{chém gió} tán em ktv massage

Lượt xem: 23,256

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Bác @Tây Môn Khánh 999 viết truyện quá hay!! e k có lời nào diễn tả được cảm xúc hiện giờ.. Dường như e được trải lòng với hết câu chuyện của bác.. Dù sao bác cũng đã có 1 mối tình đẹp như vậy là đã hơn khối thằng như e rồi ạ.. Mong bác luôn cảm thấy ấm lòng với những kỷ niệm đẹp ấy:):):)

Người Thương

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/17
Chủ đề
2
30
1
26
0 ₿
Đọc topic nhớ lại nhiều kỷ niệm.
Bản thân mình thì từng yêu đến hai người và thêm một lần xém dính bẫy.
Vẫn biết là không có kết quả nhưng đôi khi con tim nó vui nó đập loạn thì cứ để nó đập đi.
Xem như có thêm kỉ niệm: vui, buồn, hụt hẫng, luyến tiếc,... Có khi là một bài học cho bản thân.

janlee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/5/15
Chủ đề
6
81
9
54
0 ₿
Có bác nào nghe qua câu chuyện mẹ ở quê, nuôi heo thua lỗ mấy trăm triệu không? hehe

shikadao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/7/17
Chủ đề
0
4
0
38
hà nội
banghemassagetoanthan.com
0 ₿
làm gì có kết cục tốt bác ah khi ngừi ta biết rõ về nhau như thế, nói chung là chỉ thoáng qua như một cơn gió em ấy rồi cũng bỏ nghề về lấy chồng thôi

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Vụ việc mình cũng nghe kể lại. Một bé cũng thuộc dạng khá hot ở Minh Tâm Lê Quý Đôn rồi bị một bác nào đó (đi xe BMW hẳn hỏi) cưa đổ thành công. Sự việc không có gì nếu bác ấy đã có gia đình và làm ẻm có bầu rồi sinh một đứa con trai.

Mình nghe nói bác ấy không thèm thăm hỏi hai mẹ con và cũng không chu cấp gì.

Thực hư ra sao thì chỉ có người trong cuộc hiểu. Nếu đây là thực, thì bác ấy rất đáng trách vì trẻ con không có tội, đừng để chúng chịu khổ.

Vài dòng tâm tình, anh em có gì chém nhẹ tay

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Đại gia thì đa số có vợ,mấy bé ảo tưởng thì chịu,ủng hộ pak bmw

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Tôi trc cũng có tình cãm qa lại với mấy em matxa nhưng thật lòng mà nói nếu muốn lâu dài với các em tôi nghĩ rất khó vì tôi là mẫu người hay ghen tuông khi nghĩ về cv cũa mấy em. Hằng ngày các em phãi tiếp rất nhìu khách nghĩ đến điều đó bãn thân cãm thấy rất khó chịu, nhưng biết sao h vì đó là cv cũa mấy em nên ta cũng phãi tôn trọng thôi

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Làm nhớ lại em ở boss , thật sự tôi rất có tc rất thương em , nhưng đúng là k nên yêu gái massa tôi ko biết e có tc với mình khi ngủ với tôi không ? E cũng ko vòi vĩnh gi ở tôi nhưng quá thay e lại lừa dối tc tôi vì e còn thuong 1 người khác , những ngày tháng tôi cho là hfuc đó rốt cuộc chỉ là cuộc tình tạm bợ mà e cần người bên cạnh . Đúng là ko nên thương gái massa chẳng đi đến đâu

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
Mình cũng đônf cảnh ngộ vs bác đây ngộ vs bác đây mới ct xong còn buồn quá.. E mình quen số hot luôn mới ác... Quen gai masssa cuối cùng cũng ôm hận mà thôi

• Like
Điểm cảm xúc: cutrone

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Đúng rồi , quen gái massa nó chỉ nghĩ cho bản thân nó thui , dù không tin đó là sự thật . bị cái đáng thương của mấy em làm mù mắt

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Gái làng chơi thì đa phần ít học và chỉ nghĩ cho bản thân thôi,nhắm chịu được thì quen

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
Ukm nếu quen thì chuẩn bị tâm lí vững vàng đi, lúc bị mất e ko bị suy sụp như mình bấy giờ

• Like

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
haha có gì mà suy sụp bác , cứ nghĩ việc méo gì phải bùn vì thứ lẳng lơ tự ti đó , còn thiếu gì gái tốt ngoài kia đúng k nè

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
em tán được 1 em ở ms khoẻ thành mệt fullhd có hẹn ra ngoài được mà em đi với em ngày em nó off, kẹt cái là vào ngày thường phải đi làm, mà t7 vs cn thì em nó lại không rảnh! giờ chỉ biết gặp em nó ở chỗ ms.

• Like

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Cố gắng đi bác đi set kèo vào tối ăn uống coi film , rùi đi bát phố kèo tới trễ giờ rùi đi qua đêm lun . Hùi xưa tui cũng vậy 1 tuần đi 2 lần là quéo lun

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

em có zk và 2 con rồi, mà em gái ms đòi off nguyên ngày bên em thế mới đau chứ.

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Đung cho e nó ra điều kiện , nghe đòi off nguyên ngày bên bác là cũng thích bác rồi , bác cu lý do cv bận k nghỉ dc đi buoi tối roi den sang ve lun thế nào e nó cũng chịu thôi

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Hehe tui cũng đang rớt vào 1 mối tình với 1 bé KTV đây. Em trước làm lễ tân nhà hàng nhưng do cơm áo gạo tiền lo cho gia đình nên đổi nghề làm massage. Theo lời tâm sự của em thì em gặp tôi lúc em làm công việc này vào ngày thứ 3 :)
Biết nhau từ dạo ấy đến giờ được 4 tháng rồi, tôi lại càng cảm thông hơn khi biết nhiều chuyện về em và gia đình. Thương em nên tôi không chịu được cảnh em phải làm công việc này, tôi muốn kéo em trở lại cuộc sống bình thường, nhưng tiếc rằng tôi lại càng không thể lo cho em khi thu nhập làm massage của em rõ ràng ổn hơn...
Giờ cũng chả biết sao nữa, thấy bất lực quá : ))