Bình Tân <Chap 1> Những Nấc Thang Đầu Tiên đến Thiên Đường Mới tại Massage Dubai Bình Tân

Lượt xem: 507

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Massage DUBAI BÌNH TÂN
Đụng là Mê - Chà là Phê

Massage Dubai Bình Tân xin mến chào BQT và toàn thể các Quý Anh Phong Độ trên diễn đàn massage lớn nhất Việt Nam congdongmassage.com
Với tiêu chí " Không ngừng hoàn thiện mỗi ngày để phục vụ Quý Anh Em ngày càng chu đáo hơn", Massage Spa Dubai Bình Tân hiện đang trải qua 1 đợt ĐẠI TRUNG TU hoàn thiện Cơ sở vật chất hơn để phục vụ quý anh em ngày một tốt hơn.
Và trong lúc tiến hành đợt Đại Trùng Tu này, rất mong Quý Anh Em đóng góp ý kiến giúp Dubai Bình Tân có những góc nhìn mới hơn tốt hơn để có thể nâng cấp - hoàn thiện csvc tốt nhất mang đến Quý Anh Em trải nghiệm trọn vẹn nhất.
Và vừa rồi Dubai Bình Tân và Long Huỳnh gặp phải 1 vấn đề nan giải, anh em trao đổi cả ngày vẫn không xong, thậm chí còn có xu hướng tranh cãi, nên nay Long Huỳnh lên bài này mong được Quý Anh Em góp ý giúp Dubai Bình Tân để tìm ra hướng giải quyết tốt nhất. Dubai Bình Tân và Long Huỳnh xin cảm ơn Quý Anh Em ạ

Chuyện là nhà Dubai Bình Tân vừa shopping được mấy tủ đầu giường nho nhỏ, định là trang bị cho các phòng để nhìn cho chanh sả hơn. Thế nhưng một số anh em lại bảo là trắng toát nhìn đơn điệu quá, phải sơn phết chút xíu nhìn cho bắt mắt. Thế nhưng một số anh em lại bảo để trắng vậy thôi mới đúng Xì Tai Luxury.
Ý kiến nào Long thấy cũng hợp tình hợp lý nên trong nhất thời cũng phân vân không biết chọn hướng nào. Vì vậy nay xin phép BQT congdongmasssage up bài này xin ý kiến 500k anh em :
Quý Anh Em thấy nên để Trắng cho hợp xì tai Luxury hay Tô Điểm nhấn nhá thêm ạ
Dubai Bình Tân rất mong nhận được Góp Ý của QUý Anh Em. Dubai Bình Tân mến chúc BQT và Quý Anh Em 1 weekend thật Vui Vẻ - Hạnh Phúc và Sung Sướng

P/s:
Khi qua thăm các bé nhà Dubai Bình Tân, Quý Anh Em đừng quên Nhanh Tay Lấy Ngay những mã Code Giảm Giá Cực Sốc để cùng luyện ONSSEN TÂM PHÁP với các Tiểu sư Muội nhà Dubai Bình Tân nha.
Ngoài ra, Quý Anh Em còn được phục vụ Hoàn Toàn MIỄN PHÍ :Bò Kho, Yến Chưng Salvi, Mì Bò Trứng Đặc Biệt, rượu vang, bò cụng, oolong, nước ngọt, nước suối, trái cây...... cùng 1 số dịch vụ Chuyên Biệt

Massage DUBAI BÌNH TÂN - Đụng là Phê Chà là Mê
33 đường số 7, P.An Lạc A, Q.Bình Tân
Bản đồ đường đi và Hotline

• Haha
Điểm cảm xúc: Serena

Serena

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/4/21
Chủ đề
0
9