Chất lừ với 19 (Kim Huy)

Lượt xem: 3,727

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
170
Chào ae diễn đàn.
Cuối tuần mệt mỏi, lướt forum gặp ngay L.A.K và chuyện gì rồi cũng đến theo sắp đặt.
SG chiều đông lạnh lẽo, ôm bầu tâm sự thả dốc, kịch, két, nhận thẻ xe, đợi thang máy. Ui da, đang sửa thang, ngồi lết 15p rồi cũng xong, hên quá xá, chứ mà cuốc bộ là tới nơi dộp bẻ khỏi mần ăn o_O.
Trao nhanh code, liếc trộm cô gái check code, thiệt là lạnh lùng xinh xắn :). Locker chỉ lối thẳng tiến vào hang :cool:, đc báo 18 kẹt, thôi thì 19 chứ đợi lâu đạn nó nhiễm lạnh tạch là toi :D.
Rủ bỏ các thứ vướng víu, quấn nhẹ khăn nhang hông, chiu vào xông mà chưa nóng chiu ra, bẻ khớp tay chân khởi động :rolleyes:. Cóc cóc, ẻm đây rồi. Chào qua chào lại, nựng má sờ tí ti...:p. Chu cha, nóng rần rần khi bị ẻm bóp zu', thăm khám thằng em :mad:.
Vô xông nhanh cho hạ nhiệt, khi bình tâm bước ra đc ẻm lau khô nhẹ nhàng, 8 hài hước xíu, xong cũng lâm bồn, ah quên lên bồn tắm :D. Ẻm kỳ cọ, gội đầu, bóc lột thằng em, soi mói :eek::oops:, nó phản ứng ngay ý nói là "hãy đợi đấy!". Em dìu ra lau khô, chu đáo hơn má ở nhà :p. Lên bàn làm mềm thịt thui :D.
Úp mặt, im lặng thư thả để ẻm mát khỏe. Tốt tốt tốt, chân tay lưng cổ và đầu của Pass đc xả bớt mỏi mệt. Quay lại cũng toàn thân, tê tê như đi spa, cộng với cái bàn kêu kẽo kẹt từng đợt khi nhún làm Pass hứ hứ hự :D. 8đ cho khỏe :D và thêm + cho ẻm khi điều chỉnh máy lạnh tránh cho khỏi trúng gió :rolleyes:.
Ẻm nói đi Thái, anh cài dây để rớt, heee. Okiiiii bá bi. Cam Việt và con lươn đi miền xuôi lên thung lũng, điện giật nhẹ nhẹ, khi loay hoay 2 bờ mông thì ... Pass nhích mông lên thoai chứ thốn quá mà :p. Tua vài vòng len lên tai và não, lâu lâu gió hú rít nhè nhẹ kèm tiếng hân hoan gợi tình, Pass nắm chặt tay để hưởng thụ, kaaaa. Lươt về quay mặt lại, haaaa, ẻm nói tới lượt thằng em đi Thái :D. Kê gối cao, nhìn ẻm đu đưa thân trên miệt mài mà muốn với tay chụp chụp nhưng kiềm bớt lại, tránh xúc động quá sớm.
Đang phiêu diu thì thằng em bị bắt cóc, ép ăn bánh mì kẹp :mad:. Kaaa, nó phản đối cứng xừ. A phê phê :rolleyes:. Trườn lên ẻm hun vú, xoa xoa, mút chụp chụp, thả ánh mắt Pham Kim Liên :eek:. Ko thể ko phản đòn, ngũ trảo dớt cào cào, chụp ngay và bóp nhẹ, xoay tròn, gảy núm.... tốc lực 10 ngón để ứng cứu thằng em đang bị giam lỏng bởi chiêu HJ nhẹ rồi mạnh, nhanh rồi chậm. Chồm dậy mút bình, tay xoa bóp cam, tay phóng xuống tìm hang, dò dò cũng ẩm rùi :D. Ẻm quay ngược và BJ thằng em sâu đậm, ứ ứ nữa, ẻm xoa bi, mút bi, chà lưỡi đầu thằng em, lâu lâu BJ ọt ọt, xém bung :D.
Đâu 30p quây quần, ẻm mướt mồ hôi trên lưng, thằng em cũng tê tái, ôm ẻm cái rồi nói dứt nha em, để lâu nổ đạn tội nghiệp thằng anh:p. Ẻm nói thấy a mún ra nên ngừng, heee, quan tâm đúng mưc quóa:rolleyes:. Like:D.
Vòng cuối, 4 tay tự do kích thích, ẻm lại mút chụt zu' rồi BJ, BJ còn nắm tay còng ku em lên xuống nhanh, úi cha phê vãi:eek:. 10 giây cuối HJ ứ hự và Pass phóng đạn :oops::oops::oops:
Đắp khăn cho Pass, ẻm đi vệ sinh, quay lại dìu Pass tắm lại nước ấm, phẻ re lun. Thu dọn chiến trường, béo má chia tay ;).

