Q.8 Check bé 18 Lan Quế Phường và cái kết thỏa mãn

Lượt xem: 2,076

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThienHaNay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/10/20
Chủ đề
1
10
17
0 ₿
Hello các bác được mấy thằng bạn chia sẽ cho em 18 bên Lan Quế Phường làm ok nên hôm trước quyết định đi check em nó để về rp cho mấy bác. Mình thì đi massage cũng nhiều chỗ rồi đánh giá sơ về bên đây thì csvc đẹp với sang trọng còn nhân viên thì nhiệt tình. Mình đến lúc 21h ngồi ở dưới uống nước tầm 10p là được lên phòng rồi, vô thì tắm hơi vs tắm sơ để sạch sẽ lát còn tắm tiên với bé nó. Bé bước vô phòng cũng lễ phép chào mình còn về cái nhìn đâu tiền thì bé này có face xinh teen, giọng nói dễ thương với body ok vừa nhìn thôi là thằng em nó muốn lên rồi, bé cởi đồ cho mình rồi vô tắm tiên bé nó chăm sóc cho mình từ thằng anh đến thằng em luôn mấy bác khúc này là phê phê rồi. V1 bé này ok to tròn bóp đã tay lắm nha, còn V2 với V3 thì nhìn cân đối ôm thích cực, cái mình khám phá lúc tắm tiên nhiều nhất là V4 gọn gàng có chăm sóc với khít lắm nha. SV bé này thì mình thấy đúng như mấy thằng bạn giới thiệu luôn tình cảm với biết chiều khách nữa, về phần massage nuru thì bé này làm mình rùng mình vì sướng luôn đặc biệt ở bé này là bé nó 69 với bj ok lắm nha bé bj 99% là mấy bác đủ hiểu rồi đó, lúc nuru bé nó 69 cho mình là đã out một lần rồi ngồi nghĩ chút thì bé chuyển qua bj cho mình mà bj gì còn hơn người tình nữa chịu sao nỗi nên out luôn lần 2. Ở đây có cái vé 1tr2 được out nhiều lần đó mấy bác mình đi vé đó đó tip = tic nha mấy bác. Lần này đi quá ưng chym luôn ưng nhất là cái bj của bé nó giữa tháng lấy lúa ghé thăm bé nó lần nữa mới được.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.