{chém gió} tán em ktv massage

Lượt xem: 23,406

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Một sáng đầu tuần rảnh rỗi, trong lòng bỗng nhiều tâm sự. 1 người đang chuẩn bị bước vào những năm cuối của thời 3x bỗng nhiên lại có tâm trạng sống ảo :D.

Hẳn nhiên, với những người đi massage đều có ít nhất 1 lần xao xuyến, hay rung động hoặc có ý nghĩ tà đạo là muốn lên giường với 1 em ktv nào đó.

Vậy các bác hãy cùng chia sẻ nhé. Ở đây chỉ nói về vấn đề tán tỉnh, có tình cảm, còn gợi ý ra ngoài mua bán thì ko tính. :cool:

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Nói với em ấy : muốn cưa hay tự đổ :mad: kkk hóng cao thủ

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
nhắc tới vụ này lại nhớ đến e 79 của ĐT (giờ đã chuyển sang VH). Sau bao năm đi ms lần đầu tiên mình lại bị "say nắng" 1 e làm ms.
Cũng vì say e nó nên đánh lô hay quay sổ xố trên diễn đàn toàn đánh 79. Ở ngoài thì có ăn có thua:p chứ đánh trên diễn đàn mãi chưa thấy nó ra:(

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
say nắng rồi có tới đâu ko bác? Mình thì chỉ say các e hj thôi, các em bj như bị chai cảm xúc hết hay sao đó bác?

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Lúc mới đi massage thì nghĩ dễ tán,càng tiếp xúc thì càng biết bóc bánh là khoẻ nhất

• Like
Điểm cảm xúc: yoyo86. and Kevin007

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Thớt làm mình nhớ tới 2 năm trước, lần đầu vô Mimosa Rạch Giá, trước đó toàn đi Việt Thái với mấy chỗ linh tinh dưới khu lấn biển thôi.
Thật sự bước chân vô là mình cảm tình liền, cơ sở vật chất quá ok so với giá tiền (2 năm trước nhé, còn giờ thế nào thì mình không rõ). Hệ thống ánh sáng và âm thanh đạt yêu cầu, nhất là nhạc không lời du dương hợp cu mình, à quên hợp gu :D
Do đi lần đầu nên mình random, và mấy lần sau thì không còn random nữa. Em tên P, quê Sóc Trăng, gương mặt dễ thương cặp mắt buồn, v1 nẩy lửa, v2 hơi dư, v3 cân với v1, v4 lênh láng, sinh năm 92. Em nói chuyện rất dễ thương theo kiểu chân thành chứ không phải mồi chài như mấy em mình thường thấy.
Lần đầu gặp nhưng tình trong như đã mặt ngoài còn e, cả 2 bên đều có thiện cảm với nhau. Xin nói thêm là mình có tập gym nên body nói chung có cuốn hút mấy em gái, mình tự tin nói như vậy, lúc làm, em xoa ngực và bắp tay mình suốt và có hỏi là anh có chơi thể thao phải không? Bắt được sóng, mình bắt đầu hoạch định chính sách trong đầu, có nên kưa hay không, vì mình cũng có bạn gái rồi.
Về chuyên môn, em bẻ khớp rất ok, thư giãn thì em chỉ làm tay, mình hỏi thì em nói ở đây chỉ cho làm tay thôi. Về phần mình thì mình chỉ bóp vếu em ấy tí ti, chủ yếu là để lấy thiện cảm với em. Xong ra về mình bo 300 ( thời điểm đó 200 là giá chung) và xin số đt, em cho và bắt đầu mối lương duyên từ đó.
Từ hôm đó, ngày nào tụi mình cũng nt cho nhau và mình quay lại thăm em 1~2 lần nữa và lúc này thì em đã chịu làm miệng cho mình. Có một tin nhắn của em mà tới giờ mình vẫn còn nhớ: "Có lẽ e nói e nhớ a chắc a ko tin đâu, vì e làm nghề này mà, mọi người đâu ai biết sau giờ làm tụi em cũng là con gái, tụi e cũng có cảm xúc riêng..." đại loại là vậy. E cứ hỏi tới hỏi lui là sao e thấy a cũng êm mà sao a nói a chưa có bạn gái, mỗi lần như thế mình đều lấp liếm muốn hại não, em có nghi mình nhưng vẫn thương mình, con gái đôi khi phức tạp lắm, yêu đương thì mù quáng.
Để đáp lại tình cảm đó, mình tặng hoa cho em, tặng thêm cho em bộ đồ ngủ, nhắc lại bộ đồ ngủ là cười muốn sặc ruột, bộ đó cả em và mình chui zô còn vừa nữa @@. Thế thôi, mình đã chiếm trọn trái tim em và chuyện gì đến cũng đến, trong mấy lần ngủ với nhau, có lần mình cho em tiền và cũng có lần không cho. Sau đó em phát hiện mình có bạn gái và mình cũng sợ bạn gái mình phát hiện nên 2 bên không gặp nhau nữa. Giờ em đã gác kiếm về quê nhưng thỉnh thoảng mình và em vẫn nt hỏi thăm nhau.
Mình kể chuyện không hay lắm, mong anh em thông cảm!

