Châu Đốc !!! Massage Mộng Như

Lượt xem: 11,322

Thichthich

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/5/19
Chủ đề
2
8
2
62
0 ₿
Chào các b và các ae! Em vừa trải nghiệm dịch vụ ở Mộng Như . mà thấy k chia sẻ gì đó với ae thì củng kì.
Trưa em đi nhậu chung voi đám bạn nó cứ bảo massage o Mộng Như giờ có dịch vụ mới, mình củng tò mò đi cùng tụi nó, ghé thử 1 lần coi sao vì mình là lính mới mà. Trên đường đi ae nó cứ bảo oke lam hảy tin vào nó 1 lần thế là vác chim đi thử. Vô đó c chủ gioi thiệu o đây có nhiều loại vé lắm vé moi ra là vé
thái 300k và thái 2 nhân viên phục vụ chung nua thì 500k
thế là mình book vé thái 300k liền tay. Khi vô mình còn nói c chủ. chọn giúp em bé nào nhỏ nhỏ người nhe, chứ khủng long bạo chúa chắc em tắt thở mất . Chị chủ bảo: tới ai thì ng đó lên e k thích cứ việc đổi thoải mái k s đâu e vé thái o châu đốc chỉ có bên c làm đảm bảo em hài lòng.
Vua vô tới cổng thấy nhỏ xíu nhỏ xiu ai dè vô tới phòng trong ôi thôi no rộng. Vô phòng thay đồ xông hơi thì có e gái đứng ngoài cửa đợi san
,khi e gap mình thì gật đầu chào a và hỏi han chút việc e nói e tên Mai 25t , nhưng rất dễ thương.
Thật tình khi đi lần đầu tưởng mình đang trên mây e làm nhiệt tình mà có cái tính thân thiện nua chứ e nói làm o đây kỉ thuat hay quay tay j đó thế mìh lam ki thuật bo e 500k e còn gioi thiệu sau này có vô e gioi thiệu bạn e vô làm đôi chung voi e nua chứ. Nói thật e làm khâu nào củng vua bụng đấm bóp bẻ cổ bẻ lưng tay chân thì khỏi nói oke luôn .lần sao mình vô sẻ đi vé đôi voi e Mai và bạn của e mai
Viết tới đây là buồn ngủ rồi lần sau minh rp tiep nhé ae

• Like
Điểm cảm xúc: Hongphat