Em 19 là trải nghiệm cho pak nào tập sự (ẻm kèm về đích) và pak nào muốn chìu chuộng, cững như quẩy tí :D. Thái độ chu đáo, quan tâm cảm xúc AE, chìu chuộng.

Face tươi, body khá ngon.
V1: cam sờ xoa sướng,
V2: eo hợp body nhỏ nhỏ.
V3: bóp đã, vỗ bạch bạch (lúc đang BJ mà vỗ thì thôi tê lém :p).

Tks L.A.K cấp phát vũ khí :D
Tip 5xx, loker 50k, giữ xe 20k cafe ngắm sao đêm.

P/s: lúc ra về đi thang máy ô để ý xuống nhà hàng cháo trong khu nhà :eek:, thèm mà bước mau ra, đi vòng lại xuống hầm lấy xe. AE chú ý lúc về hỏi phục vụ thang chuẩn nhé, để ko phải lúng túng :D.

Tks AE.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn
  • robotbua robotbua:
    yociexp36 nay t2 ít rp quá , hic
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    hóng bài bác
  • robotbua robotbua:
    Còn đâu mà hóng bác,kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    không đưa số điện thoại lên đây nha bác
  • nhimxu nhimxu:
    Good morning ae
  • P p4pjb0ss:
    Cho hỏi mấy sư huynh bên phú nhuận nên đi massgae nào ah, e thì để ý mường Thanh và minh tâm phú nhuận ah
  • Tây-Môn-Khánh Tây-Môn-Khánh:
    Bác nên đi king 69 vẫn còn giảm giá á.
  • loveofsex loveofsex:
    chào ngày thứ ba cuối cùng của tháng keke.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • Bao Cục Sức Bao Cục Sức:
    chờ bác lục từ sớm đến giờ
  • 123 zô 123 zô:
    Cho e xin địa chỉ 1 vài nơi oke với ạ =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    bác quận mấy, vào có ghi mấy cơ sở đó bác
  • 123 zô 123 zô:
    Ở Huế bác ơi =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ra Đà Nẵng ok hơn bác
  • Kim Giang Kim Giang:
    Huế hem ngon .
  • 123 zô 123 zô:
    Biết là vậy, nhưng e đang ở Huế chơi mà =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    trước tui ra đó cũng phải treo luôn 1 tuần, hic. không thì toàn mấy cái tới luôn à. kg hứng lắm
  • Hungmassage0910 Hungmassage0910:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em
    Nay có điệp vụ không bác Lục?
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm mới cơ sở Massage Dubai Tân định,anh gửi đến cặp số may mắn là 1-9
  • vungoimora vungoimora:
    từ 1-6 thôi bác chơi đâu ra đến 9 vậy kkk
  • Dory Dory:
    Cả nhà cùng tham gia event nhé.

Diana

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    43
    chúc mừng bạn, phê quá ta ơi

Martin

Lão Làng
    Reaction score