Cà Phê Check in Cà phê Ôm Q7 - Lê Văn Lương P1.

Lượt xem: 9,787

Vincent79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Tình hình là nhà gần khu này cũng có dịp đi ngang nhiều. Từ Trần Xuân Soạn quẹo và Lê Văn Lương lúc trước kéo dài gần đến Nguyễn Thị Thập cũng nhiều quán, sau dịch thấy vắng đi bớt. Tối nay chạy lại muốn xem tình hình ra sao dạo được 2 vòng chưa uống càphê gì, thấy một bé bán vé số dễ thương (đeo khẩu trang có thấy gì đâu) đang chờ đèn đỏ ngay đường 15 thế là mua hết giùm em nó. Giờ chỉ còn 4 quán chia ra 2 bên khúc LVL gần TXS gồm: Sao Biển, Giọt Đắng, Kim, Trở Lại Nhé. Thôi lủi đại vào quán TLN thì quán có 2 em đang tiếp khách hết nên mình chờ khoảng 10 phút. Giá nước ở đây là 100k, em ngồi thêm 100k nữa nha. Mấy em nhiệt tình cho sờ thoải mái. Hỏi có đi ks ngoài cũng ok luôn nha (nhưng nhìn mặt em báo giá hơi cao, chắc tại em xấu quá). Một suất từ 30-45 phút. Bé ngồi với em thấp người, còn bé kia thì cao ráo hơn. Em ngồi chừng 10 phút rồi về vì có việc đột xuất. Tip thêm em nó 50k. Tổng thiệt hại 250k. Hôm khác check in lại một số quán cũ bên PTH xem tình hình lúc này sao rồi báo cho anh em biết.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Mr Mìn and tanthanhle

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
cảm ơn bác đã share nhé