World Cup Tân Bình Chào em cô gái "Không Phai"

Lượt xem: 2,138

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
303
167
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các anh em đồng dâm^^

“PH……………….Ê” Chữ ê kéo dài là có thật mấy ông ạ, còn phê như nào thì để tui kể mấy ông nghe keke

Số là còn 2 cái vé bên savi (CODE WC 2022 021222 ) chưa có sài, hỗm bữa thấy bác kia rì viu thấy bên này có bạn 05 yêu nghề vô cực nên tranh thủ lúc đi công việc tạc ngang xem sao thì ôi thôi vào đúng ổ của tui rồi =))

Bỏ qua các tiểu tiết, đi vào chủ đề chính hôm nay luôn mấy ông ạ, lên phòng xông hơi chừng 10p ra ngồi lước tóp tóp chúc xíu thì ẽm bước vào, nhìn sơ bộ dáng người thanh mảnh, hơn chừng 3m bẽ đôi xíu cặp bưởi căng mọng, cặp mông to tròn, con sò ước ác hehehe. Chưa tới 30s sau khi chào hỏi tui còn chưa kịp nhìn kỹ mặt ẽm thì ẽm đã trần như nhộng trước mặt tui rồi, rồi ẽm tiến lại ngồi quay lưng trên đùi tui lấy 2 cái tay tui đặt lên cặp bưởi của ẽm tưng tưng rồi nói “em là của anh” a thịt em đi =)) chời đựu, lần đầu tiên gặp được DDCN như vậy luôn mấy ông ạ, khoái khoái đúng gu rồi, xác định bữa nay là banh xác.

Bỏ qua màn mẹ tắm con, rồi cũng có chút ít dạo đầu tạo cảm giác, nói là 1 chút chứ ngồi quờn hơn 20p, mấy ông tới gặp ẽm để biết thêm chi tiết như nào nha kkk.

Tới màng khỏe + Thái: dám cá với mấy ông là trước giờ mấy ông đi chơi thì chắc 99% là theo quy trình như này đúng ko – xông hơi -> tắm-> khỏe->thái->nuru-> rồi thư giãn đúng chưa kkk. Nhưng mà hôm qua tôi được trải nghiệm 1 bài “lộn xộn” bao phê lun – phê như nào để kể cho nghe =)))

Đầu tiên mới tắm ra nằm lên giường thôi là ẽm đã leo lên người như muốn hiếp tui dị @@ rồi đi nhẹ vài cái quét lưỡi lên xuống hun hít các kiểu nhẹ nhàng làm người lúc nào củng lân lân dị, tiếp tới bài khỏe đấm bóp, xoa lưng, rồi dùng chân đi lên lương nhấn nhấn nghe rắc rắc lun kkk rồi bất người ẽm thoa dầu lên trường nhẹ cặp bưởi kèm cái lưỡi quét mọi ngóc ngách luôn, tui cứ nghỉ không lẻ ẽm mới đấm có xíu là qua thái lan luôn sao trời chưa đã gì hết trơn thì không mọi suy nghĩ đều tan biến khi nghe ẽm nói “ lật người lại đi người yêu ơi” tui như con cún con nghe lời chủ vậy chỉ biết làm theo thôi chứ ko kháng cự gì được kkk.

Màn 2, xoay lại thì ẽm tiếp tục đi bài khỏe, bóp tay bóp chân bẻ khớp xong lên tới vai gáy, 2 bên thái dương, đỉnh đầu rồi còn cho thêm quả combo chí mạng là ẽm vừa xoa thái dương vừa đưa cặp bưởi quét qua quét lại cái mặt mình như thuận theo tự nhiên mình há miệng chờ sung thoi kekeke hễ bưởi tới là đóp, đụng là múp kkkk. Xong chừng 20p đi khỏe phần trước rồi em củng làm qua phần thái – đi đường lưỡi khắp người, xoa 1 chút ít dưỡng thể để chà véo cho nó trơn tru với lợi thế là cặp bưởi ngoại cở mềm mại đi tới đâu là lên mây tới đó.

