Cháy bỏng và thăng hoa bên em #12 Dubai Q1

Lượt xem: 2,577

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Nghe tin đồn rằng Dubai Q1 gần đây có nhiều thay đổi về dịch vụ nên lòng tò mò cũng muốn trải nghiệm coi sao. May thay bàn tay thơm tho đã giúp tui trúng đc cái code event. Cơ hội khó thể bỏ qua, alo hotline book số, ăn uống nạp năng lượng rồi vào chiến thôi.

Sau khi dừng xe thì từ chú giữ xe tới lễ tân, các ae locker đều đón tiếp tui với thái độ nhiệt tình niềm nở. Đây là 1 điểm cộng. Check code nhanh gọn rồi tui ngồi ngắm cơ sở tí, vài phút sau locker dẫn lên phòng. Đánh giá phòng mới mẻ sạch sẽ, khá rộng.
Xông hơi tí xíu nghe tiếng mở cửa nên tui bước ra chào em nó. Không lạ gì nhau nên 2 đứa 8 đủ thứ chuyện trên trời dưới đất vui vẻ.
Đánh giá sơ lại ngoại hình cho các bác tham khảo như sau:
Dáng dấp nhỏ người nhưng các vòng ổn áp, khuôn mặt cute phô mai que.
V1 là lợi thế của ẻm, cam Mỹ mịn màng
V2 có lipid chắc do sau khi cách ly
V3 căng tròn đàn hồi
V4 ae tự khám ko phá nhé, tui thì thấy hài lòng

Tán dóc xong rồi em đưa vào tắm, vừa tắm em vừa nghịch ngợm thằng nhỏ làm thằng lớn phải cố gắng kiềm chế hehe.
Em lau khô người rồi tỉ mỉ vặn nhỏ máy lạnh lại rồi bắt đầu màn ms khỏe. Tui thì thích cái giường ở đây, rộng rãi và nằm khá êm, thích hợp cho ae nào khoái nằm ôm ấp tâm sự. Em đấm khỏe khá tốt, day ấn bẻ người các kiểu cũng bài bản. Em vừa đấm đá vừa tâm sự đùa giỡn tiếp. Rồi đến thoáng giây im lặng, tui ngoái ra phía sau và hiểu ẻm chuẩn bị làm gì. Xiêm y trút xuống, v1 đẹp đẽ quyến rũ hiện ra, đưa tui dạo quanh đất nước Thái Lan. Em kết hợp cả đường lưỡi, thổi tai làm muốn nổi cả da vịt. Thằng nhỏ lúc này trở nên khó bảo cứ đòi ngóc dậy. Có vẻ em hiểu ý nên kêu tui quay người ngửa lại.

Em lại tiếp tục đi Thái kèm lưỡi và dàn âm thanh sống động. Tui phải phản công thôi chứ sao bị động hoài đc. Khám và tận hưởng các vòng của em nó mới đã làm sao. Đây là lúc 2 bên đôi công, tay tui tăng tốc thì miệng và cơ thể của em nó cũng thế. Tui sẽ 0 miêu tả quá nhiều để ae vô mà trải nghiệm thêm. Nhìn chung là cái màn ms mệt tui trải qua nóng bỏng và kết thúc thăng hoa sau khi dàn tinh binh của tui đầu hàng trong mãn nguyện.

Em kêu tui nằm nghỉ ngơi chút rồi ms đầu rồi ngồi tâm sự mỏng tiếp đến hết giờ. Tui mi nhẹ em cái rồi rạm biệt ra về mà lòng còn phê phê.

Kết thúc buổi chinh chiến cam go, tic free có code, tip theo sự hài lòng. Bibi em nhé hẹn ngày gặp lại ko xa.
End

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
ông bạn đã du ngoạn Dubai rồi à B32

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Luxury Quận 1 cảm ơn anh đã đến ủng hộ cơ sở ạ, rất mong sẽ tiếp tục được đón tiếp anh ạ

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
chúc mừng bác ngon trym, hỏi nhỏ bé răng trắng đều không bác.

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.