Bình Tân Check số mới 20 . 10/10đ

Lượt xem: 3,452

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
59
0 ₿
Sài Gòn mấy nay lạnh quá , làm vài lon bia với mấy khứa bạn xong dăt nhau qua Dubai thăm mấy bé .

Chà ! Hôm nay lươt một vòng ipad thấy tới 50% là bé mới . Em nào em nấy quá là tươi xanh . Nhìn e nào cũng muốn chọn :)))

Và cuối cùng Em chọn bé 20 vì khuôn mặt khá Hiền hậu, nhìn có cảm tình .

Ngồi nhâm nhi ly trà gừng nóng cho giải bia rồi chú thợ điện đưa mấy ae lên phòng . Lên đến phòng chú Thợ Điện làm khăn ươt cho e xông hơi . Khá là nhiệt tình . Không quên chuc e chơi vui vẻ thì e cũng ko quên gửi cho chú it tiền cafe . Hihi

5p sau thì bé gõ cửa vô phòng . Đập vào tai e đầu tiên là giọng nói ngọt ngào vãi . Lấp ló phía sau lớp áo là hai hạt bắp nhìn cái là thằng em dựng ngược lên rồi. Ngồi nói chuyện một hồi thì 2 đứa dăt nhau vào bồn tắm , e từ từ cởi chiêc yếm kia ra . Đập vào măt em 1 cẶp bồng đào tròn xoe ( em không nói quá) căng tròn . Bé dùng cặp ngực đó để chà lên chà xuống khăp cơ thể em. Phấn khich quá e kéo bé lại nút chụt chụt 2 cái đầu ti thì bé rên ư ử nge sướng đcđ . Làm e phải kéo bé lại hôn như người yêu vậy .

Tắm táp xong bé mặc đồ vào xin phep e đi lấy đá với gối thảo dược . Về tay ngêc massage khoẻ thì e thấy bé quá ok . Đấm bóp tốt , nhìn bé làm mệt e thấy thương gê :))) .

Về Body e chấm 10/10

V1 to tròn .k xệ . 100% hàng việt nam chất lượng cao

V2 ko lipit

V3 vừa đủ sài quá đã

V4 lông lá tỉa gọn gàng

Giọng nói 10đ

Về massage mệt thì bé có khá nhiều kỹ năng, mặt k dâm nhưng nge bé rên thì chịu k nổi nha .

Chôt lại quá hài lòng , đây là 1 bé rất đáng để anh em trải nghiệm ! Xin hêt ạ

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
đã check 20 cho ae. giọng nói ngọt ngào. v1 10đ to tròn sờ đã tay ae nhé B03

Massage Dubai Bình Tân