV không good lắm,đc cái này mặt cái kia.

Blackluffy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/5/13
Chủ đề
3
33
1
32
0 ₿
em mới đi massge gần đây, được 2 lần mà chưa có ra lần nào :( em út em thấy cũng dth vs nói chuyện cũng zui mà sao kì quá. Cái này do em hay do em út vậy??? em đi minh tâm 2 các bak ạ

giaoducvietnam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/11/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
em newbie mong các anh em trong massage chỉ giáo thêm là như thế này :em cũng đi massage được vài lần mà thấy công lực yếu wá em làm có 2 3 phút gì bắn rồi..nên hok được cái service tốt cho lắm mà đi vậy thì uổng tiền máy anh có chiêu gì hay hay inbox em với hay cách gì mà hay hay chỉ thằng em này nhé giao lưu cũng được hi Big Grin mong giúp đỡ thằng em này thêm.thân chào anh em massage20k

em newbie mong các anh em trong massage chỉ giáo thêm là như thế này :em cũng đi massage được vài lần mà thấy công lực yếu wá em làm có 2 3 phút gì bắn rồi..nên hok được cái service tốt cho lắm mà đi vậy thì uổng tiền máy anh có chiêu gì hay hay inbox em với hay cách gì mà hay hay chỉ thằng em này nhé giao lưu cũng được hi Big Grin mong giúp đỡ thằng em này thêm.thân chào anh em massage20k

ElNino22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/11/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
Theo mình thì ra nhanh hay lâu cũng do KTV 1 phần. Nếu e nó thích mình thì nó làm từ từ nhẹ nhàng. Còn kiểu trả bài cho xog thì chưa tới 5' là out rồi :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.