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Chuyện bây giờ mới kể:

3-4 năm trước tui có quen 1 em làm foot ở super bowl, sau này e chuyển qua làm body thử ở PLT1. Tui là khách đầu tiên của em ở PLT1 ( quen em ở đây). Lúc thư giãn cho tui em rất ngần ngại và có hỏi là : Không làm được ko anh? =)) Tui phì cười vì gương mặt bối rối của em lúc đó :eek:

Nhưng rồi tui cũng thuyết phục đc em thư giãn cho mình (có lẻ do t lịch sự và đẹp trai :rolleyes:). Cảm giác em đem lại thật sự là rất " đã", em làm nhẹ nhàng kĩ lưỡng từ hòn bi đến khẩu súng bằng cả cái tâm:D, đó cũng là lần tg mà tui thích nhất.

Sau khi làm cho t xong, em nói xin nghỉ chỗ này vì lúc đầu vào làm ko biết là cơ sở BJ, làm nhiều sợ bệnh tật. Tui rủ em cafe và ăn cá viên chiên, đợi em thay đồ đi chung mà lòng lân lân 1 cảm giác khó tả. :pSuốt buổi trò chuyện em kể về trình độ học vấn hạn chế của em ( rất thành thật ) nên phải làm nghề này, cả chuyện được bạn rủ qua Malai + Sin để hành nghề và nhờ t tư vấno_O Dĩ nhiên là tui khuyên không nên đi rôi, ở xứ người ko biết văn hóa, lại ko rành ngoại ngữ như em nếu bỏ xứ này mà đi thì phải nỗ lực + rủi ro rất nhiều.

Qua bữa đó, tui và em cũng chat chit facebook , hẹn hò đi công viên ăn uống vài lần và cũng có t/c với nhau ( không đi khách sạn nhé mấy thánh :D ). Sang giữa năm 2013 do phải chuyển công tác xuống Vũng Tàu nên tui cũng ko liên lạc với em nữa, 1 phần cũng vì nhận thức là có tiến thêm nữa thì 2 đứa cũng ko đến với nhau, tốt nhất là dừng lại khi mói quan hệ còn kiểm soát được.

2 năm sau tui về lại TPHCM, trong 1 ngày nhạt nhẽo chán chường, ngồi lục viber thì thấy hình của em update cùng vài dòng tâm trạng . Chẳng hiểu ma xuôi qủy khiến gì mà tui nhấc máy gọi ngay cho em. Được biết em làm foot ở q5, thế là tui xách xe tới ngay để gặp. Phải nói lần hội ngộ này vô cùng vui vẻ và thoải mái, em nói nhiều cười nhiều và cũng không quên trách móc tui về chuyện 2 năm trước.:oops:

Cho đến bây giờ, tui và em vẫn thỉnh thoảng đi chơi với nhau, kể chuyện trên trời dưới đất. 15-20 ngày thì tui cũng vào chỗ em làm để ủng hộ thêm cho em mặc dù chẳng bao giờ em đưa giấy tip cho tui ghi, toàn là tui chạy ra lễ tân ghi không :D

Nhiều lần tui cũng nói với em :"chuyện của a và e để ông trời quyết định, nếu không đến với nhau được thì cũng xem như là 1 người bạn, đừng quên nhau em nhé !" Em mỉm cười và đưa tay móc nghéo với tui......

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Sao toàn chuyện ép le,kết cục chia cách hết vậy,nghe sao thấy nản quá :( vẫn chưa thấy hướng dẫn cách tán :(

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Đại thể là bo nhiều hơn nhưng sờ mó thì ít hơn, tỏ ra lịch sự, không vồn vã, mà đặc biệt là, phải có duyên đã @@

• Like
Điểm cảm xúc: Kay Dylan

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
không có công thức chung nha bác, KTV MS có rất nhiều dạng. Đa phần đều cần tiền để xe xua ( chỉ 1 số rất ít ko như vậy ) nên nếu bác muốn kua em nào xinh tươi thì cứ xác định là phỉa chịu chi lớn, thứ 2 nữa là nói chuyện lịch sự + vui nhộn là tán đc thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Kay Dylan

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Bài viết ở topic này k edit lại được hả ta

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Để mình kể chuyện mình nhé:

Nhiều năm trước, cái thời mà facebook, smart phone... còn chưa thông dung. Mình còn đang FA, mới đi làm, tuy làm sales nhưng cũng kiếm đc, sự nghiệp cũng ổn, vừa mới chia tay mối tình sinh viên, mình rất buồn vì cũng từng quan hệ và tính đến đám cưới nhưng rồi em có người khác, cộng với rất nhiều chuyện nên sinh ra nhậu nhẹt, sau các cuộc nhậu thường đến quán massage để giải tỏa. Lúc đó đi với mục đích giải tỏa là chính, chẳng nghĩ là sẽ có tình cảm gì.

