Tân Bình Chất lượng trên cả mong đợi cùng 05 Savi

Lượt xem: 1,588

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
17
88
79
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Tình hình mình cuối tuần stress, lướt qua vài chỗ trên Camapro, vô tình thấy Massage Savi. Cái tên Savi nghe hay hay, có chút tiếng tăm trên diễn đàn nên bấm vào coi giá thử. Bất ngờ mình thấy giá cả khá mềm và vé Thái có nude 100% nên không ngần ngại lên diễn đàn tìm số và add Zalo hỏi thông tin thử. Trời ơi...nick Zalo ra bạn quản lý tên "Ốc" dễ thương cực...Khoái nhẹ. Bạn Ốc gửi vài hình bé theo gu mình, xem qua mình quyết định chọn bé 05 "mông tô, ngực bự".

Dò theo địa chỉ, mình tìm được cơ sở nằm chưa tới chân cầu vượt Hoàng Hoa Thám. Vào check in thì gặp được ngay bạn Ốc...Xinh quá xinh... Nói chuyện dễ thương, tư vấn nhiệt tình làm mình không thể quay ra. Do vé Thái ở đây khác biệt có nude 100% nên mình đi thử xem sao, chứ bạn Ốc xinh vậy cũng muốn lên Onsen thiệt.

Lên phòng, nhìn sơ qua phòng ốc tuy không lộng lẫy nhưng sạch sẽ, giường rộng, có cả xông khô, xông ướt...Khá ổn. Mình vào xông ướt tầm 10 phút thì bé 05 vào.

Bé làm mình bất ngờ tột độ, vừa vào thoát y, nhảy vào lòng mình ngay. Bé mông to, ngực bự, người chắc ôm đã gì đâu. Vừa ôm, vừa mứt vú, bóp mông sướng quá sướng với tầm vé Thái. Bé lau khô mình xong, dẫn mình ra bồn tắm sơ rồi lau khô mình lần nữa.

Ra giường bé đi đá nóng, massage khoẻ đủ bài, nhấn lực mạnh vào những chỗ mình hay mỏi khi làm văn phòng. Đang massage khoẻ bé hay có trò bóp yêu "thằng nhỏ" làm mình nứng không chịu được, muốn kết thúc nhanh phần khoẻ để chuyển sang phần mệt.

Phần mệt bé đổ dầu nuru chà thái kháp người mình. Vòng 1 bé to nên chà thái rất đã, kết hợp với đi đường lưỡi lên cánh tay, và tai làm mình thấy "phê như con tê tê..." Lật ngược lại, bé liếm từ ti xuống chân rồi dừng lại chỗ hạ bộ. Bé liếm xung quanh rất cẩn thận, rồi sau đó mút "thằng bé", đá trứng cút. Lâu lâu bé còn ép "thằng nhỏ" vào ngực và vuốt. Trước những kĩ thuật "sát thủ" của bé, tầm 10 phút sau chịu không nổi mình bắn tung toé trong sung sướng. Làm xong bé còn nằm nói chuyện một lúc rồi dẫn mình đi tắm lại rồi chia tay mình. Quả là trải nghiệm trên cả mong đợi.

Đánh giá chung:
Bé 05: Face nhìn được, người săn chắc. Nghe bé bảo có tập gym.
V1: 8.5
V2: 8
V3: 8
Quản lý Ốc: 10 điểm (xinh, nói chuyện dễ thương quá luôn. Gặp bạn Ốc một lần mà về thấy nhớ , muốn quay lại để đi vé nữa...ha ha review bé 05 và cơ sở mà khen Ốc hơi nhiều)
Tic + Tip: 800k (quá rẻ, vé Thái ở đây mà chất lượng như đi Onsen ở chỗ khác. Chỉ thiếu mỗi tắm chung)

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
40
616
163
0 ₿
Ôi viết nhanh quá c ơn a rất nhiều ạ . hy vọng được phục anh trai mưa nhiều hơn ạ☺️☺️☺️☺️

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng e hài lòng cùng bé...:ami-(10):
E tham gia ev đi e... chơi cho vui...

• Haha
Điểm cảm xúc: Lovelycool

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
17
88
79
26
Tân Phú
0 ₿
Ui da mấy nay em đi đánh lẻ hơi nhiều bị anh bắt gặp miết...Ngại quá...Cơ mà nãy bạn Ốc bảo nhớ anh Tàn nhiều lắm đó =))

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chúc mừng e.
Chu chà đi vé 450k mà dịch vụ sướng thế nhỉ . Chắc kiểu này mai mốt a chuyển đi vé thái lun cho rẻ . Ngon bổ rẻ hjhj

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
17
88
79
26
Tân Phú
0 ₿
Tại bữa em viết không biết có event nên vào viết chơi chơi thôi. Để bài sau em tham giả thử ^-^

• Like
Điểm cảm xúc: KAMA SUTRA