Bình Tân Chào tháng mới tuyệt vời cùng em 29

Lượt xem: 1,756

Linhvu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/20
Chủ đề
4
53
9
0 ₿
Chuyện là ngày 1 tây mình có ghé Dubai Bình Tân các bác ạ

Lâu lắm rồi ko ghé nên nay sẵn tiện có chút men trong người nên nhấc máy gọi thử xem có chương trình gì không?

Thì gặp ngay quản lí , do là đặt trước 19h nên đc ưu đãi 20% vé onsen các bác ạ

Thế là phi trâu đến luôn, đến nơi gặp đc th ku e quản lí tư vấn rồi chọn ipad , lượn qua lượn lại thì book luôn em 29 .

Lâu lắm rồi từ trước dịch đến giờ cũng cả năm hơn rồi ko ghé , nhìn cơ sở vật chất có vẻ đẹp, khang trang hơn trước.

Ngồi đợi chắc tầm 5p thì đc th ku locker dẫn lên phòng , locker ở đây nhiệt tình phết các bác ạ, hỏi han các thứ , nhiều chỗ mình đi phục vụ cứ im im , lúc cho tiền thì mới vui vẻ .

Do là mình muốn xông khô và xông ướt nên th ku đưa mình vào phòng khá bé , hỏi thì th ku bảo là phòng có cả 2 xông hơi kẹt rồi chỉ còn phòng này. Ok mình cũng chịu vì phòng khá đẹp . Kết cái bồn tắm rộng

Xông hơi tầm 15p thì ẻm xuống tới, dáng người múp múp đúng gu mình luôn

Ngồi nói chuyện thì mới biết em nó người miền tây , nói chuyện dễ thương phết mấy bác ạ

Đến phần vô bồn tắm thì nước khá yếu , đợi thêm 15 20p mà nước cũng ko đc nhiều nên thôi kệ vào tắm luôn

Mấy bác cũng biết đi onsen quan trọng nhất là phần tắm

Skill tắm của bé này tuyệt vời các bác ạ, mơn trớn chậm rãi từ từ chứ ko phải vào làm tới tấp

Vừa hôn vừa âu yếm thằng em mình cứ phải nói là đỉnh của chóp

Bé có hỏi mình là muốn ra trong bồn ko anh? Thì mình cũng muốn ra rồi nhưng kìm lại để đến phần cuối kkkk

Ra bên ngoài lau người mình xông thì bé nó đấm bóp ms cho mình . Theo đánh giá thì đc 8/10 khá ổn cho bác nào ko đòi hỏi quá cao

Trườn thái cũng tạm ổn,

Mình thì ko làm 69 , nên bé kêu là làm Nuru

Trước đó mình đi ở đây thì ko có Nuru , nay có thêm nuru này thì ngon cmnr ( nhưng phần này hơi nhanh , lâu thêm xíu thì ngon )

Phần làm tình 7/10 theo đánh giá của mình nha

Đến phần thư giãn thì 10/10 nha mấy bác

Bé làm từ trên xuống dưới , âu yếm th em của mình từ từ , mình ko thích kiểu vồ vập . Mà bé lại làm đúng ý mình , cuối cùng là ra trong sung sướng mãn nguyện các bác ạ

Thời gian còn lại ôm ấp nc hết giờ ra

Đánh giá chung : csvc 7/10

Về bé cho các bác tham khảo :

V1 : ngon ( vừa tay ko quá to cũng ko quá nhỏ )

V2 : hơi múp nhưng cũng đc kkkk

V3 : săn chắc, khá to

V4 : hồng hào , nước ngập mặt

Tíc : 640k

Típ : 900

Locker : 100

Sẽ còn quay lại trải nghiệm lần sau

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Mừng bác ngon cờ hym

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn huynh đã bỏ thời gian viêt report cho bé và cơ sở ! Chuc huynh thật nhiều sưc khoẻ để còn thường xuyên tới thăm mấy bé bên mụi

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Hihi bên cơ sở hiện giờ đã khăc phục tình trạng nước yếu rồi . Thông tin đến huynh ạ B25