Q.1 CHẤT NHƯ LỜI ĐỒN 27

Lượt xem: 2,022

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Trăm nghe không bằng 1 thấy
Trăm thấy không bằng 1 thử

Anh em khen ngợi hết lời thì HT cũng ham hố di xem cho đỡ bớt phèn.

Quy trình đơn giản
Gọi điện chốt kèo
Đến giờ phóng đến
Gạt chống gửi xe

Lễ tân cười đón
Lấy code trả tiền
Uống nước nghỉ ngơi
Lên phòng trải nghiệm

Ngồi xông hơi trong phòng thì em bước vào, mở nước, chuẩn bị các thứ. Sau đó thì em đến bồn rửa tay, Ơ kìa em đánh răng thật sạch, em chải răng thật thơm. Trong đầu liền nhảy số các hình ảnh liên tưởng tiếp theo. Không thể chờ đợi thêm phút giây nào, mở cửa xông ra.

Đập vào mắt là cô bé người hầu dễ thương, đôi môi quyến rũ với cặp kính cận. Lục trí nhớ với hình ảnh có được thì hơi khác lạ. Nhưng nhờ cái tha thu trên khủy tay trái thì mình xác định là đúng người.

Ngồi xuống giường, em lấy khăn lau người cho mình, bắt chuyện để anh em làm quen, thân mật hơn. Rồi em đưa HT bàn chải nói anh đi đánh răng đi. Tưởng tượng hai cái miệng sau khi đánh răng thì sẽ làm gì là khoái khoái rồi. Nhanh chóng hoàn thành bài tập vệ sinh răng miệng của cô giáo cho, quay về giường hỏi cô có kiểm tra răng miệng không. Cô cười khẻ trả lời không cần, thấy anh đánh là được rồi. Chắc trong lòng cô đang cười xỉ nhục đừng hòng gài được tui.

Anh em dắt nhau vào tắm. Em ngồi phía sau tắm phía sau rồi với tay qua tắm phía trước. Ngực thì chà lưng, tay thì vọc thằng ciu. Vòng ra trước em nhẹ nhàng ngòi lên đùi mình rồi gội đầu, nước chảy quá làm mắt mũi lem nhem liền dụi mắt vào ngực em để thấy em rõ hơn. Đôi tay HT bắt đầu theo phản xạ liền tung chiêu song thủ hổ bác. Tay trái lên núi, tay phải xuống khe. Em thì chơi trò cưỡi ngựa bắn ciu. Rồi em hôn cổ hôn tai, sẳn thế HT cũng hôn lên cổ lên má em mà thấy em có vẻ chưa muốn tiến hơn nữa nên thôi. Đang lim dim tận hưởng cảm giác lâng lâng khoan khoái thì em dừng lại nói ra giường rồi làm tiếp anh ơi.

Lên giường rồi thì mình làm masage khỏe trước. DB vẫn chưa thay đổi để khách nằm chờ trong khi các em đi lấy đá. Em làm trung bình thôi và thời gian hơi ít. Có thêm lấy đá nóng bỏ túi rồi cột ở lòng bàn chân.

Khỏe đã rồi bắt đầu làm cho mệt lại. HT chỉ thích làm Thái nên nói bé bỏ qua nuru. Bé cho mình nằm sắp cảm giác từ lòng bàn chân được lưỡi tấn công bưởi phòng thủ, rồi lần lên tới trên, đi kèm là hơi thở và âm nhạc hifi của bé làm cho thằng nhỏ không yên. Từ từ lên cổ, tai bé hun lên tai, hai tay thì vòng xuống click ti, ngực thì vừa chà vừa xoáy, cảm giác rất Yomost. Xoay người lại, em đi lên phía trên, tấn công từ trên và đi dần xuống. Mình hôn cổ, em cũng hôn cổ. Mình hôn ngực, click ti em cũng click ti hôn ngực. Xuống bụng, bé đặt biệt tập trung vào rốn, thì mình cũng 1 tay hái đào 1 tay vỗ mông. Rồi thì cả hai vào thế 69, cùng đưa nhau đi đến bến bờ tê tái và cho đến khi HT out trong sung sướng.

Năm xuống ôm nhau nghỉ ngơi
Chưa đã gì hết à, bắt đền anh đó.
Vậy muốn anh đền sao
Anh đền sao cho được là được
Vậy anh đền cho em nghe.

Thế là khởi đầu là một nụ hôn nhẹ trên má, xuống cổ, đôi ngực phập phồng, xuống đồng bằng phẳng lì, và cuối cùng là khe suối. Giờ mới có dịp ngắm kỹ hơn. Phải nói là rất đẹp!!! Tiếp tục tập trung vào chuyên môn, miệng và 2 tay cùng hoạt động trả nợ cho bé. Lúc lên đồi núi, lúc vào hang ... ... ... Bé nghỉ ngơi chút rồi 2 ae dắt nhau đi tắm lại.

Chia tay bé hẹn gặp lại mà chưa thông não cái chuyện đánh răng

Tic 900 – app
Tip
Quầy 50
Giữ xe 20

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,947
4,735
30 ₿
Thật là Chất Như L.o....n Đời đấy mà.... Tiêu đề đầy ý nghĩa :haha:

• Haha
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Mr Mìn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Theo muội nghĩ chắc đánh răng trước khi ăn á huynh mà ăn gì thì muội k biết , hay lần sau vào a hỏi bé thử xem :sprite-140:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ông HT nay qua 41 LTHG đánh du kích vs Nàng Tiểu Thư Kute [27] luôn àh :D:D
Tới nay tui còn chưa có time đi solo 1 vs 1 nữa , từ sau lần đi 4 Tay PÉ MÂY & ẻm 27... hic hic

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
lâu lâu liều minh đi bắn tỉa mở mang kiến thức kkk

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Kiến thức uyên bác nội công thâm hậu rồi mà , kaka thỉnh thoảng đi 41 LTHG biết đâu hôm nào hữu duyên va vào nhau, cùng nhau làm ly Cafe đàm đạo nhá...
Sau bữa OFFLINE tới nay, JL vẫn còn nhớ mặt Lão Huynh đó nha gặp nhất định sẽ nhận ra ngay ;)