Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Chất lượng hàng đầu tại Nhạc Dương Lầu

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi HoangKhai1991, 5/10/19.

Lượt xem: 1,486

1. HoangKhai1991

HoangKhai1991 Bé Tập Massage

Đúng 1h15' sáng 5/10 mình có mặt tại Nhạc Dương Lầu (NDL) rời mưa lã tả từ chiều đến giờ. Sau khi nhậu 1 chầu với bạn bè anh em xong mình vào để cảm nhận khu ăn chơi mới cho ae nằm ở q8 đang HOT trong thời gian qua.
    Mình ấn tượng mạnh với csvc và thái độ cùng với cách phục vụ ở đây. Từ bác giữ xe đến tiếp tân rồi cả quản lý đến bạn locker. Mới vào đã đc bạn tiếp tân dthuong hướng dẫn tận tình. Thấy mình lạnh nên đc mời 1 tách trà gừng nóng. Chắc ở đây phục vụ ok lắm hay sao mà 1h20 mà full hết phòng. Mình đc hướng dẫn ngồi đợi 20 phút rồi lên phòng. Mình đi vé Super Vip 2 tay nhé.
    Phòng trãi nghiệm của mình nằm ở lầu 4.
    Phòng óc ở đây thì quá là ok. Hiện đại ấm cúng vô cùng. Chuẩn chỉ đến từng milimet luôn. Mình vào xông hơi 15 phút. Ra đợi tầm 10 nữa thì e vào.... trời ơi xinh phải biết. E nay 19t thôi. E mặc áo ếm váy đen và đặt biệt ko mặc áo trong luôn. E vào ôm mình như người yêu bao năm cách biệt. E kêu mình vào bồn tắm ngâm người. Mình vừa vào là e đã nude 100% rồi cả hay cùng nhau hoà vào dòng nước. Ôm hôn nhau cả buổi rồi e tắm cho mình. Cái gì đến cũng đến. E bắt đầu BJ cho mình tại bồn luôn. Kỷ thuật điêu luyện mình chịu ko nổi nên buông súng sớm CIA luôn nha ae.
    Tới phần massage khoẻ e làm bài bản như. Từ tay lên lưng và vai.
    Xong e đổ dầu lên ng mình để đi thái và thư giãn lần 2 cho mình.đx cảm nhận chiêu nóng lạnh và 69 thiên thần Mình vẫn đc CIA như lần 1 nhé hihi
    Xong e massage đầu lại rồi ôm nhau nói chuyện cả buổi rồi e mới chịu cho mình về
    Theo đánh giá khách quan của mình
    Ktv số 22. 19t
    Face 9d
    V1 v2 v3 10 đ
    V4 10 đ cho chất lượng
    Thái độ phục vụ tất cả nhân viên ở đây là 10/10
    1 nơi đáng để ae chúng ta thư giãn và tận hưởng
    Tick: theo giá tại cơ sở, có camaro
    Tip: hơn giá vé
    Chúc cơ sở làm ăn phấn khởi nhé

Đang tải...
  2. tonynguyen85

tonynguyen85 Bé Chưa Biết Gì

chính xác bé 22 rất nét giọng nói dễ thương tui gặp rồi nhưng chưa đi. vì đã lỡ iu bé khác rồi. hehe mừng bác ngon chym

3. ForeverX

ForeverX Bé Chưa Biết Gì

mừng bác ngon Trym

4. Selane

Selane Bé Thích Massage

Hiện tại Nhạc Dương Lầu đang có chương trình nào ko.