Bình Tân Chạy deadline với bé mới 38

Lượt xem: 642

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Bận công việc bữa giờ check mail diễn đàn mới nhớ còn cái code ad gửi sắp hết thời hạn phi nhanh đến dubai Bình tân ngay.

Loker thân thiện đưa ipad chọn bé nào cũng xinh tươi hết. Thấy bảo có bé mới nên vào trải nghiệm thử.

Mình nhờ loker chọn phòng rộng ko cần xông khô cũng dc.

Phòng xông hơi rộng, sạch sẽ nhưng máy lạnh ko chỉnh được nhiệt độ.

Bé ktv 38 mới khá xinh, có 2 má lúm đồng tiền, body hot luôn. Bé chủ động chào hỏi lau mồ hôi, chu đáo nhưng khi bắt sóng dc cũng khá ddcn

Vào màn onsen bé lột bộ đồ cosplay ra đập vào mắt mình mém xit mau mũi luon.

Bé tắm kĩ, chịu khó giao tiếp bằng ngôn ngữ body ( tự khám phá nhé cac bac)

Đi đường lưỡi phê và điêu luyện lắm, mình cũng thơm trộm và tắm cho bé. Sương sương trao đổi xíu mình lên giường cho làm tiếp.

Massage khoẻ: bé noi moi vào làm nên còn yếu. Mình cảm thấy bé làm khá ok đủ bài, đầu đến chân, có đá nóng. Đủ khoẻ người.

Massage mệt: bé thoa dầu trườn khắp lưng roi đi đường lưỡi từ chân đến tai kém âm thanh jav chân thật, lật ngửa lên còn phê hơn nữa. Đủ hết cac chiêu trò thoả mãn như *** vậy. Bánh mì kẹp, cạ v4 (cạ khá lâu :)) ) mắt bé thì nhắm lại. Bonus thêm nụ hôn kiểu pháp nữa. Sau thì chăm thằng em , 69 phê pha. Thư giản hơn 20p. Đã thật sự

Kết thúc ko quên một cái hôn hẹn gặp lai.

Thiệt hai:

Tic: free

Tip: 1.000

Giu xe 10k

Loker 70k

Chúc diễn đàn ngay càng phát triển và ae that nhieu sức khoẻ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
chúc mừng anh @vitaminc đã hoàn thành deadline cùng bé, có buổi trải nghiệm tuyệt vời
Anh gọi 0848330337 để đặt lịch trước khi đến