Vì chỗ mình đi lúc đó, mấy em ktv chỉ làm kỹ lần đầu, từ lần gặp thứ 2, thấy e nào cũng ms qua loa rồi nằm ngửa ra thư giãn. Nên về sau, mình chủ yếu đi random. Lần đó mình gặp em, tuy ko phải đẹp nổi bật nhất ở đó, nhưng đặc biệt khi e cười thì rất dễ thương. Lúc đó mình chưa từng đi masage khỏe bao giờ, nên chưa biết cảm giác masage thực thụ là thế nào cho đến khi e ms cho mình, rất khỏe, rất đã, nên mình rất ấn tượng. Đến lúc e hỏi: e thư giãn cho anh nhé. Mình chợt ngập ngừng, lúc đó ko hiểu sao, mình bảo: thôi em, ko cần đâu. :D Mình nhìn em thấy em thoáng biến sắc, em mấp máy môi tính nói gì đó nhưng rồi thôi, chỉ dạ 1 tiếng, rồi ngồi kế mình. Lúc đó mình mới nhìn em kỹ và chợt thấy em thật đẹp trong ánh đèn mờ ảo. Không ai nói với ai lời nào. Không khí bỗng trùng hẳn xuống.
Mình hỏi sao nhìn em có vẻ buồn buồn?
- A chê e hả. Hay e bảo đổi người khác cho a nhé?
- À ko, a thấy e rất dễ thương. Thật.
- Vậy sao a ko muốn e thư giãn cho a? A có vợ hay bạn gái rồi hả?
- À.. Ko... Bất chợt kỷ niệm buồn trở về, mình buột miệng nói: A chia tay rồi...
- Dạ. Rồi em im lặng ko nói gì thêm.
Mình ngồi dậy, vòng tay qua eo em ôm vào lòng, đầu gục vào vai e. E sau vài giây đưa tay vỗ vào lưng mình rồi để yên như thế. Cứ thế thời gian trôi đến khi nghe tiếng mấy thằng bạn phòng kế bên đi ra. Lần đầu tiên khi đi ms về mà mình lại lưu luyến đến thế.

Sang hôm sau, đi làm việc mà cứ nhớ đến em. Đến chiều, thu xếp xong công việc, mình chạy ngay đến chỗ em. Hỏi số e, rảnh, ok, book luôn phòng VIP, đến đây mới hài, vì chỉ nghĩ là đc 2 tiếng chứ cũng ko biết vụ tắm heo. Xông hơi nhưng lòng như lửa đốt, vì nôn muốn gặp em. Thoáng thấy bóng em vào, mình mở cửa ra ngay :D
- ủa anh hả?
- chứ sao. Mà e còn nhớ a hả?
- Dạ, mới hôm qua mà anh.
- 1 ngày em tiếp bao nhiêu là khách mà còn nhớ anh... (chết, nói hớ)
- Dạ, hôm qua làm a xong e đâu làm ai nữa. Hôm nay a là người đầu tiên á.
- Chết rồi, lỡ hôm nay làm anh xong, e cũng ế như hôm qua thì sao?
- hihi. Mùa này ế cũng bình thường à anh (world cup)
- Tưởng thức khuya nhiều, mọi người mệt nên đi nhiều chứ e.
- Thua độ hết tiền họ đâu có đi đâu anh.
- Thua thì đi để xả xui chứ nhỉ?
- chắc đi đâu chứ ko thấy vô đây anh ơi.
Cứ thế câu chuyện khá vui vẻ. Cho đến khi...
- Tắm ha anh.

(dài quá, giờ phải đi làm việc tí, rảnh viết tiếp, nếu các bác thích đọc...)

thầyôngngoại

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
2
258
17
0 ₿
Đây đích thị là ngôn lù, ah nhầm ngôn tình rồi

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Tui 30 tuổi chưa vợ hay người yêu và đang chạy trốn tình cảm với 1 em 96, cao 1m65 xinh đẹp và tính tình trẻ con (vòng 1 quýt, vòng 3 nhỏ nhưng mà tui thích). Trong khoảng thời gian gần 1 năm nay hầu như chỉ đi ở đây và gọi em thôi. Đi massage thì cũng đấm bóp và hj đặc biệt dành riêng cho tui, và em còn nói là chỉ có tui là người duy nhất được sờ V4 của em thôi, hix chỉ là được sờ bên ngoài thôi đó vì em nói là em chưa từng quan hệ với ai. Tui đi massage loại vé 120 phút nên massage xong thì thời gian còn lại chủ yếu là ôm eo và cắn mỏ các kiểu như người yêu ấy. Lúc trước thì không có chuyện gì nhưng khoảng 3 tháng nay thì tối nào 2 đứa cũng nhắn tin, chat chit tới khuya và cảm nhận là tình cảm đang lớn dần nhưng tạm thời tui chưa thể vượt qua được suy nghĩ mỗi ngày em ấy hj cho khách. Em nói trước đây em làm công nhân may được nửa năm rồi có người ở chung xã rủ đi học massage cổ truyền rồi đưa vào làm massage ở khách sạn, thời gian đầu em không chịu làm hj nhưng rồi em cũng chọn con đường đó và em nói là không hối hận vì muốn giúp gia đình trả nợ ở quê. Haiz