Q.8 Check massage Lan Quế Phường và cái kết phê pha với bé 29

Lượt xem: 922

Emdiroiu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/10/20
Chủ đề
2
9
20
0 ₿
Hello mấy bác, hôm vừa rồi mình thấy mới mở cái massage Lan Quế Phường nên có ghé quá check bé 29 để về viết rp cho mấy bác có thêm số để thư giản mình đi cái vé 900k nha bên đây thì tip giống mấy chỗ khác rồi tip = tic, mình thì đi lúc 7h tối nên cũng không đợi lâu tầm 5p là được lên phòng luôn rồi. Về phần csvc thì quá ok luôn sạch sẽ còn đầy đủ nữa chứ thấy phòng là ưng bụng rồi, mình tắm sơ rồi đợi bé nó vào để tắm tiên rồi hưởng thụ thôi. Lúc bé bước vào ấn tượng đầu tiên là bé này có da trắng với dáng cao nữa.

V1: đúng chất hàng Việt Nam luôn nha mấy bác bóp đã lắm.

V2: eo lúc ngồi tâm tình với bé ôm thích lắm.

V3: mông đầy đặn, lúc massage bé nó hẩy hẩy nhìn hứng vl.

V4: đẹp có chăm sóc.

Bé này ngoan với chìu khách lắm nên lúc massage mình thấy như người yêu vậy đó làm cảm xúc lúc đó nó cũng thăng hoa hơn nữa, về khoảng nói chuyện thì bé nói chuyện có duyên biết bắt chuyện. Về Ser thì ngoài mong đợi của mình luôn, phần nuru thì chuẩn với phê được cái mông đầy đặn đó miết không phê mới lạ, còn về skill bj thì nút phê tới nóc luôn vừa nút vừa rên kiểu jav nữa chứ khúc mà mình out làm mình tưởng đang làm với người yêu không đó. Bác này có gu người tình cảm giống người yêu thì check thử bé đi chứ mình nói thì không diễn tả hết được skill của bé với cảm xúc thăng hoa lúc đó đâu, quá ưng bé 29 này lần sau ghé phải làm cái vé 1tr2 để được thoải mái với bé mới được.