Bình Tân Check em 18 DBBT

Lượt xem: 874

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
Lần đầu tiên trong đời em may mắn nhận được code của bác Lục . Nôn nao quá em phải xách đít chạy đến ngay Dubai Bình Tân xả stress ngay . Lươt ipad 1 hồi mình chọn em 18 . Bù thêm 300k quất ngay vé Onsen tắm rửa cho sướng . Ngồi nhâm nhi ly cafe bé lễ tân pha cho 1 xíu . Có phòng xong em lên . Hôm nay cơ sở đang sửa chữa cái gì thì phải . Thang máy rồi sảnh bên trên thấy hơi dơ với bụi . Xông hơi xong xuôi ẻm mở cửa vào . Ui trời đúng chuẩn gu xôi thịt của em . Chẹp chẹp . Đúng gu nên em nên chấm bé body 8d . Có mỡ . Face khá dễ thương . Nhìn có net duyên . Bờ môi thì đầy đặn , mới nhìn lươt qua là e ngĩ ngay đến cảnh bé BJ cho em rồi . Kkk .

Mới xông hơi xong ra ngoài bé kêu em ngồi sofa . Bóc trứng cho e ăn , đut trái cây cho e nữa , khá là nhiệt tình . Khoản này ok . Rồi chuyện đâu cũng đến đó . 2 đứa dăt nhau vô bồn tắm bé tắm cho em , gội đầu như mẹ e làm cho e hồi bé vậy . Haha . Sạch sẽ xong bed băt đầu dùng chiêc lưỡi hư hỏng của mình đi khăp cơ thể em . Liếm đến đâu là nut chùn chụt tới đó . Tay kia thì cũng ko quên kich thic những chỗ còn lại . Cảm nhận đầu tiên của e về đôi môi này đúng là ko sài . Mềm mại , làm e sướng chết ngất kk . Hôn chán chê body em rồi bé còn làm những động tác như cho e nằm dưới . Chổng cặp mông đồ sộ lên ngực em rồi chà qua chà lại chà đến cả gần tới thằng nhỏ làm nó dựng như cột đình . Xong cả 2 đứa cùng nằm ngửa . E nằm dưới . Bed nằm trên e băt đầu mân mê 2 cặp bồng đào của bé , âm thanh của bé phát ra làm e càng làm mạnh tay hơn . Trong cái bồn tắm lưng chừng nươc cảm giac đó mới sướng làm sao . Về tay ngề massage khoẻ của bé thì e thấy cũng tạm ổn . Đấm bop có lực .

Bé thì khá là nhiệt tình . Giọng nói thì nge cưng lắm . Bac nào có cùng sở thich xôi thịt giống em thì nên thử bé 18 này nha

Cảm ơn bác Lục đã chiếu cố cho em lần này .

Tổng thiệt hại :

tip 800

Tic 300

+ 50k locker

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Cũng thi thoảng thôi bác, rảnh người rảnh việc mình mới xin, với bác chịu khó viết bài hay, tương tác nhiều cho diễn đàn thường xuyên thì cơ hội điệp vụ sẽ càng cao nè hehe