Phú Nhuận Check bé 69 comeback trước khi xem MU làm hề vui vẻ.

Lượt xem: 3,247

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Chào các đồng chí !
Lần đầu ghé thử King69 để xả stress cuối tuần sau 1 tuần bị deadline dí chết condime.
Vô tình VyVy cô nương đăng các KTV làm việc ngày hôm nay thế là book ngay bé 69 (Tại nằm vùng lâu nên biết khi bé comeback tui xách đít đi ngay).
Tui đặt vé lúc 3h nhưng khi tới nơi thì bé vẫn chưa có mặt (chắc do kẹt xe). Quản lý cũng thông báo anh thông cảm bé nó đi trễ 15p rồi còn makeup nữa nên chờ đợi bé nó xíu. (Thôi thì đành chờ để tận hưởng ca đầu ngày của bé cho thỏa mãn vậy )
Nằm chờ gần 30-40p thì quản lí nói locker mời mình lên phòng 4.02
Cũng đi 2-3 chỗ massage rồi thì đây là chỗ đầu tiên có bé KTV đứng chờ mình sẵn trong phòng. Bé sà vào mình chào hỏi rồi cởi áo giúp mình. Đập vào mắt ngay là vòng 1 to đùng của bé.
V1: To khủng, đầu ti bé xíu. 10/10
V2: Có tí mỡ phù hợp dáng người (nghe bé kể do dịch giản cách nên phì nhiu 1 tí) 8/10
V3: Thì tui thấy cũng ổn không to cũng không nhỏ 8/10.
V4: Cắt tỉa gọn gàng. 9/10
Mình test phòng xông 1 chút thì công nhận như các report trước ( mé nó nóng vcl ngồi 1p là out ngay).
Về phần tắm trước khi hành sự thì ai cũng như ai nên tui không có gì kể. (Đặc biệt bồn tắm to vãi cả bìu)
Tắm xong bé mời mình lên giường (Hơi tiếc vì mình quên thư giãn với bé trong bồn =((( )
Hiệp 1,trên giường bắt đầu nằm xấp là bài trường Nuru bằng bộ ngực khủng từ chân đến đầu. Thỉnh khoảng bé thả kiến + click tai bằng lưỡi với mấy tiếng rên nhẹ. Lát sau lật người lại bé trườn thái bằng bộ ngực khủng của bé. Special bé trườn nuru bằng v4 lên con kiu của mình + tư thế cưỡi ngựa nhưng không đút vào (Ta nói nó phê vãi cả bìu). Tui cũng khám phá v4 của bé trong lúc bé BJ cho đến khi tui ra vào miệng bé. (Mới chạy xe vào ca nên chắc bé cũng mệt nên v4 của bé hơi ít nước).
Giải lao, bé cũng đi các đường massage khỏe bài bản trong lúc chờ con kiu lên đạn để tiếp hiệp 2. (Đặc biệt bé đi rất có lực nên mấy bác muốn nhẹ nhàng thì nói bé bớt tí).
Hiệp 2, bé bắt đầu xoay người làm tư thế 69 huyền thoại. Bé bú con kiu mình liên tục trong lúc bú lại v4 của bé. (Chắc tại tui kĩ năng kém bé hơi ít ra nước). Tầm 5p bé chuyển về tư thế truyền thống bú đáo bú để đến lúc mình ra trong miệng bé đợt 2.
Xong xuôi bé dắt mình đi tắm đợt 2. Đặc biệt bé còn đoán mình có phải ăn ít trái cây với uống ít nước phải không? ( Qua việc xét nghiệm bằng tinh trùng mình bắn vào miệng bé ). Đỉnh cao y học xét nghiệm là đây ;-; . Bé khuyên mình ăn trái cây với uống nước nhiều 1 tí để tinh trùng ngọt hơn ( Nghe tới đây muốn làm ngay hiệp 3).
Xui 1 cái là hết giờ mịa mất ( Mình lên lúc tầm 15h40 mà vé xuất ghi 15h30 nên mất 10p). Mà thôi bù lại bé nói chuyện tâm sự vui vẻ (đặc biệt bé còn nói tui thuộc gu bé hơi múp không ốm cũng không mập).
Hết giờ lo tranh thủ húp tô mì bò trứng rồi xách xe chạy coi bọn MU đần diễn hề lúc 6h30.
Quản lí, Locker, bảo vệ nhiệt tình 10/10 điểm
Thôi viết cũng dài cũng là bài đầu tiên văn viết hơi vòng vo các bác thông cảm.
Hẹn ngày trở lại King69 1 ngày gần nhất.
P/s: Chủ shop nói bé 36 comeback nhanh đi nhé toàn hứng thú mấy số cũ mà off mất rồi mới cay =(((

Đính kèm

516.4 KB · Lượt xem: 752

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
241
86
Gần một bên
0 ₿
Bé này hôm trước gặp có đề nghị thư giãn shot 1 trong bồn tắm nhưng bé không thích, bé chỉ muốn 2 shot trên giường và hứa sẽ sung sướng hơn trong bồn tắm. Bé là thuộc loại DDCN, vừa thư giãn vừa kể chuyện thích làm tình kiểu j ntn