Q.10 - Check bé 19 minh tâm 3/2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Check bé 19 minh tâm 3/2

Lượt xem: 77

bbbbbbbbbb

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/5/18
Chủ đề
3
8
1
0 ₿
Đàn ông con trai có tí men lại nắng cực. Tháng rồi mình ở sg nên tranh thủ hưởng lạc. Chuyện là tuần rồi có rai rai vs ae quán bò tơ đường cao thằng, xong xui ae tính tiền về. Có tí men trong người mình lại nổi hứng đi mx như bao ae khác. Gần đó thì ghé bên minh tâm 3/2 cho tiện. Mình ghé xong dc mấy a trai dễ thương dẫn lên phòng vip. Ngồi nhâm nhi điếu thuốc thì bé có mở cửa vào. Quao đập vào mắt mình là bé siêu kute nhìn rất dễ thương chào hỏi rất lịch sự nha. Mình thì đang hưng quá kéo bé ngồi lên thả dê hôn hít, bé nó cũng thoải mái. Dê chán chê một hồi bé bảo mình đi tắm. Quy trình cũng như bao ae khác bé tă rửa gội đầu cho thằng anh lẫn thằng e khác là phê. Xong xui bé lâu xong mình lên giường nằm.
Về mx khoẻ. Bé đấm có lực ổn áp. Cái này thì mỗi bé mỗi lực nhưng chung quy ai cũng như ai.
Về mx mệt. Lúc nằm sắp bé cũng vờn vờn thằng nhỏ. Mình kêu quay lại. Lúc này mới ngắm trọn cơ thể bé. Mình hứng quá kéo bé lại bú bình. Vú to săn chắc bú rất đã nha ae, ae nào gu vú thì vô mà bú. Mình bú bóp chán chê thì bé cũng bắt đầu hành sư. Bé dùng lưỡi rê hết người mình. Bé này làm rất có tâm. Liếm nhiệt tình quanh bẹn rồi đá bi bất chợt bé ngậm hết cây hàng. Bé bú rất ấm nha. Rồi bé tiếp tục dùng lưỡi liếm quanh con cu mình, sau lại bú tiếp rất sướng. Mình nứng quá kéo bé lên bú bình tiếp. Mình nay hơi lâu ra nhưng bé vẫn nhiệt. Vú to bú rất đã. Tay mình cũng k quên khám phá v4 của bé. Se tí mà nước đã ra. Bé cuối xuống bj tiếp. Mình thì dùng 2ngón tay nhấp liên tục v4 của bé. Lúc này bé cũng muốn lên đỉnh bj nhanh . Mình of trong sung sướng. Buổi sung sướng cùng bé 19 cũng kết thúc. Mình tắm rửa xong cũng chào tạm biệt hẹn bé ngày k xa.

Đính kèm

103.7 KB · Lượt xem: 37