Chạy Ngay Đi ..... Massage

Lượt xem: 6,336

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Hôm nay ngày lành tháng tốt, được mốt tặng cốt se duyên cùng 1 em bên Dubai , thế nên X tôi CHẠY NGAY ĐI tới Dubai Ả Rập .... ý lộn Dubai Bình Tân để gặp em. Gặp xong thì X tôi cũng hát bài VIẾT NGAY ĐI cho anh em cùng nghe

Tới nơi dựng xe đá chống được ku giữ xe niềm nở dắt xe thấy là khoái rồi kèm theo câu hát ANH ĐI LÊN ĐÂY ạ. Lên quầy làm thủ tục xong lại khoái tập 2 khi gặp em lễ tân xinh xắn quá trời quá đất luôn, Em hát câu ANH LÊN PHÒNG NGAY ĐI có phòng và ktv sẵn luôn. X tui nghĩ thầm chả lẽ hát lại câu " EM LÊN CÙNG ANH ĐI " cơ chứ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: ,mà thôi dằn lòng lại tự hát thầm câu BỎ NGAY ĐI và lên phòng nằm đợi em ktv HOT nóng bỏng để rp anh em thôi

CSVC thì ae biết hết rồi nên vào chủ đề chính ngay luôn là về ktv và service nhé. Bé bước vào là 1 bé rất xinh xắn, dễ thương, có da có thịt ôm ấp bao đã luôn và tất nhiên mình cũng đánh thức thằng em DẬY NGAY ĐI. Rồi cũng được em tắm rửa kỳ cọ kỹ lưỡng, lau khô rất chu đáo và vào màn chính là hấp diêm. Ah nhìn bé có nét gì đó dâm dâm ngầm ấy làm tui rạo rực muốn bỏ qua phần khỏe ngay lun mà vào ngay phần mệt :p:p:p

Nói về massage khỏe thì Bé làm đủ bài, đủ lực, có đá nóng. Thời gian đấm bóp cũng khá lâu, Vừa đấm bóp vừa được em bắt chuyện nên trao đổi khá vui vẻ và cũng khá cưng cứng :rolleyes: và thằng em cứ biểu tình hát bài THÁI NGAY ĐI ..... LẬT LẠI ĐI ..... MÚT NGAY ĐI .... như hiểu ý của thằng em nên em cũng dỗ dành nó từng chút từng chút một và dìu dắt thằng em nó vào cơn khoái lạc

Tiếp đến là màn Thái , em tuột cái áo cả ngoài lẫn trong, và bắt đầu trổ hết kỹ năng khiêu khích thằng em và thằng anh từ bầu ngực áp vào, từ đường lưỡi của em rê đến từng tấc cơ thể, đến những tiếng rên rỉ nhè nhẹ của em. Thỉnh thoảng lại quét đến vùng chiến sự làm thằng em gần như vang lên câu BẮN NGAY ĐI cũng may là súng chưa cướp cò để đến vùng chiến đấu thứ 2.

Nằm ngửa lại tiếp tục là màn Lick ti và tắm lưỡi từ em rê dần đến thằng ku em, 2 quả cam của em cứ chực chờ mời gọi BÓP EM ĐI anh.....ĂN EM ĐI anh .... làm em Sướng đi anh, từ ngực đến bờ mông căng tròn cũng mời gọi và cả khe suối cũng cám dỗ lòng X tui. Thôi thì ta ko nhập ma thì ai nhập nha cho được nên xoắn gì vào khám phá thôi. Từ bờ mông lướt đến khe suối đã róc rách chảy từ bao giờ kèm theo đám cỏ non lún phún làm ku em như càng lớn hơn càng căng hơn

Ngước đầu nhìn lên thì thấy em đang tấn công vào thằng em mãnh liệt kèm thèo từng đợt du kích vào 2 kho chứa đạn 2 bên. Ngắm nhìn bờ môi đỏ mọng đang phun ra nuốt vào, kèm theo những cái đá lưỡi thần thánh mà từng đợt sóng xung kích lên não bộ làm X tui chỉ biết ngửa mặt lên mà phê như tê tê. Phê như thế nhưng tay tui không quên khám phá luồn lách khe suối hứng từng giọt từng giọt đến khi cả 1 dòng suối tuôn trào ra.

Cảm giác em cũng đang phê như tui hay sao mà em cất giọng hát lạ lắm Ư... Ứ...Ư....Ơ...Ớ...Ớ và đôi môi ấy càng lúc càng nhanh, càng lúc càng mãnh liệt hơn lên rồi lại xuống, Mút càng chặt hơn, càng nhanh hơn, càng sướng hơn.. hơn... hơn và sướng hơn nữa ..... và cuối cùng từng đợt tinh binh tuôn trào hòa cùng tiếng ca của em và dòng suối từ khe cũng làm ướt tay X tui

Trước khi ra về em không quên trao mình 1 nụ hôn và 1 câu thì thầm bên tai" EM SƯỚNG QUÁ ĐI " . Nghe đến đó làm thằng e chực tỉnh lại ngay

Tick free: thanks Mod tài trợ
Tip : có thêm 1 chút cho sự nhiệt tình và hài lòng của tui

Bước ra về cùng sự lưu luyến với em lễ tân xinh xắn xì teen cũng như khoảng thời cảm xúc thăng hoa cùng em 52 và câu nói từ em lúc ra về:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Đ có 1 buổi tối thăng hoa cùng chị dâu (52) nha.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Check di pác, em có nét dâm ngầm mà tui chưa khai phá hết được :p. Pác qua khám phá thêm xem kaka

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Tưởng đâu CHẠY NGAY ĐI.....*** :rolleyes:

Doggy 96