Chết mê trước cặp ngực của em 75 và team Foot hề hước dễ thương :d

Lượt xem: 2,090

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

YonBon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/3/14
Chủ đề
1
4
4
0 ₿
Đã quá lâu từ khi em gia nhập diễn đàn, đã nằm vùng và xem review của các tiền bối rất nhiều :d . Nay em mới dám viết một bài để review hẳn hoi chia sẻ cùng các bác. Thôi mình cùng vô việc chính nào :p

Gần đây em khá stress vì công việc và chuyện tình cảm :( nên người lúc nào cũng ở trạng thái mệt mõi lừ đừ. Đang tính search chỗ nào để đi giải khuây thì chợt nhớ lâu lắm mình chưa vào lại diễn đàn. Định kiếm quanh quanh khu mình sống thì thấy mấy bài viết review về massge Trung Sơn khá tốt nên đã quyết tâm xách thằng em phóng lên con jupiter gẻ cùng mình comeback trở lại với con đường cũ sau hơn 4 năm vắng bóng :v.

Vừa vào tới nơi đã thấy cách phục vụ vô cùng ân cần, dễ thương của anh bảo vệ và các anh nhân viên, vừa mời mình vào vừa nở nụ cười rất tươi và thân thiện. Vào quầy lễ tân thì thấy cô bé lễ tân xinh xắn nên trong bụng thầm mừng : )))) ( lễ tân mà dễ thương vầy chắc mấy em ở trên ngon phải biết :p ). Được em giới thiệu qua các dịch vụ ( khúc này em ấy nói nhanh dễ sợ nên mình nghe qua loa đại khái nên như ngáo cứ ừm ừm suốt :v ) rồi mình chọn gói 700k có app nên chuẩn bị trước xin cãi mã khuyến mãi còn 490k hehe :p

Được anh nhân viên dẫn lên phòng đợi thì báo bé mình đi là 75, tới lúc này thấy kì sao ko cho mình chọn bảng như mấy bài review kia nhỉ, hỏi mới biết là máy bị hư chưa sửa đc nên thôi dù gì cũng lần trở lại cứ nghe theo ý mấy anh ấy nói mong là gặp được may mắn : ))))

Em vào phòng trước đang lục đục cởi quần áo thì bé ấy bước vào trời mẹ thần thiên địa ơiii!!! Khi xưa em tưởng nyc em là có cặp ngực vầy là bự rồi nhưng không giờ thì em đã lầm :( ngực em ấy to gấp rưỡi ngực nyc em các bác ạ lại còn mềm nữa :((( ư ư ki mố chìii, em thích em thích : )))) gu em các bác ạ, fan ngực, ngực trường tồn, ngực mãi phồn vinh : ))). Đánh giá về nhan sắc thì bé cũng tầm 8đ khá xinh xắn, đẹp gái :v , em khá khó tính về gương mặt do đặc thù nghề làm chụp ảnh nên 8đ đối với em là cao rồi á : ))). Dáng bé thì mình dây ko thấy chút mỡ luôn ấy. Bé nó nhẹ nhàng mời em vào xông hơi rồi pha nước cho mình tắm, phải nói cái phòng xông hơi chất lượng thật sự em vào ngồi chưa tới 5p mà mồ hôi nhễ nhại, ra em ấy tắm cho thì vừa tắm em ấy vừa chào hỏi thằng em mình các bác ạ :) bằng vài đường chào hỏi múa tay cơ bản mà thằng em em nó đã muốn vươn vai thức giấc rồi :v ( 1 phần thì vòng 1 của em quá đẹp nó cứ đập vào mắt mình :( mỗi giây đều ngắm cặp ngực ấy huhu ). Vào massage khỏe thì em nghe là bé vừa mới vào làm nên em ấy có thể thiếu kinh nghiệm cũng như về lực đấm bóp nên mình không trách, bù lại thì em ấy rất nhiệt tình và thân thiện, dễ thương, rất chịu khó nói chuyện tương tác với em, ( 1 điểm cộng to lớn vì em rất không thích mấy bạn làm việc mà cứ im ỉm cắm đầu làm cho xong. )

Sau đó đến phần mệt thì em phải nói nó xuất cm nó sắc luôn các bác ạ, ngực em ấy to mà mềm cực, lướt lên lướt xuống trên lưng em mà em cảm giác rùng mình mấy lần làm thằng em em nó cứ đòi quật cờ khởi nghĩa : ))). Em ấy có lẽ biết ý nên bảo em xoay ngửa lại, lần này thì thằng em em nó còn cứng hơn lúc nãy khi đang được "đánh" bằng đôi bưởi thần tiên ấy :))). Từng nhịp trườn lên trườn xuống hòa quyện cùng những hơi thở gấp gáp làm em đê mê ko kiểm soát :v rồi được đà em ấy chuyển qua chăm sóc thằng em em như thể lâu ngày gặp lại, bạn cũ thân tình, : ))) từng đường lưỡi đi chầm chậm nhẹ nhàng rồi bỗng nhanh nhanh rồi lại chầm chậm làm cho thằng em em cứ trong tư thế tử thủ :(. Được thoải mái khám phá em ấy nên mình cứ miệng thì bú bình, tay thì mân vê tay thì vọc nước : )))) rồi cũng đến lúc phải giương cờ trắng đầu hàng khi em em nó đã chịu đủ "đau thương", nào là bị đánh bằng ngực, nào là bị nuốt mất binh khí : )))) quá đủ cho một tối thứ 3 buồn chán. Mấy anh nhân viên khi đi xuống còn hỏi thăm cặn kẽ nhiệt tình rất nhiều nên thấy chất lượng phục vụ ở đây thực sự khá tốt hoặc do lâu quá mới trở lại đi massage nên có thể em có phần dễ tính : )))

À phải nói luôn là sau khi xong xuống phòng chờ còn đc bé làm ở quầy nấu cho vịt lộn hầm ngải cứu tiềm thuốc bắc ăn ngon cực kì, vừa ăn vừa được mấy anh làm Foot ấn huyệt, đả thông kinh mạch : ))) vừa thư giãn vừa cười vì mấy anh, mấy bé làm ở đây vui tính mà dễ thương lắm : )))

Kết thúc buổi đi tổng thiệt hại: tick ( có app ) 490 + tip cao hơn tick chút vì bé làm mình khá hài lòng + tip cho anh làm Foot vui tính = 1tr5 :))) cảm thấy vui vẻ cho một buổi tối quá sảng khoái :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.