Check shiatsu lần đầu@@ thất vọng

Lượt xem: 7,039

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Chào hội ạ, lần này là lần 2 thử môn này, dạo này thấy shiatsu hot nên hôm nay trưa hứng chạy tìm tiệm thử xem sao
Tiệm cũng khá dễ tìm, tới nơi check code các kiểu e lấy vip 2 giảm code (300k). Đầu tiên e đánh giá csvc rất đẹp e hoàn toàn ưng lun, đốt hương thoang thoảng nhâm nhi nc ngồi chờ là e khoái rùi. Vì nghe ae rp nơi này ktv rất ok đa phần toàn khen nên e random 100%
Ngồi xơi nc xíu là locker dẫn em vô phòng, trong lòng hồi hộp vl mong đc em nào xinh xắn dth ai dè, bước vô gặp một em face tầm 4/10
Dáng cao tầm 1m56 cỡ 24 25 tuổi gì ấy hơi lipit
Do ngại đỗi ktv vs tính em cũng dễ đỗi thì tội nên đành chịu trận mong kỹ thuật em tốt ( thất vọng tập 1)
Em tự thay đồ xong thì ẻm cũng tự cỡ đồ lun rùi 2 ae vô tắm vì em k thích xông hơi, mặc dù em có thử "dê" ẻm nhưng thấy ẻm có ý tránh né nên em cũng hết hứng lun
Kiểu em ít nói gặp em này lại nc k tình cảm nên đâm ra 2 ae toàn câm nín, k bằng lần ở Kim Huy e 16 dth biết bao nhiu lần này thất vọng hết nhiu
Tới phần massa vì đây là lần thứ 2 em đi môn này nên cho ẻm toàn quyền xử lí
Ẻm đi cũng ok nhưng lực hơi yếu nên em k cảm thấy gì hết, mong ngóng thử đá nóng thì cũng k có lun
Tới phần thái, e chưa đi nên cũng chả rành để chỉ bảo, thấy ẻm đi đường lưỡi sơ sài liếm chỗ này ít chỗ kia ít, lúc này em có quơ tay sàm sở tí ai dè ẻm cũng lãng tránh, haiz nản toàn tập, tới ngực thì ẻm k đổ tinh dầu cũng chả đi lun@@ ( thất vọng tập 2)
Tới đây là em hết cmn hứng rùi h như kiểu nằm massa khỏe chứ k phải mệt
Massa xong ẻm lật ngang người em lại, phần này em hiểu điều gì tiếp theo rùi cũng mong ngóng xem sao ai dè k có lick ti, hôn cổ hay skill gì cả chỉ thấy ẻm đá bi xíu, rùi lau cột sơ sơ k bj nhé, nản tập 3
Nên em đề nghị nằm lên em lun đi thử 69 xem sao vì em mê môn này nên tính tìm cảm xúc ai dè v4 của em k xinh lắm, vì đèn tối nên miễn cưỡng lun, haiz em mần v4 ẻm thì ẻm chỉ toàn hj em 90% , làm cực nhanh nên em cũng out sớm chả hứng cm gì thú lun, đến đây là em buông xui, tội thằng em nhỏ xuống nui 2 lần thì bị xụp lần 2 rùi làm tụt cảm xúc lần sau @@
Xong xui ẻm đi tắm táp lại xíu còn mình thì nằm chèo queo, ẻm tắm xong thì 2 ng ngồi một chỗ trong im lặng, ẻm chả thèm đã động gì em chỉ lấy tay sờ sờ ngực rùi thui, em nản nên cũng chả buồn nói nằm thư giản đợi hết giờ rùi về
Sbd: 27
Face :4/10
V1: hơi xệ thâm cỡ cam sành k đã gì hết 4/10
V2: hơi lipit nhìn k hứng thú gì hết
V3: vòng này đàn hồi ok tốt k to lắm 6/10
V4: thâm k đẹp, như sa mạc lun, em thử mà k tài nào luồn hang đc@@
Check shiatsu lần này em thất vọng toàn tập k như rp của ae gì cả làm tụt hứng em hết trơn lun
Kiểu này chắc chuyển qua Kim Huy cho chắc ăn
Tic 300k
Tip 500k

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Có hảo hữu kiêm đồng dzâm như @Chanhhuutai1 Huynh, mà @Mr...P Huynh cứ HỨNG lên là tự ý xông pha chuột bạch một mình hổng chịu hú huynh đệ đi cùng...
Lần thứ 2 trải nghiệm Massage này chỉ mới bị TỔ phạt nhẹ thôi đừng vội thất vọng. :)
Chốn yên hoa Sài Gòn hương sắc Tứ Phương khoe sắc mỗi hoa mỗi vẻ, mỗi người mỗi nét đừng vì một lần đi Massage tụt hứng mất hết cmn feeling thì về buồn nha Huynh.
Dzui lên, còn rất rất nhiều cơ sở Massage ở Q.1 & Q.5 có nhiều pé Matxa tươi xanh, ngon lành cành đào đợi Huynh tới relax lắm. :oops:

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
@Mr...P : cùng nhau sụp hầm bởi tin lời thề.

Với lại chú đã đi 16 Kim Huy thì sao còn so sánh được nữa.
Nên đi mấy số anh em đã RP trên đây. Với lại Sụp không BJ mà dám Tip đến 500k luôn ?

HJ= 200k
BJ = 300

Thông thường nếu không vừa ý thì đi Vip Tip = Tic cho nó lành. Tiền bạc đâu phải thứ dễ kiếm ra, mà mình cũng không phải vì tiền mà đòi hỏi quá nhiều mấy em. Đôi khi chỉ cần được vuốt ve ôm ấp như người tình như cũng bị mấy em xua đuổi thiệt quá đáng mà.

Cứ theo Rp của các tiền bối mà thẳng tiến.

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Bỏ huynh đệ đi mình bởi v :)))

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Thằng bạn mình nó v á dù mấy bé làm có hài lòng k thì nó cũng tip ít nhất 500 chỉ là hơi thất vọng th

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Giống như hai đứa yêu nhau nhưng giận hờn vậy trời !
Mà bác cũng nên sụp với anh em cho có tụ, sụp rồi thì né ra thôi. Tìm chỗ hợp mà chơi.
Tui cũng vô duyên nên vẫn sụp đều đều... hehe...
Giờ thì chúc mừng và cảm ơn bác đã sụp hầm :D

• Like
Điểm cảm xúc: Út Cần Thơ and -- COVET --

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Tại em thường tôn trọng mấy em dữ lắm dù có tệ thế nào em cũng k nỡ tip mấy e thấp đc@@

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Haiz có phải em mún đi mình đâu huynh, thằng bạn nó bận đi làm nên em đành chuột bạch rùi về rp cho nó ai dè sụp thê thảm

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.