Q.7 chạy theo lời cám dỗ đến gặp bé 15

Lượt xem: 1,329

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
vài hôm trước thấy bài của ông bạn nào review bên này bé 15 xinh lắm nên tui cũng ham vác xe đi thử cho bít vì tui thích nhìn gái đẹp kkkk
đường đi cũng không khó lắm , từ Lotte Q7 quẹo Nguyễn Thị Thập chạy thẳng 1 lúc là thấy ngã tư Lâm Văn Bền , cứ chạy xuôi xuống là thấy có cái biển hiệu cũng khá to . Bên ngoài sạch sẽ gọn gàng , vô quầy được lễ tân tư vấn khá nhiệt tình nên tui chọn cái vé 800k xài code còn 400k .
Phòng ở bên đây kiểu đơn giản , ko màu mè, bồn hơi nhỏ ai to con chắc không ngâm nước chơi đùa được , tui vô ngồi xông được 1 chút thì đi ra đã thấy bé ngồi đợi rồi, phải công nhận bé 15 xinh thật, xinh theo kiểu gái quê ấy chứ không phải hot girl , v1 khá to , v2 ổn áp , v3 theo gu tui thì hơi nhỏ xí
Bé nó lấy khăn lau sơ người cho tui rồi kéo tui đi tắm, nhìn kiểu gái xinh lột đồ là muốn làm bậy ngay , xui cái thằng anh kềm được mà thằng em nó lộ liểu quá dựng đứng lên lộ hết ý đồ của thằng anh , bé bước vào tắm táp kỳ cọ cho tui sạch sẽ , tui cũng tranh thủ ôm ấp mân mê bé một tí, bé kiểu còn chưa có nhiều kinh nghiệm , mò mẫn trong bồn 1 hồi thì tui với bé lên giường nằm cho đỡ lạnh ,
Bé dạng non tơ nên tay nghề còn yếu, được cái bé xinh nên tui cho qua hết hehe về bài thư giãn bé trườn thái rất đã , ngực bé chà rất phê, một lúc sau xoay người lại thì tui bắt đầu động tay động chân rồi, kiểu ôm cái đẹp mà được sờ mó nữa thì còn gì bằng, hôn hít âu yếm chán rồi thì bé bắt đầu chăm sóc cho thằng nhỏ cho tui, ngậm rồi mút , tui thì lo chơi với v4 của bé , thấy sắp out rồi tui bảo bé 69 rồi out hết trong miệng em , phê quá phê. Nằm ôm ấp thêm 1 lúc nữa mới chia tay bé đi về.
Đánh giá thì bé này dành cho những thanh niên mê gái đẹp như tui thì ok , còn mấy bác muốn kỹ năng cao thì không hợp cho lắm ,
tic tip 1200k và ít cafe cho locker

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bắt đầu tò mò về nhan sắc chim sa cá lặn này rồi đấy =))))

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
chúc mừng anh đã giành chút thời gian đến sử dụng dịch vụ và gặp nàng thơ xinh đẹp 15 ưng ý
hân hạnh được phục vụ anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.