Điệp Vụ Gò Vấp Check ms 89 tại Hera

Lượt xem: 943

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mình viết văn k hay nên bài này viết chân thật ae thông cảm nhé
Lâu vô lại *** thì thấy even điệp vụ trở lại nên thử lh bác L.A.K, tầm 10p là bác đã ping mình một vé thái nên tranh thủ ghé cơ sở hera( thấy ae rv chỗ này khá ổn nên cũng an tâm)
Mình đi lúc 2h, tới nơi chắc do k lh trc nên những số mình mún trải nghiệm thì toàn bận or về quê. Nên đành nhờ a tiếp tân chọn dùm( trc lúc lên ảnh có hỏi gu mình)
Lên phòng tầm 10p thì pé vào, đánh giá của mình thì pé dáng mình dây
Face thì dễ nhìn, kiểu trải đời
V1 nhỏ,hàng real kiểu loli
V2 bt có tí mỡ ở phần bụng dưới
V3 k check
Mình đi vé thái ở đây có oncen, nhưng lại thất vọng màn này, mình đặt biệt thích oncen nhưng pé này thì vào tắm khá chán kiểu mẹ tắm con 1p30s là xong
Pé nc thì khá lịch sự và im lặng, k bắt chuyện nhiều , nên ae nào sống nội là có màn im ru nhá
Bài khỏe thì pé có nhìu cái pẻ khá lạ, làm có lực nhưng kiểu làm nhanh nên mình chả cảm nhận đc gì ở khỏe
Tới mệt thì điểm cộng duy nhất là pé đi lưõi rất tuyệt cộng thêm âm thanh jav nghe rất êm tai:) pé bj và hj thì ở mức bình thường
Nhìn chung thì bủi trải nghiệm này đối với mình thì khá tệ (5.5/10)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,140
2,265
1,324 ₿
1 điệp vụ chưa được như ý nhưng hoan nghênh tinh thần cống hiến của bạn. LAK sẽ ghi nhận

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Mr...P

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Đọc giá vé và dịch vụ của Hera không thấy gói vé Thái nhỉ? Thấp nhất là Vip Hera, cao nhất là Hera vip king thôi.

.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
thường thì đi chiều tối sẽ đông hơn, và gói 2 shot có thời gian thong thả hơn ấy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ a zai . Cơ sở rất chi là buồn khi buổi trải nghiệm diễn ra không như ý KTV làm quá dở . E xin chân thành cảm ơn a đã rv lại và cũng koi đây là sự góp ý nhiệt tình dành cho bé và cơ sở xin phép được bù đắp lại những tổn thất tinh thần vào lần tới ghé bên e a nha . Hi vọng sẽ được đón tiếp a zai lần gần đây nhất ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Trên hết là sớm ổn định tinh thần và sức khỏe để cơ sở sớm được bù đắp lại ạ