Cần Thơ Chào em, cô bé loli !

Lượt xem: 1,068

Cà Khịa Thêm Vui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
4
21
19
0 ₿
Kekeke chào mấy Bác mình lên sóng rrrrrồi đây !
Mấy nay cần thơ đường xá như sông nhưng giữ trong tay cái code 80% vs nhớ mấy em nên trong lòng nó hơi bức rứt , cầm lòng ko đặng nên tranh thủ con nước chưa lên mình lướt ngay qua dubai !
Đến cơ sở cũng tầm 15h mưa cũng lất phất , mấy bạn nhân viên vẫn nhiệt tình và chu đáo tiếp đón dù mình không có book trước , hỏi bé 16 thì được biết bé vẫn đang ngày sì ting dâu mai với làm , không sao mình dễ mà còn bé nào khác ko giới thiệu anh đi em , lôi ipad ra giới thiệu bé 99 này cũng không mới lắm nhưng anh chưa trải nghiệm á !
- Ổn không em ,
- Ổn anh - bé lành tay nghề , ưa nhìn và nhiệt tình lắm !
- Oke anh tin em .
Đến quầy làm thủ tục xong thì được mời lên phòng luôn , chớp nhoáng thật !
Vào phòng chờ tí thì bé bước vào cùng lời chào ngọt xớt, trò chuyện tí được biết bé tên N 2k4 nha mấy bác, nay may mắn vậy ta chứ gặp em chưa 18 chắc đi về luôn quá. Nói chuyện vs nhau chưa tới 5' thì nước bồn đã gần đầy rồi, bé hỏi mình có muốn xông hơi hay xông khô không, nhưng mình làm biếng quá thế là bé dìu vào bồn và bắt đầu màn JAV dạo đầu kekeke
Massage Khỏe : lực tay tạm ổn , cảm giác bé vừa mời trái cây mình dùng xong cặm cụi quay qua massage cứ như mình là 1 ông vua ấy kkk, đi bài bản từ chân đến đầu, có đi đường lưỡi , đá nóng ,....
Massage Mệt : bé làm nhẹ nhàng , đi từng ngóc ngách rồi nuốt cây hàng mình vuốt, phê..ê.ê.ê.ê , mình thì cũng tranh thủ khám phá lại bé nhưng thiếu âm thanh quá chừng ,chắc ngại hoặc do mình điểm chưa đúng chỗ ^^ nhưng bé cũng hoàn thành được nhiệm vụ là đưa mình tới mây hehehe
Đánh giá chung :
face trẻ - ưa nhìn
v1 - real , vừa tay
v2 - thon , nolipit
v3 -săn gần như tương đồng 56
v4 - bé 18t thì mấy bác biết rồi đấy kekeke
Thân chào mấy bác , dubai mấy bé trẻ xinh mà túyp nhỏ con loli chibi có vẻ nhiều hay gì á , lần sau thử trải nghiệm bé khác để xác nhận mới được !
Tic 160 ( vòng xoay camapro )
Tip 900
Locker 100

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Đợi Bác @Minh97 lên thông tin em này mà có đồng dâm lên trước rôi này :ami-(33):

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Thấy ông @Minh97 toàn nhắc đến chân ái 16 suốt thôi :6onion17:

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
407
400
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @Cà Khịa Thêm Vui đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ ! Chúc anh nhiều sức khỏe

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Khó khăn , người ta hâm mộ văn chương nên muốn được thưởng thức tí văn vở của Bác , được không :ami-(43):