Chào các bạn đồng dâm ,hôm mình đi làm chuột bạch vì thích cái tên quá ^^ gặp 1 ẻm dth lắm

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Toàn kyo, 24/10/19.

Lượt xem: 2,565

1. Toàn kyo

Toàn kyo Bé Chưa Biết Gì

Không bit ai thich cái tên kh chứ tui là tui khoái cai tên r đó , do tháng vừa rồi làm việc tối bụi kh có thời gian xả nên hôm nay quyết định lựa một quán khác để đổi gió lên diển đàn thì xem thấy cai tên là tui đã khoái r
    Xong nghe a e nói cách phục vụ quá là ok nên tui xách chú chim bé bỏng của tui đi làm chuột bạch một chuyến ^^
    Vé ở đây thì cũng cao sao với mấy chổ khác nhưng kh sao nghe a e viết bài tui cũng phấn khích lắm , vừa đậu xe lại thì bác bảo vệ thôi đã nhiệt tình rồi , hỏi thăm r bảo cứ đậu xe ở đây đi để bác dắt là đã thích r ,xong đi vào là gặp bé lễ tân mời vào r tư vấn nhiệt tình vui vẻ là mình càng thích r ,r xong thêm a ql quá là nhiệt tình lun , hỏi mình có làm foof kh mình bảo thôi khỏi vì cũng trễ r nên mình lên lun
    phòng thì đúng như trong hình , phòng ốc sang chảnh , xông hơi 1 chút thì 1 bé vào , mình định đi ra thì bé gõ cữa phòng xông r đưa khăn cho mình bảo a lao mình đi , bé này cao , mặt dễ thương da ngâm có điều hình xăm nhiều quá nhưng kh sao bù lại bé đc cái mặt nhìn hiền lắm nch dth nhiệt tình bước ra phòng xông thì thấy bé chạy lại bảo a ngồi ăn trái cây nè , nhìn kỷ bé dth lắm nha , bờ môi là mình đã thích r ^^, nch một hồi lâu ẻm bảo e tên ngáo hỏi kỹ ba bốn lần gi đó ms bit chính xác tên ngáo cai tên mình cũng bất ngờ ^^ xong vào tấm chunn vs ẻm cai bồm tắm thì đèn lúc ẩn lúc hiện ,đang tắm ẻm cứ chọc th bé của mình làm méo chịu nổi lun , ẻm lại kiu mình quay lưng lại r ẻm hôn từ phía sau hôn tới mà công nhận ẻm này kỷ thuật đánh lưỡi ghê lắm mình run tê người lun ẻm xả nc ra bớt r bắt đầu ngậm th bé ta nói ẻm này kỷ thuật xuất sắc lun , tầm 5 p là mình phải đầu hàng lun , tắm sạch sẻ đi lên ẻm massa khoẻ , ẻm này massa cũng ok lắm ,đang masssa bé cứ chọc chọc th bé của mình là nó lại mún chiến đấu lần 2 ^^
    Ẻm đổ lên mình cái chất gi ấm ấm trơn trơn bảo là này uống đc ne a , ẻm bắt đầu lấy ngực chà khắp người vừa chà ẻm vừa đánh lưỡi làm tê cứng người lun a e ạ ^^ ẻm ngậm th bé một cách miệt mài xong cuối cùng cũng đầu hàng vs ẻm ,
    nằm ôm mình một lát ẻm mặc đồ vào , r đi lại massa đầu r hỏi a co mỏi này kia kh noi chung làm chu đáo vui vẻ lắm
    Mà công nhận từ bảo vệ đến nhân viên hay ql ta nói nhiệt tình vui vẻ kinh khủng nên lần sau có đi mình sẽ chọn chổ này dù nó có cao thật nhưng kh sao thich cách phục vụ ở đây ^^^

Dragondn thích bài này.
    Đang tải...
  2. Helloghost

Helloghost Bé Chưa Biết Gì

Thiệt hại hết bao nhiêu thế bác?

3. Toàn kyo

Toàn kyo Bé Chưa Biết Gì

Lúc đó mình đi vé 900k tip 1m , hơi cao nhưng phục vụ ở đây ok , có vé 700k vs 1m hay sao đó

4. Tony Thinh

Tony Thinh Bé Chưa Biết Gì

Mà bạn đi bé số mấy vậy nè

5. Toàn kyo

Toàn kyo Bé Chưa Biết Gì

Lúc đó ẻm bảo ms vào chưa có số nhưng yc bé Ngáo có hình xăm là gặp ẻm hay sao đó

Tony Thinh thích bài này.
  6. Prok

Prok Bé Thích Massage

Tiền nào của đó bác ơi. Vào đây bác là khách VIP rồi mà

7. Tony Thinh

Tony Thinh Bé Chưa Biết Gì

Ok ban nè
    Ok bạn

8. kimonochi

kimonochi Bé Tập Massage

wow ngưỡng mộ ngưỡng mộ :v