Chào em cô gái 18

Lượt xem: 1,180

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Vào một chiều rảnh rỗi nên nt xin code @Rubi và được bác cho 1 code ở P.A kèm theo phải report hoành tráng nên trong lòng hì hục hứng khởi để chuân bị tới P.A thỉnh giáo. Vừa tới nơi gặp a locker thân thiện đưa code kiểm tra rồi đưa lên phòng. Do lâu lâu muốn mặc cho số phận nên để random vậy và gửi ít tiền cf cho ảnh.Sau đó mình lên thay đồ và xông hơi tầm 10p rồi ra vẫn chưa thấy e vào vì báo e đang bận làm gì đó. Ngồi nghỉ ngơi tầm 5p thì e bước vào , thì ra là em 18 đã găp đợt trước nên k có gì xa lạ nữa. Do random gặp em nên e cũng nhẹ nhàng hỏi có muốn đổi người khác làm không, mình thì k thích đổi người nên vẫn để em làm.Vẫn là khuôn mặt dễ thương kèm theo giọng nói baby thì hai ae noí chuyện cười giỡn liên tục.
Về đánh giá thì em teen face cực xinh theo chuẩn hot girl nếu ai thích kiểu gu đó.
Về massage khỏe : Em làm đủ bài và có lực và biết cách bắt chuyện với mình nên 2 ae giỡn cười miết
Về massage mệt : Em cởi áo ra và bắt đầu màn thái hết người kết hợp với cái lưỡi uốn éo cùng tiếng rên của em đi khắp cơ thể,em từ từ BJ lút cán nhịp nhàng, kèm theo âm thanh , rồi e chủ động cởi quần xuống cho mình mò mẫn và sau 10p mình k chịu nổi rồi out trong sung sướng :d
Tắm rửa lại và thay đồ ra về do có công việc đột xuất nên k nằm lại chơi vs em được
Đáng giá:
v1: hệ quít ( giành cho ai thích mi nhon )
v2: thon
v3: bóp căng
v4: nước nôi đầy đủ ( e tạo cơ hội cho đụng chạm )
Tic: bác rubi ( cảm ơn bác @Rubi )
Tip : hài lòng
giữ xe + locker : 30k