Màn 3, màn này mới là đỉnh cao của nghệ thuật nè NURU phiên bản “cưởi ngựa” :v cá là mấy ông đi đá phò chắc biết “cưởi ngựa” là gì rồi đúng không, đúng rồi đó kkk nhưng chỉ 99% thôi nhé đừng có nghĩ được 100% nha mấy tía =))). Đầu tiên ẽm dùng v4 chà khắp người đi men theo 2 bên chân cảm giá bụi cỏ của ẽm ma sát với lớp da của mình nó phê vl luôn, nói thì không tả hết được nên mấy ông đi đi rồi biết nha =)), xong 2 bên thì tới màn “ cưỡi ngựa” thần thánh, ẽm nắm cái đầu thằng nhỏ của tui đưa sát miệng hang rồi cạ cạ cái hột é của ẽm, rên rên y như JAV dị nằm mà hưởng thụ thôi kháng cự vô trong vô vọng =)), xong ẽm để thằng ku em nằm xuống ẽm cho con bé con nó nằm lên chà lên chà xuống hẫy hẫy ôi chu cha mạ ơi chỉ cần nhít thêm 1cm nữa là thằng em sẽ được chui vào cái hang của cô bé ước ác ngay và luôn, làm cái thế đó chừng 10p tui cũng sắp đầu hàng thì ẽm lại dừng lại để cứu lấy hàng tỷ sinh linh sắp phải hy sinh vì sự nghiệp, ẽm tạm buôn tha thằng nhỏ 1 chúc để chuyển qua đi lưỡi lick ty liếm lưng rồi BJ nhẹ quanh vùng cấm, bất ngờ ẽm làm 2-3 phát lúc cán nếu mà mất cảnh giác là đi tông ngay lập tức kk nhưng không ẽm lại giở tuyệt chiêu cuối bỏ thằng nhỏ ra ẽm dùng cặp bưỡi ôm chặt thút mạnh 4-5 phát lúc đó 2 con mắt tui chỉ còn lòng trắng chợn lên rồi giươn súng lên nòng chuẩn bị hạ sát gần 1 tỷ sinh linh ngay lập tức, phê đến độ cú bắn từ dưới mà dính cả lên mặt tui luôn chời ( còn phê hơn đi đá phò)

Xong rồi thì nằm thở dóc chờ ẽm đưa đi tắm rửa lại, rồi củng tới lúc chia tay mà trong lòng lưu luyến, chỉ thầm ước được bên em cả ngày thôi, đành hẹn 1 ngày rần nhất quay lại vậy ^^.

Đánh giá:

• CSVC – mức trung bình khá , không có thang máy đi bộ lên 3-4 lầu thở dóc lun, phòng củng tương đối, bồn tắm hơi nhỏ 2 người ngồi hơi chật 7/10
  • KTV – SBD 05 – DDCN
  • Body: Face 8/10 đúng hình quảng cáo có nâng cấp nhẹ.
  • V1: to tròn hệ bưởi năm rôi ( có nâng cấp) 10/10
  • V2: ít béo bụng thon thả
  • V3: căng tròn, vỗ nghe chát chát
  • V4: râu tóc vừa đủ, nước nôi lênh láng
  • Kỹ thuật nghiệp vụ: đỉnh của chóp – đỉnh nhất trong số các bé mình dã từng đi ( cảm nhận riêng ) còn ae thấy ai hơn nữa thì sau khi đi thử về rồi đánh giá nha
  • Thái độ: ân cần, chu đáo, âu yếm như người yêu, thích hợp cho mấy anh nào tìm cảm giác được phục vụ ^^
  • Thiệt hại: tic mod mặt dày, mặn mòi lo =))), tic theo sự hài lòng.
1 điều lưu ý quan trọng là, mấy anh nào thơm tho sạch sẽ, đặt biệt là gọn gàn “ tóc tai ” thì ẽm mới tiếp đãi full dịch vụ nha kkkkk. Cao to đen hôi thì tùy mức độ anh em đi để biết thêm chi tiết =)) chúc ae có buổi thư giản như ý, chúc cơ sở hồng phát !!

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
Phê pha luôn bác ơi , dạo này không có điệp vụ muốn đi toàn lấy code camapro.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