Q.1 - Chất như nước cất cùng bé 121 dubai luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chất như nước cất cùng bé 121 dubai luxury

Lượt xem: 516

giang mai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
2
18
17
0 ₿
Được ông bạn gới thiệu có bé 121 dubai luxrury q1 mới vào sẵn tiện đi công việc xong sớm nên ghé lúc 3h chiều hy vọng bé trống. Trời không phụ lòng , vừa vào thì tui hỏi quầy vừa báo bé cũng vừa vào, thôi thì nước đầu luôn ngọt ngào mà tội gì không gặp. Chốt nhẹ vé onsen 1 rồi lên xông hơi trước chờ bé.
Thời tiết nó làm tui muốn cảm , vào xông 5ph mồ hôi đổ như tắm tui lấy khắn lau mấy tăng sẵn tiện pv còn chỉ lấy khăn ướt đem vào đắp mặt nó đã lắm nên làm theo công nhận đã và dễ chịu. Đâu đó 5-10ph người phải xuất quang rồi, bước ra gặp em có vẻ hợp đây ,nhìn trẳng trẻo mình dây cao tầm m6 hợp lý.
Ngồi tâm sự thì cũng tranh thủ sờ bóp cặp bưởi em, em độ lên to bóp sướng tay .
Tắm osen bé vào tắm chung ngâm bồn chung , bé lấy dầu gội đầu cho tui sau đó tắm mình và bắt đầu bé ôm tui trong bồn, nước ấm lại làm tui nóng rần rần lên và cặp ngực của bé nó như mê hôn cạ cạ và sau đó bé bj trong bồn mà tui tưởng là làm phát trong bồn thôi nhưng mà bé chỉ bj tý rồi đưa tui lên giường bắt đầu mần thịt.
tui cao hứng nên lên nói bé thư giản luôn. Vậy là bé triên luôn , đổ dầu bé trườn trên giườn ta nói con2phe6 hơn trong bồn nữa. Vừa nhẹ nhàng vừa phê phê, đến khi tui chịu hết nổi bé để tui nằm ngữa và tiếp tục trườn , tui sờ bướm bé nước nôi nó quá trời quá đất bé rên nhẹ nghe lại hứng lên và bé bắt đầu bj một cách nhiệt tình tui out luôn khi đang sung lên. Cực kỳ thích cảm giác bé bj luôn.
Phần cuối tui nghỉ là out sẽ xong nhưng mà bé để tui nằm tý sau đó bé ra lấy đá nóng và bắt đầu massage đấm bóp cho tui. Đúng là đủ bài , nằm tận hưởng cảm giác người thì rả rời mà bé thì đấm bóp xoa xoa ấn ấn, rồi chà đá nóng phải sướng cực .
121 tuy mới nhưng bắt nhịp kịp với mấy bé ở dubai về phòng cách phục vụ, cái tui ưng là bé rất nhiệt tình và chịu làm.
Tới giờ về chấm công rồi nên cũng tranh thủ tip bé 1tr xong cùng bé đi thang máy xuống ôm hôn phát rồi đường ai nấy đi .
Buổi trải nghiệm vui vẻ và thoải mái.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,176
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cám ơn huynh đã đến thăm đặc khu và có trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 121 ạ.. chúc huynh ngày mới vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ..

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,176
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